మంత్రి స్మృతి ఇరానీ: స్మృతి ఇరానీ తన స్నేహితురాలి భర్తను పెళ్లి చేసుకున్నారా? మంత్రి ఘాటు సమాధానం

నటిగా కెరీర్ ప్రారంభించి కేంద్ర మంత్రి స్థాయికి ఎదిగిన మంత్రి స్మృతి ఇరానీకి నెటిజన్ల నుంచి వింత ప్రశ్నలు ఎదురవుతున్నాయి. అందుకే ఆమె వ్యక్తిగత జీవితంపై ఓ నెటిజన్ అడిగిన ప్రశ్నకు ఓ నెటిజన్ ఘాటైన సమాధానం ఇచ్చాడు.

మంత్రి స్మృతి ఇరానీ: స్మృతి ఇరానీ తన స్నేహితురాలి భర్తను పెళ్లి చేసుకున్నారా?  మంత్రి ఘాటు సమాధానం

స్మృతి ఇరానీ స్నేహితురాలు భర్తను పెళ్లాడింది

స్మృతి ఇరానీ: సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్‌గా ఉండే కేంద్ర మంత్రి స్మృతి ఇరానీ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఆస్క్ మీ ఎనీథింగ్ సెషన్‌ను నిర్వహించారు. ఈ కార్యక్రమంలో పలువురు నెటిజన్లు అడిగిన ప్రశ్నలకు ఆమె సమాధానమిచ్చింది. ఇందులో భాగంగా మంత్రి స్మృతి భర్త జుబిన్ ఇరానీ గురించి ఓ నెటిజన్ ప్రశ్నించారు. ‘నీ స్నేహితురాలి భర్తతో నీకు పెళ్లయిందా?’ దీనికి మంత్రి ఘాటుగా సమాధానం ఇచ్చారు. నా భర్త జుబిన్ ఇరానీ మాజీ భార్య మోనా అతని కంటే 13 ఏళ్లు పెద్దది. కాబట్టి మోనా అతని చిన్ననాటి స్నేహితురాలు అయ్యే అవకాశం లేదు. అలాగే మోనా రాజకీయ నాయకురాలు కాదు..ఆమెను రాజకీయాల్లోకి లాగొద్దు. మోనాతో నాకు ఎలాంటి సంబంధం లేదు. మోనా నా స్నేహితురాలు కాదు. ఏ సమస్య వచ్చినా నాతో పోరాడాలి. అలాగే సంబంధం లేని మోనాను ఇందులోకి లాగొద్దు.. ఆమెను గౌరవించండి’’ అంటూ ఈ పోస్ట్ వైరల్ అవుతోంది.

బుల్లితెరపై కెరీర్ ప్రారంభించిన స్మృతి కేంద్ర మంత్రి స్థాయికి ఎదిగింది. మధ్యమధ్యలో చిన్న చిన్న ఉద్యోగాలు చేశాడు. తాను పశువుల కొట్టంలో నివసించినట్లు ఇంటర్వ్యూలో వెల్లడించింది. నటిగా ఎన్నో చేసింది. ఈ సెషన్‌లో తనకు ఇష్టమైన ఆహారం, స్థలాల గురించి నెటిజన్లు అడిగిన పలు ప్రశ్నలకు ఆమె సమాధానమిచ్చింది.

పాకిస్థాన్ : స్వాతంత్ర్య దినోత్సవ వేడుకల్లో అర్ధరాత్రి దాటినా పాకిస్థాన్ జెండా కనిపించడం లేదు.

స్మృతి 2001లో తన కంటే చాలా పెద్దవాడైన జుబిన్ ఇరానీని పెళ్లాడింది. వీరికి ఇద్దరు పిల్లలు. స్మృతిని వివాహం చేసుకునే ముందు, జుబిన్ మోనాను వివాహం చేసుకున్నారు. మోనా స్మృతి స్నేహితురా అని ఓ నెటిజన్ అడిగాడు. దానికి ఆమె ఘాటుగా సమాధానం ఇచ్చింది.

స్మృతి తండ్రి పంజాబీ. బెంగాలీ అమ్మాయిని ప్రేమించి పెద్దల అంగీకారంతో ఇద్దరూ పెళ్లి చేసుకున్నారు. వారు దక్షిణ ఢిల్లీ శివారులో నివసించారు. పశువుల కొట్టాన్ని చూసుకోవడం మొదలుపెట్టాడు. స్మృతి అక్కడే పుట్టింది. ఆమె తర్వాత మరో ఇద్దరు ఆడపిల్లలు పుట్టారు. ఓ పక్క చదువుకుంటూనే పేదరికం కారణంగా స్మృతి కొంత కుటుంబ బాధ్యతలు చేపట్టింది. తాతయ్యలు ఇద్దరూ పనికి వెళితే చెల్లెళ్లను చూసుకునేవారు. ఓ పక్క 10వ తరగతి చదువుతున్న సమయంలో చిన్న చిన్న ఉద్యోగాలు చేసేవారు. ఇంటర్మీడియట్ పాసైనా ఆర్థిక ఇబ్బందులతో కాలేజీకి వెళ్లలేక చిన్న చిన్న ఉద్యోగాలు చేసేవాడు. అలా నటిగా మారింది. అంచెలంచెలుగా ఎదిగి కేంద్ర మంత్రి స్థాయికి చేరుకున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *