విశాఖపట్నం కారు ప్రమాదం: విశాఖపట్నం బీచ్ రోడ్డులో ఘోర ప్రమాదం.

మద్యం మత్తులో యువకుడు కారును వేగంగా నడపడంతో బైక్‌పై వెళ్తున్న దంపతులతో పాటు మరో యువకుడు ప్రాణాలు కోల్పోయాడు.

విశాఖపట్నం కారు ప్రమాదం: విశాఖపట్నం బీచ్ రోడ్డులో ఘోర ప్రమాదం.

కారు ప్రమాదం

కారు ప్రమాదం: మద్యం మత్తులో అతివేగంతో కారు నడపడంతో ముగ్గురు వ్యక్తులు ప్రాణాలు కోల్పోయారు. వేగంగా వస్తున్న కారు అదుపు తప్పి ఎదురుగా బైక్‌పై వస్తున్న వారిని ఢీకొట్టింది. దీంతో వారు అక్కడికక్కడే ప్రాణాలు కోల్పోగా.. కారులో ప్రయాణిస్తున్న వ్యక్తి మృతి చెందాడు. ఈ విషాద ఘటన సోమవారం రాత్రి 10 గంటల ప్రాంతంలో విశాఖపట్నంలోని బీచ్ రోడ్డులో చోటుచేసుకుంది. ప్రమాదంలో మృతి చెందిన వారిలో సింగారపు పృథ్వీరాజ్ (28), ప్రియాంక్ (21) భార్యాభర్తలుగా పోలీసులు గుర్తించారు. కారులో మృతి చెందిన వ్యక్తిని మణికుమార్ (25)గా గుర్తించారు. ఈ ప్రమాదం జరిగిన సమయంలో కారులో ఆరుగురు యువకులు ఉన్న విషయం తెలిసిందే. వీరిలో ముగ్గురు ఘటనా స్థలం నుంచి తప్పించుకోగా, ఇద్దరికి తీవ్ర గాయాలయ్యాయి. క్షతగాత్రులను చికిత్స నిమిత్తం కేజీహెచ్‌కు తరలించారు.

క్రైం న్యూస్: ప్రముఖ పుణ్యక్షేత్రం సమీపంలో 12 ఏళ్ల బాలికపై హత్యాయత్నం జరిగింది.

బీచ్ రోడ్డులో జరిగిన ఘోర ప్రమాదం స్థానికంగా కలకలం సృష్టించింది. ప్రమాదానికి గురైన కారులో మద్యం బాటిళ్లను పోలీసులు గుర్తించారు. ఇదిలావుంటే.. ప్రమాదం జరగడానికి కొద్దిసేపటి ముందు కారులో మద్యం సేవిస్తున్న వ్యక్తులు సాగర్‌నగర్ ఆర్చ్ వద్ద వాగ్వాదానికి దిగారు. రోడ్డుపై మద్యం బాటిళ్లను పగులగొట్టి హంగామా చేశారు. దీంతో పాటు యువకుడి వద్ద నుంచి సెల్ ఫోన్ లాక్కొని వెళ్లిపోయారు. ఈ ఘటనపై సాగర్‌నగర్‌కు చెందిన యువకుడు జోడుగుళ్లపాలెం చెక్‌పోస్టు వద్దకు వెళ్లి ఫిర్యాదు చేయగా ప్రమాద సమాచారం తెలుసుకున్నారు. బాధిత యువకులను కారు గుర్తించిన ప్రదేశానికి తరలించారు. సెల్‌ఫోన్‌ను బాధితులకు అందజేశారు.

ట్యాంక్ బండ్ కారు ప్రమాదం: హైదరాబాద్ ట్యాంక్ బండ్ పై కారు ప్రమాదం

మద్యం మత్తులో కారును వేగంగా నడిపిన యువకులు సాగర్‌నగర్‌ నుంచి ఎండాడ వైపు వెళ్లారు. రాడిసన్ హోటల్ మలుపు వద్దకు చేరుకోగానే కారు అదుపు తప్పి అదుపు తప్పి పడిపోయింది. డివైడర్‌ను ఢీకొని రోడ్డుకు అవతలి వైపు వెళ్లింది. అదే సమయంలో రుషికొండ నుంచి సిటీకి వెళ్తున్న పృథ్వీరాజ్, ప్రియాంక బైక్‌ను కారు ఢీకొని, ఆపై చెట్టును ఢీకొట్టింది. ఈ ప్రమాదంలో తీవ్రంగా గాయపడిన దంపతులు అక్కడికక్కడే మృతి చెందారు. కారులోని ఎయిర్ బెలూన్లు తెరుచుకోవడంతో కారు నడుపుతున్న యువకుడు, ముందు కూర్చున్న యువకులు ప్రాణాలతో బయటపడ్డారు. వెనుక కూర్చున్న ఫణికుమార్ మృతి చెందగా, మరో ఇద్దరు తీవ్రంగా గాయపడ్డారు. ఈ ఘటనపై పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు చేస్తున్నారు. విచారణ అనంతరం వివరాలు వెల్లడిస్తామని చెప్పారు. అయితే ప్రమాదం జరిగిన సమయంలో కారు గంటకు 150 కిలోమీటర్ల వేగంతో వెళ్లి ఉండవచ్చని పోలీసులు భావిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *