ఒక్క హ్యాండ్‌షేక్‌తో లోక్‌సత్తా జేపీకి ఇంత నష్టం!?

లోక్ సత్తా, స్వచ్ఛంద సంస్థ, సామాజిక సేవా సంస్థ, రాజకీయ పార్టీ పేరుతో మేధావుల సమూహంలో వ్యక్తిగా పేరు తెచ్చుకున్న జయప్రకాష్ నారాయణ్ ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో ట్రోల్ అవుతున్నారు. మూడు రోజుల కిందటే విజయవాడలో ఏపీక్యాబ్ కార్యక్రమం జరిగింది. దీనికి ముఖ్య అతిథిగా సీఎం జగన్‌రెడ్డి హాజరయ్యారు. జేపీ కూడా హాజరయ్యారు. జేపీ ఆలస్యంగా వస్తే వేదికపై ఉన్న జగన్ రెడ్డి లేచి నిలబడి కరచాలనం చేశారు. ఇద్దరూ పక్కపక్కనే కూర్చుని కబుర్లు చెప్పుకున్నారు.

ఇక్కడ జేపీ ఏం చేస్తున్నాడో సోషల్ మీడియా ఒక్కసారిగా పేలింది. ఆ తర్వాత జగన్ రెడ్డి ఆయనను పార్టీలోకి ఆహ్వానించి బెజవాడ టిక్కెట్టు ఖరారు చేశారని వైసీపీ అనుకూల మీడియా ప్రచారం ప్రారంభించింది. సమాజంలోని మేధావులను ఎలా ఉపయోగించుకోవాలో జగన్ రెడ్డికి బాగా తెలుసు. గతంలో చిరంజీవిని ఇలా విందుకు పిలిచారు. ఆ తర్వాత వైసీపీలో చేరి రాజ్యసభ సభ్యత్వం ఇస్తున్నట్లుగా ప్రచారం జరుగుతోంది. ఇప్పుడు జేపీపై కూడా కరచాలనం చేసి ప్రచారం చేస్తున్నారు.

రాజకీయంగా జేపీకి ఎన్నో ఆశలు ఉన్నాయి. ఒకసారి కూకట్ పల్లిలో ఎమ్మెల్యేగా గెలిచారు. అతని పనితీరు తర్వాత అతను తిరిగి ఎన్నిక కాలేదు. సమయం, సందర్భం వచ్చినప్పుడు మోడీని పొగిడి.. ఒక్కోసారి వివాదాస్పద అంశాలకు మద్దతిస్తూ ఉంటారు. అయినా బీజేపీ ఆయనవైపు కన్నెత్తి చూడలేదు. కానీ జగన్ రెడ్డి వస్తే టిక్కెట్ ఇస్తారు. జగన్ రెడ్డి లాంటి వాళ్లు తమ ఇమేజ్ వేసుకుని ఎన్నికలకు వెళ్లడం నేర్చుకున్నారు. అయితే జేపీ బలి పశువు అవుతారా అనేది అనుమానమే.

కానీ జగన్ కార్యక్రమంలో పాల్గొని ఆయన కరచాలనం చేయడాన్ని చాలా మంది జీర్ణించుకోలేకపోతున్నారు. పార్టీలో చేరితే ఓకే కదా.. ఇదే జరిగితే ఇంతకాలం సంపాదించుకున్న ఇమేజ్ అంతా.. జగన్ రెడ్డిని పార్టీలో విలీనం చేసినట్టేనని భావిస్తున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *