మేఘ విస్ఫోటనం: హిమాచల్ ప్రదేశ్‌లో మేఘ విస్ఫోటనం… ఉత్తరాఖండ్‌లో 9 మంది మరణించారు

హిమాచల్ ప్రదేశ్ రాష్ట్రంలోని సిర్మౌర్‌లో మేఘాలు కమ్ముకుని భారీ వర్షాలు కురుస్తున్నాయి. ఉత్తరాఖండ్ రాష్ట్రంలో భారీ వర్షాలు, వరదల కారణంగా 9 మంది మరణించారు. భారీ వర్షాల కారణంగా హిమాచల్ ప్రదేశ్‌లో వరదలు పొంగిపొర్లుతున్నాయి.

మేఘ విస్ఫోటనం: హిమాచల్ ప్రదేశ్‌లో మేఘ విస్ఫోటనం... ఉత్తరాఖండ్‌లో 9 మంది మరణించారు

సిర్మౌర్‌లో మేఘ విస్ఫోటనం

సిర్మౌర్‌లో మేఘాల విస్ఫోటనం: హిమాచల్ ప్రదేశ్ రాష్ట్రంలోని సిర్మౌర్‌లో మేఘాలు కమ్ముకుని భారీ వర్షాలు కురుస్తున్నాయి. భారీ వర్షాల కారణంగా వరదలు వచ్చాయి. సిర్మౌర్ జిల్లాలోని గిరి నది నీటిమట్టం గణనీయంగా పెరిగింది. గిరి నదికి వరద నీరు పొంగి పొర్లడంతో నివాస ప్రాంతాలు నీట మునిగాయి. జూన్ 24 న రుతుపవనాలు ప్రారంభమైనప్పటి నుండి, హిమాచల్ ప్రదేశ్‌లో వర్షాలు, వరదలు మరియు కొండచరియలు విరిగిపడటంతో మరణించిన వారి సంఖ్య 223 కి చేరుకుంది.

బీజేపీ ఎంపీ బ్రిజ్ భూషణ్ సింగ్: మహిళా రెజ్లర్లను కౌగిలించుకోవడంపై బ్రిజ్ భూషణ్ ఏం చెప్పాడంటే…

హిమాచల్ ప్రదేశ్ రాష్ట్రంలో జరిగిన విపత్తులో 295 మంది గాయపడ్డారు. 800 ఇళ్లు పూర్తిగా దెబ్బతిన్నాయి. మరో 7,500 ఇళ్లు పాక్షికంగా దెబ్బతిన్నాయి. గత 24 గంటల్లో ఉత్తరాఖండ్ అంతటా వేర్వేరు వర్షాలకు సంబంధించిన సంఘటనలలో తొమ్మిది మంది మరణించడంతో, ముఖ్యమంత్రి పుష్కర్ సింగ్ ధామి బుధవారం పరిస్థితిని సమీక్షించారు మరియు అన్ని జిల్లాల మెజిస్ట్రేట్‌లను అప్రమత్తంగా ఉండాలని ఆదేశించారు. కేదార్‌నాథ్ యాత్ర బేస్ క్యాంప్ అయిన గౌరీకుండ్ బుధవారం ఉదయం ఎడతెరిపి లేకుండా వర్షం కురిసింది.

బీజేపీ ఎంపీ బ్రిజ్ భూషణ్ సింగ్: మహిళా రెజ్లర్లను కౌగిలించుకోవడంపై బ్రిజ్ భూషణ్ ఏం చెప్పాడంటే…

వారు నిద్రిస్తున్న గుడిసెపై కొండచరియలు విరిగిపడటంతో ఇద్దరు తోబుట్టువులు మృతి చెందగా, మూడో వ్యక్తి గాయపడ్డారని రుద్రప్రయాగ్ జిల్లా విపత్తు నిర్వహణ అధికారి నందన్ సింగ్ రాజ్‌వార్ తెలిపారు. గౌరీకుండ్ గ్రామంలో హెలిప్యాడ్.

పులి పిల్ల చనిపోయింది : చిరుత మాత్రమే కాదు పులి పిల్ల కూడా చనిపోయింది

మంగళవారం రాత్రి గుమ్‌ఖాల్‌లో కారు లోతైన లోయలో పడి తండ్రి, కొడుకు సహా నలుగురు వ్యక్తులు మరణించారు. రిషికేశ్‌-యమునోత్రి జాతీయ రహదారిపై బండరాయి వాహనంపై పడడంతో బస్సులో ప్రయాణిస్తున్న మహిళ మృతి చెందగా, మరొకరికి గాయాలయ్యాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *