చిరంజీవిపై వైసీపీ నేతలు రెచ్చిపోయారు!

పవన్ కళ్యాణ్ ను ప్రభుత్వం విమర్శిస్తే.. కోత దూకేందుకు సిద్ధమైన పేర్ని నాని, కొడాలి నాని, గుడివాడ అమర్ నాథ్ లాంటి వాళ్లు మొహం చాటేయకుండా చిరంజీవిపై విరుచుకుపడుతున్నారు. మొదట నాని పేరు మీడియాలోకి వచ్చింది. చిరంజీవిని పరోక్షంగా వెంటాడుతున్నట్లుగా మాట్లాడారు. పకోడీలు ఎలా ఉండాలో సలహాలు ఇస్తున్నారంటూ సినీ పరిశ్రమలోని వారు ఘాటుగా స్పందించారు. తన పిల్లలకు కూడా ఈ సలహాలు ఇస్తే బాగుంటుందన్నారు. ‘మన డ్యాన్సులు, ఫైట్లు చూసుకోమని సలహా ఇస్తే బాగుంటుంది మనకెందురా బాబూ’ అన్నారు.

చిరంజీవి వీరాభిమానిని అంటూ మీడియా ముందు బైఠాయించిన నాని.. చిరంజీవిపై కూడా అనుచిత వ్యాఖ్యలు చేశాడు. సినిమాలో ఓ మంత్రిపై కక్షతో పాత్రలు వేశారని, దాన్ని ఎదుర్కొనక తప్పదని చిర్కు పేరుతో వార్నింగ్‌ పంపారు. బయటి ప్రపంచంలో మింగేస్తే మింగేస్తుంది అంటారు. చిరంజీవికి ఇది సినిమా కాదని గుర్తు చేశారు. రెమ్యునరేషన్ గురించి ఎందుకు ప్రశ్న అని అడిగాడు. చిరంజీవి రెమ్యునరేషన్ గురించి ఎవరైనా మాట్లాడారా అని పేర్నినా ప్రశ్నించారు. చిరంజీవి కేంద్ర మంత్రిగా ఉన్నప్పుడు ప్రత్యేక హోదాపై ఏం చేశారని నిలదీశారు. ఇప్పుడు ప్రత్యేక హోదా అడుగుతున్నారని ఆక్షేపించారు.

విచిత్రంగా స్పందించిన బొత్స సత్యనారాయణ.. అన్నీ వదిలేసి సినిమా ఇండస్ట్రీలో పిచ్చుక అని చిరంజీవి ఒప్పుకున్నారా అని ప్రశ్నించారు. ఇతర విషయాలపై ఆయన స్పందించలేదు. అన్నీ చూసిన తర్వాత స్పందిస్తానని చెప్పారు. పవన్ తరహాలో చిరంజీవిని టార్గెట్ చేయాలని నిర్ణయించుకున్నారు.

చిరంజీవిపై ఇంతకాలం చూపిన ప్రేమ అంతా వృథా అని.. చిరంజీవి భుజంపై తుపాకీ పెట్టి పవన్ కాల్చేందుకు ప్రయత్నించారని, అది విఫలమై ఇప్పుడు దాడికి దిగినట్లు స్పష్టమవుతోందని అంటున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *