బేబీ మూవీ : భీమవరం బేబీ చిత్ర యూనిట్ అత్యుత్సాహం.. మీడియాపై బౌన్సర్లతో దాడి..

పాప సినిమా సూపర్ హిట్ కావడంతో చిత్ర యూనిట్ వరుస విజయోత్సవ వేడుకలతో సందడి చేసింది. తాజాగా పశ్చిమగోదావరి జిల్లా భీమవరంలో..

బేబీ మూవీ : భీమవరం బేబీ చిత్ర యూనిట్ అత్యుత్సాహం.. మీడియాపై బౌన్సర్లతో దాడి..

భీమవరంలో బేబీ చిత్ర యూనిట్, మీడియా రిపోర్టర్ల మధ్య గొడవ

బేబీ మూవీ: జాతీయ అవార్డు గ్రహీత సాయి రాజేష్ దర్శకత్వంలో ఆనంద్ దేవరకొండ, వైష్ణవి చైతన్య, విరాజ్ అశ్విన్ ప్రధాన పాత్రల్లో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘బేబీ’. జూలై 14న చిన్న సినిమాగా విడుదలై బ్లాక్ బస్టర్ గా నిలిచింది. కేవలం 15 కోట్లతో తెరకెక్కిన ఈ సినిమా ఈరోజు 75 కోట్లకు పైగా వసూలు చేసింది. దీంతో సినిమా టీమ్ వరుస విజయోత్సవ వేడుకలతో సందడి చేస్తోంది.

సాలార్: ఇది డైనోసార్‌లు వచ్చే సమయం.. సాలార్ నుండి ప్రభాస్ గ్లింప్స్.. పోస్ట్ వైరల్..

తాజాగా ఈ చిత్ర బృందం సందడి చేసేందుకు పశ్చిమగోదావరి జిల్లా భీమవరం వెళ్లింది. అయితే ఈవెంట్‌ను కవర్ చేసేందుకు వెళ్లిన మీడియా ప్రతినిధులకు, చిత్ర యూనిట్‌కు మధ్య వాగ్వాదం జరిగి గాయాల స్థాయికి వెళ్లినట్లు సమాచారం. పోరాటానికి సంబంధించిన పూర్తి వివరాలు తెలియరాలేదు. కానీ ఈ వాదనలో మీడియా ప్రతినిధులపై కూడా నిర్మాత దుర్భాషలాడాడని, ఈ క్రమంలో మీడియాపై బౌన్సర్లతో దాడికి పాల్పడ్డాడని సమాచారం. ఈ ఘర్షణలో ఓ జర్నలిస్టు కూడా గాయపడ్డాడు.

వైష్ణవి చైతన్య: దిమ్మతిరిగే ఆఫర్ అందుకున్న బేబీ.. సూపర్ హిట్ సీక్వెల్ లో హీరోయిన్ గా..

ఈ విషయం తెలుసుకున్న పోలీసులు వెంటనే ఘటనా స్థలానికి చేరుకుని పరిస్థితిని చక్కదిద్దే ప్రయత్నం చేశారు. కాగా బేబీ చిత్రాన్ని ఎస్‌కెఎన్‌ నిర్మించారు. ఆయన నిర్మిస్తున్న రెండో సినిమా ఇది. ఈ సినిమాలో ఆనంద్ దేవరకొండ హీరోగా నటిస్తుండగా, మొదటి సినిమా టాక్సీవాలాలో విజయ్ దేవరకొండ హీరోగా నటించాడు. బేబీ సినిమాకు ఇప్పుడు థియేటర్లలో లభిస్తున్న ఆదరణ చూస్తుంటే.. లాంగ్ రన్ లో 100 కోట్లు రాబట్టినా ఆశ్చర్యపోనవసరం లేదని సినీ విశ్లేషకులు అంటున్నారు. మరి ఈ సినిమా ఆ మార్క్‌ను రీచ్ చేసి రికార్డ్ సృష్టిస్తుందా? లేదా? తప్పక చుడండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *