ప్రియమైన ప్రియా: ‘ప్రియమైన ప్రియ’ సినిమా రివ్యూ.. అతిగా అభిమానించడం ప్రమాదకరం..

“ప్రియమైన ప్రియ” అనే రేడియో ప్రోగ్రామ్‌లో సక్సెస్‌ఫుల్‌గా పనిచేస్తున్న రేడియో జాకీ హీరోయిన్‌కి తన అభిమాని కారణంగా కొన్ని ఇబ్బందులు ఎదురయ్యాయి.

ప్రియమైన ప్రియా: 'ప్రియమైన ప్రియ' సినిమా రివ్యూ.. అతిగా అభిమానించడం ప్రమాదకరం..

టాలీవుడ్ కొత్త సినిమా ప్రియమైనా ప్రేమ తెలుగులో రివ్యూ

ప్రియమైన ప్రియా: “ప్రియమైన ప్రియా” అనే సస్పెన్స్ సినిమా తెలుగు ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. గోల్డెన్ గ్లోరీ బ్యానర్‌పై అశోక్ కుమార్, లీషా ఎక్లెయిర్స్ జంటగా ఎజె సుజిత్ దర్శకత్వం వహించిన సస్పెన్స్ థ్రిల్లర్ చిత్రం “ప్రియమైన ప్రియ”. జె. సుజిత్ మరియు ఎ బాబు నిర్మించిన ఈ చిత్రాన్ని మన స్క్రీన్ మ్యాక్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ కంపెనీ ఆగస్టు 4న థియేటర్లలో విడుదల చేసింది. ఎవాల్టీ రివ్యూ రిపోర్ట్‌లో ఈ సినిమా ఎలా ఉందో చూద్దాం.

సాయి ధరమ్ తేజ్ : మిమ్మల్ని అభిమానులలా కాకుండా సోదరులలాగా చూడాలనుకుంటే.. ఆ ఒక్క పని చేయండి..

కథ:
ప్రియా (లీషా ఎక్లెయిర్స్) రేడియో మిర్చిలో రేడియో జాకీగా పని చేస్తుంది. “ప్రియమైన ప్రియ” అనే విజయవంతమైన ప్రోగ్రామ్‌ను నడుపుతోంది. అనాథ ట్యాక్సీ డ్రైవర్ మార్కెండేయ (అశోక్ కుమార్) ఈ ప్రోగ్రామ్‌లో ప్రియ మాటలను విపరీతంగా ఇష్టపడతాడు. ప్రేమ ఎక్కువ కావడం వల్ల ప్రియ ప్రాణానికే ప్రమాదం. ప్రేమ జీవితాన్ని తెస్తుంది. అతను ఎందుకు అంతగా ఆరాధించబడ్డాడు? చివరికి ప్రియాకి ఎలాంటి పరిణామాలు ఎదురయ్యాయి? అది చూడాలంటే థియేటర్‌కి వెళ్లాల్సిందే.

నటీనటుల ప్రతిభ:
హీరోయిన్ ప్రియా పాత్రలో నటించిన లీషా ఎక్లెయిర్స్ చుట్టూ సినిమా మొత్తం తిరుగుతుంది. ఆమె నటన నిజంగా సూపర్. రేడియో జాకీగా అద్భుత ప్రదర్శన కనబరిచాడు. ఎమోషన్స్ కూడా పండించారు. మరో ప్రధాన పాత్రలో నటించిన అశోక్ కుమార్ కూడా తన నటనతో మెప్పించాడు. హీరోగానూ, విలన్‌గానూ ఒకే పాత్రలో నటించి కొత్త ప్రయోగం చేసి సక్సెస్ అయ్యాడు. మిగతా పాత్రలు బాగానే ఉన్నాయి.

సంజయ్ కపూర్: తన మొదటి ఫోటో షూట్ ‘అమల’తో అంటూ బాలీవుడ్ హీరో పోస్ట్.. భార్య సరదా వ్యాఖ్య..

సాంకేతిక బృందం:
శ్రీకాంత్ దేవా సంగీతం ఈ సినిమాకి ప్లస్ పాయింట్ అని చెప్పొచ్చు. ప్రముఖ సంగీత దర్శకుడు దేవా తనయుడు శ్రీకాంత్ దేవా సంగీతం సమకూర్చారు. ఈ సినిమా సంగీత దర్శకుడిగా శ్రీకాంత్ దేవాకి 100వ సినిమా. నేపథ్య సంగీతం కూడా అద్భుతంగా ఉంది. చెరువూరి విజయకుమార్, శ్రేష్ఠ పాడిన పాటలు మధురమైనవి. విజువల్స్ పరంగా సూపర్ అని చెప్పొచ్చు. డిఓపి అందించిన ‘షా’కి కూడా మంచి మార్కులు పడవచ్చు. ఎస్.మోహన్ కుమార్ గారు వ్రాసిన కొన్ని జీవిత సూత్రాలను అక్కడక్కడ చెప్పారు. ఎడిటింగ్ పరంగా ఎడిటర్ కె. ఇత్రీస్ పనితనం పర్వాలేదు. నిర్మాతలు జె.సుజిత్, ఎ.బాబులు సినిమా నిర్మాణంలో రాజీ పడలేదని స్పష్టం అవుతోంది.

విశ్లేషణ:
తమిళంలో తెరకెక్కిన “ప్రియముదన్ ప్రియ” చిత్రం.. తెలుగులో “ప్రియమైన ప్రియ” పేరుతో విడుదలైంది. స్క్రీన్ ప్లే సినిమాకు ప్లస్ పాయింట్ అని చెప్పొచ్చు. దర్శకుడు ఏజే సుజిత్ తను రాసుకున్న కథను తెరపైకి తీసుకురావడంలో సక్సెస్ అయ్యాడు. మొదటి నుంచి చివరి వరకు ఉత్కంఠను కొనసాగించడంలో దర్శకుడు ఏజే సుజిత్ తన ప్రతిభను చాటుకున్నాడు. అయితే కాస్త కామెడీ ఉండాలి. ఉత్కంఠభరితమైన సన్నివేశాలు సినిమాకు ప్లస్‌ పాయింట్‌గా మారాయి. చివరిగా చెప్పాలంటే.. ఈ సినిమాని అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులు చూడొచ్చు. ముఖ్యంగా సస్పెన్స్ థ్రిల్లర్ అనుకునే వారికి ఈ సినిమా నచ్చుతుంది.

టాలీవుడ్ కొత్త సినిమా ప్రియమైనా ప్రేమ తెలుగులో రివ్యూ

టాలీవుడ్ కొత్త సినిమా ప్రియమైనా ప్రేమ తెలుగులో రివ్యూ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *