శ్రీలీల: కృతి శెట్టి పరిస్థితి తనకూ వస్తుందని శ్రీలీల టెన్షన్ పడుతోంది.

అందాల భామ శ్రీలీకి తెలుగు ఇండస్ట్రీలో చాలా క్రేజ్ ఉంది. ఆమె కాల్ షీట్స్ కోసం నిర్మాతలు క్యూ కడుతున్నారు. యంగ్ హీరోలు తమ సినిమాలకు శ్రీలీలనే ఫస్ట్ ఛాయిస్‌గా ఎంచుకుంటున్నారు.

శ్రీలీల: కృతి శెట్టి పరిస్థితి తనకూ వస్తుందని శ్రీలీల టెన్షన్ పడుతోంది.

తన కెరీర్ గురించి శ్రీలీల టెన్షన్ కృతి శెట్టి కెరీర్ లాగానే మారిపోతుందని అనుకుంటోంది

శ్రీలీల: రాఘవేంద్రరావు దర్శకత్వంలో వచ్చిన పెళ్లి సందడితో తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలోకి అడుగుపెట్టిన శ్రీలీల, రవితేజ ధమాకాతో సక్సెస్‌ఫుల్ హీరోయిన్‌గా మారింది. ఓవర్ నైట్ స్టార్ డజన్ తో డజనుకు పైగా సినిమాలతో బిజీ అయిపోయింది. తగ్గిపోతుందని అనుకుంటున్న సమయంలో శ్రీలీకి కొత్త సమస్య వచ్చిపడింది.

అందాల భామ శ్రీలీకి తెలుగు ఇండస్ట్రీలో చాలా క్రేజ్ ఉంది. ఆమె కాల్ షీట్స్ కోసం నిర్మాతలు క్యూ కడుతున్నారు. యంగ్ హీరోలు తమ సినిమాలకు శ్రీలీలనే ఫస్ట్ ఛాయిస్‌గా ఎంచుకుంటున్నారు. ధమాకా సినిమా తర్వాత బిజీబిజీగా ఉన్న శ్రీలీల చేతిలో ఇప్పుడు దాదాపు పది సినిమాలున్నాయి. తెలుగులో తన డెబ్యూ మూవీ యావరేజ్ అయినప్పటికీ తన అందం, నటనతో ఇండస్ట్రీలో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకుంది శ్రీలీల. అందుకే ఈ బ్యూటీకి అంత డిమాండ్. అయితే తాజాగా శ్రీలికి ఓ టెన్షన్ నెలకొంది. రవితేజతో సక్సెస్ సాధించిన శ్రీలీల.. ఆ స్పీడులో వరుస సినిమాలు చేసింది. ఇందులో ఇద్దరు ఫ్లాప్ హీరోలు ఉండటంతో తన కెరీర్ ఏమవుతుందోనని శ్రీలీల టెన్షన్ పడుతోంది.

శ్రీలీల ప్రస్తుతం మహేష్ బాబు హీరోగా నటిస్తున్న గుంటూరు కారం సినిమాలో నటిస్తోంది. అలాగే పవన్ కళ్యాణ్ ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్, బాలయ్య భగవంత్ కేసరి చిత్రాల్లో కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. మరోవైపు రామ్ స్కందలో శ్రీలీల, ఆదికేశవలో వైష్ణవ్ తేజ్, ఎక్స్ ట్రార్డినరీ మ్యాన్ సినిమాల్లో నితిన్ కథానాయిక. అయితే గతంలో వచ్చిన రామ్, వైష్ణవ్ తేజ్, నితిన్ సినిమా ఫ్లాప్ అవడంతో తన కెరీర్ పై ఎలాంటి ప్రభావం పడుతుందోనని శ్రీలీల ఆందోళన చెందుతోంది.

భోలా శంకర్ రివ్యూ : భోలా శంకర్ రివ్యూ.. మెగా ఛాన్స్ మిస్ చేసుకున్న మెహర్ రమేష్?

మహేష్ బాబు సినిమా విడుదలకు ముందే ఈ సినిమాలు విడుదలయ్యే ఛాన్స్ ఉంది, ఒకవేళ అవి దెబ్బతింటే ఆమె కెరీర్ ప్రమాదంలో పడే ప్రమాదం ఉంది. కృతి శెట్టి తన మునుపటి అనుభవంతో జాగ్రత్తగా ఉండాలని శ్రీలీల భావిస్తోంది. తనలాగే కృతి శెట్టి కూడా ముందూ వెనుకా ఆలోచించకుండా వరుస సినిమాలు చేస్తూ తన పరిస్థితి దెబ్బతినకుండా జాగ్రత్త పడాలని భావిస్తోంది. మరి ఈ మోస్ట్ వాంటెడ్ హీరోయిన్ టెన్షన్ తగ్గాలంటే రామ్, వైష్ణవ్ తేజ్, నితిన్ ల సినిమాలు హిట్ టాక్ తెచ్చుకోవాల్సిందే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *