రిస్కాంత మెహర్ రమేష్!

చిరంజీవి…మెహర్ రమేష్ కాంబినేషన్ ప్రస్తావన రాగానే అందరూ షాక్ అయ్యారు. శక్తి తర్వాత మెహర్ రమేష్‌కి అవకాశం ఇవ్వడం పెద్ద సాహసమే. కాకపోతే.. ఇది రీమేక్ సినిమా. ఉన్నది తీయడానికి దర్శకుడు ఎవరు? అది సరిదిద్దవచ్చు. పైగా చిరంజీవికి రీమేక్ సినిమా ఎప్పుడూ సేఫ్ జోన్. ఆచార్య లాంటి డిజాస్టర్ అయితే కాదు. గాడ్ ఫాదర్ లా మినిమమ్ గ్యారెంటీ. ఆ హామీతోనే.. భోళా శంకర్ పై శాంపిల్ అసెస్ మెంట్ చేశారు.

అయితే.. వేదాళం మాత్రం అలాగే తీయలేదు. దాదాపు 70 శాతం మార్పులు చేర్పులు చేశాడు. ఈ విషయాన్ని స్వయంగా మెహర్ రమేష్ తెలిపారు. మరో ముఖ్య విషయం ఏమిటంటే.. చిరు ఎంట్రీ తర్వాత ఈ మార్పులు జరగలేదు. మార్పులు చేసి పూర్తి స్క్రిప్ట్‌తో చిరు వద్దకు వెళ్లాడు. మార్పులు స్వాగతించబడ్డాయి. అంతే.. ఈ సినిమా తీశారు. ఓరకంగా భోళా శంకర్ అసలు కథేమిటో ఆలోచించాలి. మరో రెండు రోజుల్లో సినిమా విడుదల కానుంది. బాగుంటే.. క్రెడిట్ మెహర్. ప్రమాదమే ఎక్కువ. భోళా వేదాళంలా తీసినా… కనీసం యావరేజ్ మార్కుకైనా చేరుతుందంటూ ఫ్యాన్స్ ఫైర్ అయ్యారు. రీమేక్‌ కూడా తీయడం అసాధ్యం అనే విమర్శలు ఎక్కువగా ఉన్నాయి. వీటన్నింటికీ సిద్ధమైన మెహర్ రమేష్ వేదాళం లాంటి కథను తీసుకుని తెలుగు నేటివిటీని ఇచ్చి కాస్త స్టైల్ జోడించాడు. ఈ విలీనం పూర్తయిందో లేదో తెలియాలంటే మరికొన్ని గంటలు ఆగాల్సిందే. అయితే… మెహర్ కెరీర్ లోనే డూ ఆర్ డై పరిస్థితి. శక్తి, షాడో ఫ్లాప్‌లతో మరో సినిమా చేయడానికి ఏళ్లు పట్టింది. భోళా కూడా తేడా కొడితే… మెహర్ తో మరో సినిమా తీసేందుకు నిర్మాతలు సాహసించకపోవచ్చు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ రిస్కాంత మెహర్ రమేష్! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *