ప్రో పంజా లీగ్ 2023: కిరాక్ హైదరాబాద్ దూకుడు.. బరోడా బాద్షాలపై ఏకపక్ష విజయం

ప్రొ పంజా లీగ్ (ఆర్మ్ రెజ్లింగ్)లో కిరాక్ హైదరాబాద్‌కు తిరిగి రాలేదు. వరుస విజయాలతో దూసుకుపోతోంది. ఈ సీజన్‌లో ఇది ఐదో విజయం.

ప్రో పంజా లీగ్ 2023: కిరాక్ హైదరాబాద్ దూకుడు.. బరోడా బాద్షాలపై ఏకపక్ష విజయం

ప్రో పంజా లీగ్ 2023

ప్రో పంజా లీగ్ 2023 – ఆర్మ్ రెజ్లింగ్: ప్రో పంజా లీగ్ (ఆర్మ్ రెజ్లింగ్)లో కిరాక్ హైదరాబాద్‌కు తిరిగి రాలేదు. వరుస విజయాలతో దూసుకుపోతోంది. ఈ సీజన్‌లో ఇది ఐదో విజయం. దీంతో పాయింట్ల పట్టికలో అగ్రస్థానం బలపడింది. సోమవారం ఇందిరాగాంధీ ఇండోర్ స్టేడియంలో బరోడా బాద్షాస్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో ఇందిరా గాంధీ 21-2 తేడాతో విజయం సాధించింది.

రోహిత్ శర్మ: పాక్ బౌలర్లపై ప్రశ్న.. రోహిత్ శర్మ సమాధానం విన్న రితికా ఏం చేసిందంటే..?

కిరాక్ హైదరాబాద్‌కు ఇది వరుసగా నాలుగో విజయం. బరోడా బాద్‌షాలపై ఏకపక్ష విజయం సాధించిన ఆర్మ్ రెజ్లర్లను కిరాక్ హైదరాబాద్ ఫ్రాంచైజీ ఓనర్ నేదురుమల్లి గౌతమ్ రెడ్డి, సీఈవో త్రినాథ్ రెడ్డి అభినందించారు. ఇప్పటి వరకు హైదరాబాద్ ఏడు మ్యాచ్‌లు ఆడి ఐదు విజయాలు నమోదు చేసి సెమీఫైనల్‌కు చేరువైంది. బుధవారం రోహతక్ రౌడీలతో తలపడనుంది.

ప్రో పంజా లీగ్ 2023

ప్రో పంజా లీగ్ 2023

మనోజ్ తివారీ : టుచ్.. రిటైర్మెంట్ లాంటిదే.. వెనక్కి తగ్గిన మనోజ్ తివారీ..!

అండర్ కార్డ్ మ్యాచ్‌ల్లో మిశ్రమ ఫలితాలు వచ్చినా.. మెయిన్ కార్డ్‌లో కిరాక్ హైదరాబాద్ దూకుడు ప్రదర్శించింది. పురుషుల 80 కేజీల విభాగంలో అస్కర్ అలీ సచిన్ గోయల్‌పై 5-0తో కిరాక్ హైదరాబాద్‌కు శుభారంభం అందించాడు. 90 కేజీల విభాగంలో సిద్ధార్థ్ మలాకర్ విజేతగా నిలిచాడు. బరోడా బాద్షాస్ ఆర్మ్ రెజ్లర్ రంజిత్ కెపై సిద్ధార్థ్ 10-0తో సూపర్ షో సాధించాడు.చివరికి 70 కేజీల విభాగంలో స్టీవ్ థామస్ కూడా 5-0తో మెరిసిపోవడంతో కిరాక్ హైదరాబాద్ ఏకపక్ష విజయాన్ని అందుకుంది. అంతకుముందు జరిగిన అండర్ కార్డ్ మ్యాచ్‌ల్లో బరోడా బాద్‌షాలు రెండు గెలుపొందగా, ఖాజీ అబ్దుల్ మజ్ కిరాక్ హైదరాబాద్‌కు ఏకైక విజయాన్ని అందించారు. అండర్ కార్డ్‌లో రెండు పాయింట్లు సాధించిన బరోడా బాద్షా. ప్రధాన కార్డులో పాయింట్ల ఖాతా తెరవకపోవడం గమనార్హం.

ప్రో పంజా లీగ్ 2023

ప్రో పంజా లీగ్ 2023

బాబర్ ఆజం: టీ20లో బాబర్ ఆజం అరుదైన రికార్డు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *