కేసులు పెట్టేందుకు కింది స్థాయి పోలీసులను వాడుకుంటారు – రిషాంత్ రెడ్డి ప్లాన్!

పుంగనూరులో ఎస్పీ రిషాంత్ రెడ్డి పోలీసుల కుట్రకు బలి కావడమే కాకుండా కింది స్థాయి పోలీసులను పావులుగా చేసుకుని టీడీపీపై కేసులు పెట్టడం ఇప్పుడు చర్చనీయాంశంగా మారుతోంది. ఇప్పటి వరకు ఎన్ని కేసులు పెట్టారో… బయటకు వచ్చిన ఏడెనిమిది కేసుల్లో ఫిర్యాదుదారులంతా పోలీసులే. కింది స్థాయి కానిస్టేబుళ్లకు ఫిర్యాదులు చేసి టీడీపీ నేతలందరిపై ఎఫ్ఐఆర్ నమోదు చేస్తున్న వైనం పోలీస్ శాఖలో సంచలనం రేపుతోంది.

తాజాగా చంద్రబాబును వదిలేసినందుకు ముదివీడు పోలీస్ స్టేషన్‌లో కేసు నమోదైంది. ఏ1గా చంద్రబాబు, ఏ2గా దేవినేని ఉమ, ఏ3గా అమర్‌నాథ్ రెడ్డి, ఏ4గా చల్లబాబుపై కేసు నమోదైంది. పోలీసులు పెట్టిన కేసులన్నింటిలో వైసీపీ నేతలు భవిష్యత్తులో ఎలాంటి ఇబ్బంది లేకుండా పోలీసులకు ఫిర్యాదులు చేస్తున్నారు. ఉమ్మడి చిత్తూరు జిల్లా నాయకులు నల్లారి కిషోర్‌కుమార్‌రెడ్డి, అమర్‌నాథ్‌రెడ్డి, చల్లాబాబు పులివర్తి నాని తదితరులపై ఇప్పటి వరకు ఏడు కేసులు నమోదయ్యాయి. మంగళవారం మరో రెండు కేసులు నమోదయ్యాయి. చివరకు అనంతపురంకు చెందిన మరో ఏఆర్‌ కానిస్టేబుల్‌తో ఫిర్యాదు చేయగా.. కేసులు కూడా నమోదు చేశారు.

పుంగనూరులో ఏం జరిగిందో స్పష్టమవుతోంది. జడ్ ప్లస్ సెక్యూరిటీ ఉన్న నాయకుడిపై రాళ్లు రువ్వుతుంటే పోలీసులు చూస్తున్నారు. ఉద్దేశ్యపూర్వకంగా అల్లర్లు చెలరేగేలా చేయడంతో… పోలీసులు రాళ్లదాడికి పాల్పడ్డారు. ఇదంతా టీడీపీ నేతలపై కేసులు పెట్టేందుకు వైసీపీ నేతలతో కలిసి ఎస్పీ రిషాంత్ రెడ్డి పన్నిన కుట్రగా అనుమానిస్తున్నారు. కానీ ఈ ఇష్యూలో వైసీపీ ప్రస్తావనే లేదు.. తాము చేస్తున్న దాడుల గురించి తెలియకుండా.. మొత్తం పోలీసులే రాజకీయం చేస్తున్నారు.

పోలీసుల తీరు చూస్తుంటే… వైసీపీలో చేరి ఉండొచ్చన్న అనుమానాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి. ఇంత దారుణంగా వ్యవస్థను నిర్వీర్యం చేస్తున్న పోలీసులు.. చివరకు తమకు రక్షణ లేకుండా చేస్తున్నారంటూ… సామాన్యుల్లో ఆందోళన వ్యక్తమవుతోంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ కేసులు పెట్టేందుకు కింది స్థాయి పోలీసులను వాడుకుంటారు – రిషాంత్ రెడ్డి ప్లాన్! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *