గుంటూరు కారం: మహేష్ బాబు అభిమానులకు ట్రీట్.. ఎప్పుడు తేలిపోతుంది?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-08T20:00:09+05:30 IST

మహేష్ బాబు, త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ కాంబినేషన్ లో రూపొందుతున్న చిత్రం ‘గుంటూరు కారం’. ఈ సినిమా షూటింగ్‌కి సంబంధించి రకరకాల వార్తలు.. వస్తూనే ఉన్నాయి. తాజాగా ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన అధికారిక ప్రకటనను విడుదల చేశారు మేకర్స్. ఆగస్ట్ 09న మహేష్ బాబు బర్త్ డే స్పెషల్ గా ట్రీట్ ఇవ్వబోతున్నామని చిత్రయూనిట్ తెలిపింది.

గుంటూరు కారం: మహేష్ బాబు అభిమానులకు ట్రీట్.. ఎప్పుడు తేలిపోతుంది?

గుంటూరు కారంలో మహేష్ బాబు

మహేష్ బాబు (మహేష్ బాబు), త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ (త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్) కాంబినేషన్ లో వచ్చిన చిత్రం ‘గుంటూరు కారం’ (గుంటూరు కారం). ఈ సినిమా షూటింగ్‌కి సంబంధించి రకరకాల వార్తలు.. వస్తూనే ఉన్నాయి. షూటింగ్ ప్రారంభం కాబోతోందని చెప్పి మళ్లీ వాయిదా పడింది. ప్రస్తుతం మహేష్ బాబు తన ఫ్యామిలీతో కలిసి లండన్‌లో వెకేషన్‌లో ఉన్నారు. అసలు సినిమా ఉంటుందా? అనే అనుమానాల విషయానికొస్తే.. ఇప్పుడు మళ్లీ మళ్లీ పాజిటివ్ వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. అయితే ఈ సినిమాపై సందేహంలో ఉన్న అభిమానులకు చిత్ర యూనిట్ ఓ స్వీట్ న్యూస్ ప్రకటించింది.

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు పుట్టినరోజు (ఆగస్టు 09) సంబరాలు. టైమ్‌తో సహా ఆయన చెప్పడంతో.. ఫ్యాన్స్ చాలా హ్యాపీగా ఉన్నారు. బర్త్‌డే స్పెషల్ ట్రీట్‌తో పాటు.. ఆయన పోస్ట్‌తో.. ‘గుంటూరు కారం’ సినిమా ఇంకా బతికే ఉందని అభిమానులు ఆనందం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా విషయంలో ఏర్పడిన అడ్డంకులన్నీ తొలగిపోయినట్లు తెలుస్తోంది. మహేష్ బాబు వెకేషన్ నుండి తిరిగి రాగానే ఈ సినిమా షూటింగ్ లో పాల్గొంటారని కూడా వార్తలు వచ్చాయి. ఇక నుంచి.. త్రివిక్రమ్ షూటింగ్ రన్ లో ఉన్నాడని, వచ్చే సంక్రాంతికి బాబుని థియేటర్లలోకి తీసుకురావాలని ఫిక్స్ అయ్యే అవకాశం ఉందని వినిపిస్తోంది. (గుంటూరు కారం అప్‌డేట్)

మహేష్-బాబు-GK.jpg

మహేష్ బాబు బర్త్ డే స్పెషల్ ట్రీట్ ను ఆగస్ట్ 9 తెల్లవారుజామున 12 గంటల 06 నిమిషాలకు విడుదల చేయబోతున్నట్లు నిర్మాత సూర్యదేవర నాగ వంశీ అధికారికంగా ప్రకటించారు. అభిమానులంతా వంశీకి థ్యాంక్స్ అంటూ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. మరి వంశీ పోస్ట్ చేసాడు కానీ.. విడుదల చేయబోతున్న విషయంపై అభిమానులు రకరకాల కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. మరి ఆ ట్రీట్ ఏంటో తెలియాలంటే.. నిర్మాత ఇచ్చే సమయం వరకు ఆగాల్సిందే.. (సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు)

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-08T20:11:58+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *