మదర్ డేటింగ్ ఆఫర్: 100 మందితో డేటింగ్ చేస్తే రూ.40 లక్షలు పొందే కుమార్తెకు తల్లి ఆఫర్

అమ్మ ఆఫర్ ఓకే ఇచ్చింది..అమ్మ మాటలకు ఆ అమ్మాయి డబుల్ ఓకే చెప్పింది అక్షరాలా.. మరి 100 మంది అబ్బాయిల పరిస్థితి ఏంటి.. ఇదేం ఆఫర్ బాబూ.. డ్రస్సులు మార్చేలా అబ్బాయిలను మార్చేసింది.

మదర్ డేటింగ్ ఆఫర్: 100 మందితో డేటింగ్ చేస్తే రూ.40 లక్షలు పొందే కుమార్తెకు తల్లి ఆఫర్

మాథర్ కుమార్తె ఒక సంవత్సరంలో 100 మంది పురుషులతో డేటింగ్ చేసింది

100 మందితో డేటింగ్ చేసిన కూతురికి సవాల్ విసిరిన తల్లి : తన కూతురు ‘అమ్మా నేను అబ్బాయిని ప్రేమిస్తున్నాను’ అని చెబితే తల్లి ఏమి చేస్తుంది. పిచ్చి వేషాలు వేస్తే కాళ్లు విరగ్గొట్టి మూలన కూర్చుంటాం అంటూ వార్నింగ్ ఇస్తుంది ఆంటీ. సాధారణంగా, ప్రతి తల్లి దాదాపు ఇలా చేస్తుంది. కానీ తల్లి మాత్రం తన కూతురికి కనీవినీ ఎరుగని ఆఫర్ ఇచ్చింది. ఇది అలాంటి ఆఫర్ కాదు..బంపర్ ఆఫర్ అనే చెప్పాలి. ఆఫర్ ఏంటో తెలిస్తే..అమ్మాయిలందరూ ఇలాగే ఉంటే బాగుంటుందని అమ్మాయిలు అనుకుంటారు.

100 మంది అబ్బాయిలతో డేటింగ్ చేస్తే తన కూతురికి రూ.41 లక్షలు ఆఫర్ చేసింది ఓ తల్లి. అంతేకాదు ఏడాదిలోగా అంటూ షరతు పెట్టింది. ఇంకేముంది? అందమైన అమ్మాయి ఇప్పుడు లేదు. అమ్మ నుంచి రూ.41 లక్షలు రాబట్టేందుకు తన అందాలతో కుర్రాళ్లను మాయ చేసేది. మరి ఇంత అందమైన అమ్మాయి కావాలంటే డేటింగ్ కు అబ్బాయిలు ఉండరు.. అందుకే అమ్మ ఇచ్చిన ఆఫర్ కి ఒప్పుకుని అందర్నీ ఆశ్చర్యపరిచింది.

అంతర్జాతీయ స్నేహితుల దినోత్సవం: స్నేహం ఎంత చెడ్డదో తెలుసా? ఇలాంటి స్నేహాన్ని నమ్మవద్దు

ఇది మన భారతదేశంలోనే కాదు. గ్రేట్ బ్రిటన్ ((బ్రిటన్)ఒక తల్లి సంవత్సరానికి 100 మంది పురుషులతో డేటింగ్ చేస్తే, 500 డాలర్లు (100 సంవత్సరాలలో) జరిగింది డేటింగ్)ఇస్తానని ఆమె ఇచ్చింది. అంటే భారత కరెన్సీలో రూ.41 లక్షలు. 500 డాలర్లు అందుకోవాలంటే, ఏడాదిలోపు 100 మందితో డేటింగ్ చేయాలని టార్గెట్ పెట్టుకుంది. అమ్మానాన్న ఇచ్చిన ఈ వినూత్న ఆఫర్ అమలు కోసం రంగంలోకి దిగడమే కాకుండా 100 మంది అబ్బాయిలను ఎగరేసుకుందామనే ఆలోచనలో పడింది. తన అందాలతో కుర్రాళ్లను ఆకట్టుకుంది. అలా అమ్మ ఇచ్చిన టార్గెట్ రీచ్ అయింది. ఏడాదిలో 100 మందితో డేటింగ్ చేశారు. తన బాయ్‌ఫ్రెండ్స్‌ని ఒక్కొక్కరిగా మార్చేసింది. దీంతో ఆ తల్లికి ఇవ్వాలనుకున్న 500 డాలర్లు అందాయి. ఈ విషయాన్ని యువతి సోదరి ఎలిస్ కరోలిన్ టిక్‌టాక్‌లో వెల్లడించడంతో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *