టాప్ మ్యూజిక్ డైరెక్టర్: సౌత్ లో టాప్ మ్యూజిక్ డైరెక్టర్ అతనేనా? సినిమాకు 10 కోట్లు..?

సినిమా విజయంలో సంగీతం కీలకపాత్ర పోషిస్తుందనేది అందరికీ తెలిసిన విషయమే. ఆకట్టుకునే పాటలు, సన్నివేశాలకు తగ్గట్టుగా బ్యాక్‌గ్రౌండ్‌ స్కోర్‌ ఉంటేనే సినిమా హిట్‌ అవుతుంది.

టాప్ మ్యూజిక్ డైరెక్టర్: సౌత్ లో టాప్ మ్యూజిక్ డైరెక్టర్ అతనేనా?  సినిమాకు 10 కోట్లు..?

సౌత్ లో టాప్ మ్యూజిక్ డైరెక్టర్స్

సౌత్‌లో అగ్రశ్రేణి సంగీత దర్శకుడు : సినిమా విజయం సాధించడంలో సంగీతం కీలకపాత్ర పోషిస్తుందన్న విషయం తెలిసిందే. ఆకట్టుకునే పాటలు, సన్నివేశాలకు తగ్గట్టుగా బ్యాక్‌గ్రౌండ్‌ స్కోర్‌ ఉంటేనే సినిమా హిట్‌ అవుతుంది. కాకపోతే సినిమా ప్రేక్షకుల హృదయాల్లోకి చేరడం కాస్త కష్టమే. ప్రస్తుతం ఓ సంగీత దర్శకుడి పేరు సౌత్‌లో సుపరిచితం. అతను మరెవరో కాదు అనిరుధ్ రవిచందర్.

అతనికి కోలీవుడ్‌లోనే కాదు, ఇతర ఇండస్ట్రీల్లోనూ డిమాండ్ లేదు. ఓ వైపు పాటలకు అద్బుతమైన ట్యూన్స్ కంపోజ్ చేస్తూనే మరోవైపు నేపథ్య సంగీతాన్ని అందిస్తున్నాడు. ఇక ఆయన హీరోలకు ఇచ్చే ఎలివేషన్ మ్యూజిక్ కి ఫ్యాన్స్ ఫిదా అయిపోతున్నారు. ‘విక్రమ్’ సినిమాలో లోకనాయకుడు కమల్ హాసన్ కి, ‘జైలర్’ సినిమాలో రజనీకాంత్ కి ఇచ్చిన ఎలివేషన్ తమిళ ప్రేక్షకులే కాదు అందరూ కూడా ఎంజాయ్ చేసారు.

నభా నటేష్: తాగాలనే ఆలోచనతోనే నిద్ర లేచిందని నభా నటేష్.. ఇన్‌స్టా పోస్ట్ వైరల్..

కొంతమంది హీరోల అభిమానులు మన హీరోలకు ఇంత ఎలివేట్ మ్యూజిక్ ఉండాలని కోరుకుంటారంటే అతిశయోక్తి కాదు. అనిరుధ్ సంగీతంలో అంతలా మెస్మరైజింగ్ గా ఉంది. ప్రముఖ సంగీత దర్శకుడు ఏఆర్ రెహమాన్ ఒక్కో సినిమాకు రూ.8 కోట్లు తీసుకుంటున్నారని, అనిరుధ్ ప్రస్తుతం ఒక్కో సినిమాకు రూ.10 కోట్లు తీసుకుంటున్నారని కోలీవుడ్ లో వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. ప్రస్తుతం సౌత్ లో టాప్ మ్యూజిక్ డైరెక్టర్ అనిరుధ్ రవిచందర్ అన్నది ఆ వార్తల సారాంశం.

2012లో ధనుష్‌తో కలిసి ‘వై దిస్ కొలవెరి డి’ సినిమాతో అరంగేట్రం చేసిన 32 ఏళ్ల అనిరుధ్ చేతిలో ప్రస్తుతం పలు భారీ ప్రాజెక్ట్‌లు ఉన్నాయి. అట్లీ దర్శకత్వంలో బాలీవుడ్ బాద్ షా షారూఖ్ ఖాన్ నటించిన ‘జవాన్’, తలపతి విజయ్ నటించిన ‘లియో’ మరియు విశ్వవిఖ్యాత కమల్ హాసన్ దర్శకుడు శంకర్ దర్శకత్వంలో అజిత్ నటించిన ప్రతిష్టాత్మక చిత్రం ‘ఇండియన్-2’. యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ నటించిన ‘దేవర’ సినిమాలతో పాటు ‘వీడి మూర్చి’ సినిమాలుండగా వాటిలో ‘జవాన్’ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. హిందీలో అనిరుధ్‌కి ఇదే తొలి చిత్రం. ఇటీవల విడుదలైన ఈ సినిమాలోని ‘జిందా బందా’ పాట బాలీవుడ్‌లో సంచలనం సృష్టిస్తోంది.

నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ : రజనీకాంత్ – విజయ్ ఒకే సినిమాలో.. అదే నా కల.. జైలర్ డైరెక్టర్ నెల్సన్..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *