శ్రావణ శుక్రవారం BRS అభ్యర్థుల జాబితా

భారత రాష్ట్ర సమితి అధినేత కేసీఆర్ ఎన్నికలకు పూర్తి స్థాయిలో సిద్ధమయ్యారు. అభ్యర్థులు ఇప్పటికే కసరత్తు పూర్తి చేశారు. మంచి రోజున విడుదల చేయాలనుకుంటున్నట్లు తెలుస్తోంది. అక్టోబర్ చివరి వారం లేదా నవంబర్ మొదటి వారంలో అసెంబ్లీ ఎన్నికలు జరిగే అవకాశం ఉందని అన్ని పార్టీలు అంచనా వేస్తున్నాయి. సెప్టెంబరులోనే ఎన్నికల షెడ్యూల్ వచ్చే అవకాశం ఉందని మంత్రి కేటీఆర్ చెబుతున్నారు. అందుకోసం అభ్యర్థుల జాబితాను సిద్ధం చేశారు. ప్రకటించాలన్నారు.

బీఆర్ఎస్ అధినేత, సీఎం కేసీఆర్ ఇప్పటికే అభ్యర్థులపై ఓ అంచనాకు వచ్చి జాబితా కూడా సిద్ధం చేశారు. ఈ నెల 17 నుంచి శ్రావణ మాసం ప్రారంభమవుతుంది. 18వ తేదీ శ్రావణ మాసం మొదటి శుక్రవారం. అదే రోజు లేదా ఆ తర్వాత బీఆర్‌ఎస్ అభ్యర్థుల తొలి జాబితాను కేసీఆర్ ప్రకటించే అవకాశం ఉందని బీఆర్‌ఎస్ పార్టీ నేతలు చెబుతున్నారు. అలాగే తొలి జాబితాలో 105 మంది పేర్లను ప్రకటిస్తారని అంచనా. 105 మంది పేర్లను ప్రకటించకుంటే కేసీఆర్ అదృష్ట సంఖ్య ‘6’ వచ్చేలా అభ్యర్థుల జాబితా ఉండవచ్చని అంటున్నారు.

పదేళ్లు అధికారంలో ఉండడంతో సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేలపై అసంతృప్తి ఉన్నట్లు సర్వేలు తేల్చాయి. 40 మంది ఎమ్మెల్యేలపై అసంతృప్తి ఉందని.. వారిలో వ్యతిరేకత ఎక్కువగా ఉన్న 20 మందిని మార్చి కొత్త వారికి అవకాశం కల్పిస్తారని అంటున్నారు. ఇప్పటికే వివిధ వేదికలపై ఉన్న సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేలను భారీ మెజార్టీతో గెలిపించాలని సీఎం కేసీఆర్, మంత్రులు కేటీఆర్, హరీశ్ రావు, ఎమ్మెల్సీ కవిత పిలుపునిచ్చారు. తద్వారా సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేలకు టిక్కెట్లు ఖరారైనట్లు సంకేతాలిచ్చారు. కాంగ్రెస్, టీడీపీ నుంచి బీఆర్‌ఎస్‌లో చేరిన వారు కూడా గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు. వనమా వెంకటేశ్వరరావు మాత్రమే ఇంకా ఖరారు కాలేదని చెబుతున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *