దర్శకుడు సిద్ధిక్: ఇండస్ట్రీలో మరో విషాదం.. ప్రముఖ దర్శకుడు గుండెపోటుతో మృతి..

మలయాళ పరిశ్రమలో విషాదం. మలయాళం, తెలుగు, తమిళం, హిందీ భాషల్లో సినిమాలు తీసిన దర్శకుడు సిద్ధిక్ కన్నుమూశారు.

దర్శకుడు సిద్ధిక్: ఇండస్ట్రీలో మరో విషాదం.. ప్రముఖ దర్శకుడు గుండెపోటుతో మృతి..

ఇండస్ట్రీలో మరో విషాదం.. గుండెపోటుతో ప్రముఖ దర్శకుడు మృతి..

దర్శకుడు సిద్ధిక్: చిత్ర పరిశ్రమలో వరుస విషాదాల తర్వాత, బాలీవుడ్‌లో ఆర్ట్ డైరెక్టర్ నితిన్ దేశాయ్ మరియు ఇటీవల టాలీవుడ్ ప్రముఖ గాయకుడు గద్దర్ మరణించడం ప్రతి ఒక్కరినీ చాలా బాధపెట్టింది. ఇప్పుడు మలయాళ పరిశ్రమలో విషాదం నెలకొంది. ప్రముఖ స్టార్ డైరెక్టర్ ‘సిద్ధిక్’ ఈరోజు ఆగస్టు 8వ తేదీన కొచ్చిలిలోని ఓ ప్రైవేట్ ఆసుపత్రిలో చికిత్స పొందుతూ తుదిశ్వాస విడిచారు. ఆయన మరణవార్తతో మలయాళ పరిశ్రమ తీవ్ర దిగ్భ్రాంతికి లోనైంది. సినీ ప్రముఖులు, సినీ ప్రముఖులు ఆయనకు సంతాపం తెలియజేస్తున్నారు.

సత్య టీజర్ : సాయి ధరమ్ తేజ్ ఫీచర్ ఫిల్మ్ ప్రోమో రిలీజ్.. ఆగస్టు 15న రిలీజ్..!

సోమవారం (ఆగస్టు 7) తెల్లవారుజామున 3 గంటల ప్రాంతంలో దర్శకుడు సిద్ధిక్‌కు ఊహించని రీతిలో గుండెపోటు రావడంతో వెంటనే ఆస్పత్రికి తరలించారు. పరిస్థితి విషమించడంతో ఆసుపత్రిలో చేరిన ఆయన ఎక్మో సపోర్టుతో చికిత్స పొందుతున్నారు. ఆయన పరిస్థితి గురించి తెలుసుకున్న నటుడు లాల్, నటుడు సిద్దిక్, దర్శకుడు బి ఉన్నికృష్ణన్, రెహమాన్, ఎంజి శ్రీకుమార్ ఆసుపత్రికి వచ్చి పరామర్శించారు.

చిరంజీవి: చిరంజీవి వ్యాఖ్యలపై వైసీపీ నేతల స్పందన.

మలయాళంలో స్టార్ హీరోలతో సినిమాలు చేసిన సిద్ధిక్ తెలుగు, తమిళం, హిందీ భాషల్లో కూడా చాలా సినిమాలకు దర్శకత్వం వహించారు. 2005లో తెలుగులో హీరో నితిన్‌తో ‘మరో’ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించారు. అలాగే బాలీవుడ్ లో స్టార్ హీరో సల్మాన్ ఖాన్ తో ‘బాడీగార్డ్’ లాంటి సూపర్ హిట్ సినిమా తీశాడు. రచయితగా కెరీర్ ప్రారంభించిన సిద్ధిక్ దర్శకుడిగా, నటుడిగా, నిర్మాతగా, బుల్లితెరపై హోస్ట్‌గా కూడా అలరించాడు. ఎట్టకేలకు 2020లో మోహన్‌లాల్‌తో బిగ్ బ్రదర్ సినిమా తీశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *