తొలగించబడిన సందేశాలు : మీరు మీ జీవిత భాగస్వామి సందేశాలను, చాట్‌లను తొలగిస్తున్నారా? కానీ..

కొంతమంది సెల్ ఫోన్లలో వాట్సాప్ చాట్‌లు, మెసేజ్‌లను డిలీట్ చేస్తుంటారు. తమ జీవిత భాగస్వామి చూడకూడదని అప్రమత్తం చేస్తారు. భార్యాభర్తల మధ్య రహస్యాలు ఉన్నాయా? ఇది బంధాలను కొనసాగేలా చేస్తుందా? చదువు.

తొలగించబడిన సందేశాలు : మీరు మీ జీవిత భాగస్వామి సందేశాలను, చాట్‌లను తొలగిస్తున్నారా?  కానీ..

తొలగించబడిన సందేశాలు

తొలగించబడిన సందేశాలు : ఏదైనా బైండింగ్ ట్రస్ట్. ఒక్క సందేశం లేదా చాట్ బంధాలను విచ్ఛిన్నం చేస్తుందా? ఇద్దరి మనసుల మధ్య ఏమైనా సందేహం ఉందా? చదువు.

హార్ట్ ఎమోజీ : అంతే..వాట్సాప్‌లో హార్ట్ ఎమోజీ పంపితే రూ. 20 లక్షలు మరియు జైలు శిక్ష.

ఇప్పుడు డిజిటల్ యుగం. ఏ పనికైనా ఫోన్‌ని ఆశ్రయించాలి. రోజూ చాలా మందితో మాట్లాడుతుంటాం. మీరు కొంతమందితో కూడా చాట్ చేయాలి. జీవిత భాగస్వాముల్లో ఒకరిపై ఒకరికి నమ్మకం చాలా ముఖ్యం. లేదంటే అంతా అనుమానమే. ప్రతి ఒక్కరూ తమ ఫోన్ విషయానికి వస్తే గోప్యత కోరుకోవడంలో తప్పు లేదు. జీవిత భాగస్వామికి అనుమానం రాకూడదని కొందరు చాట్‌ని డిలీట్‌ చేస్తుంటారు. నిజానికి భార్యాభర్తలు ఒకరి ఫోన్ మరొకరు చెక్ చేసుకోవడం అంటే వారికి ఒకరిపై ఒకరికి పూర్తి నమ్మకం లేదన్నమాట.

ప్రతి ఒక్కరికి కుటుంబానికి సంబంధించిన కొన్ని వ్యక్తిగత అంశాలు ఉంటాయి. జీవిత భాగస్వామికి ప్రతిదీ పంచుకోవడం అసౌకర్యంగా అనిపించవచ్చు. మీరు తెలుసుకోవాలనుకునే ప్రతిదాన్ని చెప్పమని మిమ్మల్ని మీరు బలవంతం చేయలేరు. కుటుంబ సభ్యులతో చాట్ చేసే కొందరు వ్యక్తులు తమ జీవిత భాగస్వామికి అవసరం లేని వాటిని డిలీట్ చేస్తారు. కనిపించని గొడవలు జరిగే అవకాశం ఉందని భావిస్తున్నారు.

ఆంధ్రజ్యోతి: ఫేస్ బుక్ ఇద్దరినీ కలిచివేసింది.. శ్రీలంక యువతి చిత్తూరు యువకుడిని పెళ్లాడింది

కొంతమంది తమ పాత స్నేహితులు మరియు సహోద్యోగులతో చాలా సరదాగా గడుపుతారు. వారికి సంబంధించిన ప్రతి విషయాన్ని పంచుకుంటారు. లేదా కొత్త స్నేహితులను కలవడం ఇష్టం. ఇదంతా చూస్తుంటే తమ జీవిత భాగస్వామి అపార్థం చేసుకుంటారనే అనుమానంతో ఇతరులతో చాట్ లు, మెసేజ్ లను కూడా డిలీట్ చేస్తుంటారు. కొన్ని సున్నితమైన విషయాలను కూడా గోప్యంగా ఉంచినట్లు భావిస్తారు. జీవిత భాగస్వామి కాకుండా మరెవరూ చదవకుండా వాటిని తొలగించండి. ఇలా చేయడం మోసమా? అంటే మోసం కిందకు వస్తుంది. ఈ విషయం తప్పు అని మీకు తెలుసు.

జీవిత భాగస్వామితో అన్నీ పంచుకోలేకపోయినా.. పెళ్లికి ముందు జీవితంలోని ముఖ్యమైన అంశాలను పంచుకుంటే ఎలాంటి ఇబ్బందులు ఉండవు. లేదంటే మీ బంధాన్ని ఎక్కువ కాలం కొనసాగించడం కష్టం. ఇంకా ముందుకు వెళితే అనుమానాలకు, గొడవలకు దారి తీస్తుంది. ఇది బంధాలు తెగిపోయే వరకు వెళుతుంది. కాబట్టి మీ జీవిత భాగస్వామి మీ సెల్‌ఫోన్‌ని తనిఖీ చేయడం గురించి ఆలోచించకుండా మిమ్మల్ని విశ్వసించాలి. లేకపోతే జీవితకాల సందేశాలు మరియు చాట్‌లను తొలగించడంలో సమస్య ఉంది.

జార్ఖండ్: ప్రేమ జంటను ఒక్కటి చేసిన ఇన్‌స్టాగ్రామ్.. ప్రియుడి కోసం ఓ మహిళ పోలాండ్ నుంచి జార్ఖండ్ వచ్చింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *