జగన్ వాడాలనుకున్నాడు – చిరంజీవి బుల్లెట్ పేల్చాడు! !

పవన్ కళ్యాణ్, చిరంజీవి మధ్య దూరం ఉంది. ఒకే ఒక్క స్టేట్‌మెంట్‌తో చిరంజీవి తమతోనే ఉన్నారని నమ్మించేలా వైసీపీ చీప్ ట్రిక్స్‌కు తూటాలు పేల్చారు మెగాస్టార్ చిరంజీవి. ఇప్పుడు వైసీపీ కూడా పడిపోతోంది. మెగాస్టార్‌పై ఇంతకాలం చూపిన ప్రేమ అంతా… ఫేక్… రాజకీయాల కోసం చేస్తున్నారు.

మెగా అభిమానుల్లో చీలిక రావాలన్నది చిరంజీవి వ్యూహం

జనసేన పార్టీని వైసీపీ తీవ్రంగా టార్గెట్ చేసింది. వైసీపీకి ఓ ప్రధాన సామాజిక వర్గం దూరమవుతోందన్న ఫీలింగ్ పెరుగుతుండడంతో.. చిరంజీవిని తమ శ్రేయోభిలాషిగా పేర్కొంటున్నారు. పవన్ కళ్యాణ్ ప్రభుత్వంపై విమర్శలు చేస్తున్నారు. ఇలాంటి ఆర్భాటాలు వచ్చినప్పుడల్లా.. కొందరు వైసీపీ నేతలు చిరంజీవి ప్రస్తావన తీసుకొచ్చి ప్రభుత్వాన్ని మెచ్చుకుంటున్నారని అంటున్నారు. పవన్ కళ్యాణ్ పై చిరంజీవి వ్యతిరేకి అంటూ కొందరు ప్రకటనలు కూడా చేస్తున్నారు. అంటే చిరంజీవి, పవన్ కళ్యాణ్ అభిమానుల మధ్య చిచ్చు పెట్టడమే లక్ష్యంగా వైసీపీ వ్యూహాన్ని పసిగట్టిన చిరంజీవి కౌంటర్ ఇచ్చారు.

పోసాని, పేర్ని నాని లాంటి వాళ్ల విపరీత ప్రకటనలను చిరంజీవి ఖండించరు!

పవన్ కళ్యాణ్ వల్లే చిరంజీవి చాలా మందికి సారీ చెబుతున్నారని పోసాని కృష్ణ మురళి అన్నారు. గతంలో చిరంజీవి తరపున పేర్ని నాని కూడా ప్రకటనలు చేశారు. చిరంజీవి ముక్కున వేలేసుకోక తప్పదన్నది వారి వ్యూహం. వీరంతా చిరంజీవి అనుకూల వైసీపీ అనే ఇమేజ్‌ని బిల్డ్ చేసుకోవాలని తహతహలాడుతున్నారు. ఇప్పుడు ఒక విధంగా చిరంజీవి వైసీపీకి మద్దతుదారు అనే ముద్ర వేసేందుకు ప్రభుత్వం ప్రయత్నించింది. అయితే ఇప్పుడు బుడగ పగిలిపోయింది. చిరంజీవి వ్యాఖ్యలు రెచ్చగొట్టేలా ఉండటంతో చిరంజీవి అభిమానులంతా ఆయనపై విరుచుకుపడ్డారు.

జనసేనకు ఇబ్బంది లేకుండా చిరంజీవి వ్యూహం

చిరంజీవి రాజకీయ వ్యాఖ్యలు చేసి చాలా రోజులైంది. తాను ప్రత్యక్ష రాజకీయాల్లో లేనని చాలాసార్లు ప్రకటించారు. వైసీపీ నేరుగా రాజ్యసభ సీటు ఆఫర్ చేసినా సున్నితంగా తిరస్కరించింది. ప్రధాని మోదీ స్థాయిలో చిరంజీవిని చైతన్యవంతులను చేసేందుకు బీజేపీ హైకమాండ్ ప్రయత్నించింది. కానీ చిరంజీవి మాత్రం తగ్గలేదు. తాను ప్రత్యక్ష రాజకీయాల్లోకి రానని చెప్పారు. కానీ సందర్భం వచ్చినప్పుడల్లా తమ్ముడిని ఆదరిస్తాడు. ఇప్పుడు కూడా అదే కోణంలో ఆయన ఓ ప్రకటన చేశారు. ఎవరికి ఎంత పిచ్చోడిలా ఉన్నా. ఇంకా రెచ్చిపోతే ఇలాంటి ప్రకటనలు మరిన్ని వచ్చే అవకాశం ఉందని అంటున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *