నాకొకటి నీకొకటి లిరికల్ : ఆస్కార్ విజేత చంద్రబోస్ రచించిన ‘ఉమాపతి’లోని ‘నాకోకటి నీకోకటి’ పాట

విలేజ్ బ్యాక్‌డ్రాప్‌లో ప్రేక్షకులకు వినూత్న అనుభూతిని కలిగించేలా ‘ఉమాపతి’ అనే సినిమా రూపొందుతోంది. తమిళంలో సూపర్ హిట్ అయిన కలవాణి రీమేక్ గా వస్తోంది.

నాకొకటి నీకొకటి లిరికల్ : ఆస్కార్ విజేత చంద్రబోస్ రచించిన 'ఉమాపతి'లోని 'నాకోకటి నీకోకటి' పాట

నీకోకటి నీకోకటి లిరికల్

నాకొకటి నీకొకటి లిరికల్ సాంగ్ : విలేజ్ బ్యాక్‌డ్రాప్‌లో ప్రేక్షకులకు వినూత్న అనుభూతిని కలిగించేలా ‘ఉమాపతి’ అనే సినిమా రూపొందుతోంది. తమిళంలో సూపర్ హిట్ అయిన కలవాణి రీమేక్ గా వస్తోంది. అనురాగ్ హీరోగా నటిస్తుండగా, చైల్డ్ బ్రైడ్ ఫేమ్ అవికా గోర్ హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. సత్య ద్వారంపూడి దర్శకత్వంలో కృషి క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై కె కోటేశ్వరరావు ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. తాజాగా ఈ సినిమా నుంచి ఆస్కార్ అవార్డు గ్రహీత చంద్రబోస్ రాసిన పాటను విడుదల చేశారు.

నాకొకటి నీకొకటి అనే మాస్ పాటను చంద్రబోస్ రాశారు. దర్శక-నిర్మాతలు స్వయంగా ఈ పాటను విడుదల చేశారు. శక్తికాంత్ కార్తీక్ సంగీతం సమకూర్చగా, గీతా మాధురి ఆలపించారు. ఆ పాటలో పల్లెటూరి వాతావరణం, రికార్డింగ్ డ్యాన్సులు, సెట్స్ అన్నీ బాగున్నాయి.

రాకీ ఔర్ రాణి కి ప్రేమ్ కహానీ : బాలీవుడ్‌లో మరో 100 కోట్ల సినిమా.. హిందీ పరిశ్రమకు మంచి రోజులు రాబోతున్నాయా..?

చంద్రబోస్ మాట్లాడుతూ.. ‘అందరికీ నమస్కారం.. నీకొకటి నాకొకటి అనే పాటను విడుదల చేశాను. దీన్ని సాధ్యం చేసిన దర్శక, నిర్మాతలకు ధన్యవాదాలు. నేను రాసిన పాటను నా చేతుల మీదుగా విడుదల చేయడం చాలా సంతోషంగా ఉంది. చాలా కొత్తగా అనిపిస్తుంది. పాట ఎంత బాగుందో, లిరికల్ వీడియో కూడా బాగుంది.’

జబర్దస్త్ ఫేమ్ పోసాని కృష్ణమురళి, తులసి, ప్రవీణ్, ఆటో రాంప్రసాద్ కీలక పాత్రలు పోషించగా, రాఘవేంద్ర కెమెరామెన్‌గా, గౌతంరాజు, నాని ఎడిటర్లుగా పనిచేశారు. ఇప్పటికే ఈ సినిమా ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ విడుదలై అందరినీ ఆకట్టుకుంది. ఈ సినిమా షూటింగ్‌తో పాటు పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ కార్యక్రమాలు కూడా పూర్తయ్యాయి. త్వరలోనే సినిమా విడుదల తేదీని ప్రకటిస్తారు.

జైలర్ రిలీజ్: గట్లుంటది సూపర్ స్టార్ క్రేజ్ అంటే.. ‘జైలర్’ రిలీజ్ రోజు బెంగళూరు, చెన్నై ఆఫీసులకు సెలవు, ఉచిత టిక్కెట్లు..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *