సూర్య : తెలుగు అభిమానులపై సూర్య ప్రత్యేక పోస్ట్.. నువ్వు ఎప్పుడూ బెస్ట్..

హీరో సూర్య నటించిన తాజా చిత్రం సూర్య S/O కృష్ణన్ తెలుగులో మళ్లీ విడుదలైంది.

సూర్య : తెలుగు అభిమానులపై సూర్య ప్రత్యేక పోస్ట్.. నువ్వు ఎప్పుడూ బెస్ట్..

సూర్య S/o కృష్ణన్ మూవీ రీ రిలీజ్ గురించి తెలుగు ప్రేక్షకులపై సూర్య స్పెషల్ పోస్ట్

సూర్య: తమిళ స్టార్ హీరో సూర్యకు తెలుగులో విపరీతమైన ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ ఉంది. సూర్య తమిళ సినిమాలన్నీ ఇక్కడ డబ్ చేసి విడుదలవుతాయి. సూర్య సినిమాలు తెలుగులో కూడా ఘనవిజయం సాధించాయి. ఇటీవ‌ల సూప‌ర్ హిట్ సినిమాల‌ను రీ రిలీజ్ చేస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమాలకు థియేటర్లలో సూపర్ రెస్పాన్స్ వస్తోంది. మన స్టార్ హీరోల సినిమాలే కాదు తమిళ డబ్బింగ్ సినిమాలు కూడా రీరిలీజ్ అవుతున్నాయి.

హీరో సూర్య నటించిన తాజా చిత్రం సూర్య S/O కృష్ణన్ తెలుగులో మళ్లీ విడుదలైంది. 2008లో గౌతమ్ వాసుదేవ్ మీనన్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమాలో సూర్య, సిమ్రాన్, సమీరా రెడ్డి నటించారు. సూర్య ద్విపాత్రాభినయం చేశాడు. హారిస్ జైరాజ్ సంగీతం అందించిన ఈ సినిమాలోని పాటలన్నీ బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ అయ్యాయి. ఇప్పటికి ఈ సినిమా పాటలు చాలా మందికి నచ్చాయి. ఇటీవలే సూర్య సన్నాఫ్ కృష్ణన్ సినిమా తెలుగులో రీ-రిలీజ్ కావడంతో అభిమానులు, ప్రేక్షకులు థియేటర్లకు పోటెత్తారు.

Balagam Movie : అసెంబ్లీలో బలగం సినిమా గురించి మాట్లాడిన కేటీఆర్.. ఏంటో తెలుసా?

థియేటర్లలో సందడి చేసి పాటలకు డ్యాన్సులు చేశారు. మన తెలుగు స్టార్ హీరోల రీరిలీజ్‌ల తరహాలోనే సూర్య సన్నాఫ్‌ కృష్ణన్‌కు కూడా మంచి స్పందన వచ్చింది. థియేటర్లలో తెలుగు అభిమానులు చేసిన సందడి చూసి ఆశ్చర్యపోయిన సూర్య.. దీనిపై ప్రత్యేకంగా ట్వీట్ చేశారు. థియేటర్‌లో అభిమానులు ఎంజాయ్ చేస్తున్న వీడియోను షేర్ చేసిన తర్వాత.. ఈ ప్రేమ నన్ను చాలా ఆశ్చర్యపరిచింది. సూర్య సన్నాఫ్ కృష్ణన్ టీమ్ నుండి ప్రత్యేక ధన్యవాదాలు. సినిమాను ఎంజాయ్ చేయడంలో నువ్వే బెస్ట్ అని ట్వీట్ చేశాడు. ఈ ట్వీట్ వైరల్‌గా మారింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *