OG మూవీ అప్‌డేట్ : OG గ్లింప్స్.. అభిమానులకు పవర్ స్టార్ బర్త్‌డే స్పెషల్ గిఫ్ట్..

పవన్ ప్రస్తుతం వారాహి యాత్రలతో బిజీగా ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పటికే ఓజీ సినిమా మూడు షెడ్యూల్స్ చిత్రీకరించారు. పవన్ లేని సన్నివేశాలన్నీ చిత్రీకరించారు. పవన్ డేట్స్ ఇస్తే 20 రోజుల్లో పవన్ తో పార్ట్ మొత్తం ఫినిష్ చేయాలనుకుంటున్నాడట సుజిత్.

OG మూవీ అప్‌డేట్ : OG గ్లింప్స్.. అభిమానులకు పవర్ స్టార్ బర్త్‌డే స్పెషల్ గిఫ్ట్..

పవన్ కళ్యాణ్ బర్త్ డే కోసం ఓజీ మూవీ గ్లింప్స్ విడుదల కాబోతోంది

OG మూవీ అప్‌డేట్ : పవన్ కళ్యాణ్ తన సినిమాలను త్వరలో పూర్తి చేయాలని చూస్తున్నాడు. ఎన్నికలకు కొన్ని నెలల ముందు ఓజీ సినిమా, ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్, హరిహర వీరమల్లు సినిమా షూటింగ్ పూర్తి చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు. పవన్ తదుపరి రాబోయే చిత్రాలలో, సుజిత్ దర్శకత్వం వహిస్తున్న OG పై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి.

సుజీత్ దర్శకత్వం వహించి, డివివి దానయ్య నిర్మించారు, దే కాల్ హిమ్ ఓజి పెద్ద విడుదల. ప్రియాంక మోహన్ కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రంలో తమిళ నటుడు అర్జున్ దాస్, నటి శ్రియా రెడ్డి కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. ఇందులో పవన్ కళ్యాణ్ గ్యాంగ్ స్టర్ పాత్రలో కనిపించనున్నాడని సమాచారం. ఇప్పటికే ఈ సినిమాకు సంబంధించి పవన్ మార్షల్ ఆర్ట్స్ ఫోటోలు లీక్ కావడంతో సినిమాపై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. ఓజీ సినిమాపై విపరీతమైన ప్రచారం జరుగుతోంది.

నాగబాబు : రజనీకాంత్ జైలర్ సినిమాలో మెగా బ్రదర్ స్పెషల్ ఎట్రాక్షన్..

పవన్ ప్రస్తుతం వారాహి యాత్రలతో బిజీగా ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పటికే ఓజీ సినిమా మూడు షెడ్యూల్స్ చిత్రీకరించారు. పవన్ లేని సన్నివేశాలన్నీ చిత్రీకరించారు. పవన్ డేట్స్ ఇస్తే 20 రోజుల్లో పవన్ తో పార్ట్ మొత్తం ఫినిష్ చేయాలనుకుంటున్నాడట సుజిత్. ఈ సినిమా యూనిట్ నుంచి ఓ టాక్ వినిపిస్తోంది. పవన్ కళ్యాణ్ పుట్టినరోజు అయిన సెప్టెంబర్ 2న OG చిత్రం నుండి గ్లింప్స్ విడుదల కానున్నాయని ఒక టాక్ ఉంది. OG నుండి రాబోయే గ్లింప్స్ కోసం పవన్ అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఓజీ సినిమాకి సంబంధించిన అప్‌డేట్‌తో పవన్ పుట్టినరోజును మరింత ప్రత్యేకంగా చేయాలని అభిమానులు చూస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *