వైరల్ వీడియో: అంతర్జాతీయ రేసులో ఎవరైనా ఇంత నెమ్మదిగా ఉన్నారా? ప్రేక్షకులు అవాక్కయ్యారు..

ఈ క్రీడాకారిణితో తాబేలు రేసులో పరుగెత్తితే మనిషిపై తాబేలు గెలిచి కొత్త కథనానికి తెరలేపుతుందని నెటిజన్లు సెటైర్లు వేస్తున్నారు.

వైరల్ వీడియో: అంతర్జాతీయ రేసులో ఎవరైనా ఇంత నెమ్మదిగా ఉన్నారా?  ప్రేక్షకులు అవాక్కయ్యారు..

సోమాలి రన్నర్

వైరల్ వీడియో – సోమాలి క్రీడలు: అంతర్జాతీయ పోటీలకు వెళ్లే వారి సామర్థ్యం ఎంత? రన్నర్‌లు రేసుల్లో ఎంత వేగంగా పరిగెత్తారు? ప్రత్యర్థులను ఓడించేందుకు ఎంత కష్టపడతారో.. అయితే సోమాలియాకు చెందిన నస్రా అబుకర్ అలీ అనే క్రీడాకారిణి మాత్రం ప్రత్యర్థులకు ఎలాంటి పోటీ ఇవ్వలేక చిన్నపిల్లాడిలా పరుగులు తీసింది.

ఆమె పరిగెత్తిన తీరు అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచింది. ఇందుకు సంబంధించిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. అయితే సోమాలియాకు చెందిన క్రీడాకారిణిని కాకుండా అంతర్జాతీయ పోటీలకు ఎంపిక చేసిన అధికారులపై నెటిజన్లు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

చైనాలో జరుగుతున్న ఇంటర్నేషనల్ యూనివర్సిటీ స్పోర్ట్స్ ఫెడరేషన్ సమ్మర్ వరల్డ్ యూనివర్శిటీ గేమ్స్‌లో ఈ ఘటన చోటుచేసుకుంది. నస్రా ఒక్కడే 100 మీటర్లు పరుగెత్తడానికి 21 సెకన్లు పట్టింది. లంచం తీసుకుని నస్రా అబుకర్ అలీని ఎంపిక చేశారా? ఆమె మీ బంధువు కాబట్టి ఆమె ఎంపిక చేయబడిందా? అని నెటిజన్లు ప్రశ్నించారు.

చివరకు ఆమెను ఎంపిక చేసిన సోమాలియా క్రీడా అధికారిని సస్పెండ్ చేశారు. బంధుప్రీతి కారణంగానే సోమాలియా స్పోర్ట్స్ అథారిటీ ఈ అథ్లెట్‌ని ఎంపిక చేసినట్లు తెలుస్తోంది. ప్రతిభావంతులకు అవకాశం ఇవ్వకుండా ఫిట్ నెస్ లేని మహిళను పోటీకి పంపిన అధికారి తీరుపై విచారణ సాగుతోంది. దీనిపై సోమాలియా క్రీడా మంత్రి క్షమాపణలు చెప్పారు. ఇలాంటివి మళ్లీ జరగకుండా చూసుకుంటాం.

మనోజ్ తివారీ: క్రికెట్‌లోని అన్ని ఫార్మాట్ల నుండి రిటైర్మెంట్ ప్రకటించిన పశ్చిమ బెంగాల్ క్రీడా మంత్రి

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *