ప్రధాని మోదీ ప్రసంగం: ఆగస్ట్ 15న మళ్లీ వస్తాను.. 2047 కల సాకారం కావడానికి వచ్చే ఐదేళ్లు బంగారు క్షణాలు..

2047 కలను సాకారం చేసుకోవడానికి వచ్చే ఐదేళ్లు అతిపెద్ద బంగారు క్షణాలని ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ అన్నారు.

ప్రధాని మోదీ ప్రసంగం: ఆగస్ట్ 15న మళ్లీ వస్తాను.. 2047 కల సాకారం కావడానికి వచ్చే ఐదేళ్లు బంగారు క్షణాలు..

ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ

ప్రధానమంత్రి నరేంద్రమోదీ: 77వ స్వాతంత్ర్య దినోత్సవం సందర్భంగా మంగళవారం ఎర్రకోటపై ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ త్రివర్ణ పతాకాన్ని ఎగురవేశారు. ఆ తర్వాత మోదీ 10వ సారి జాతినుద్దేశించి ప్రసంగించారు. ఈ సందర్భంగా మోదీ పలు విషయాలను ప్రముఖంగా ప్రస్తావించారు. దాదాపు గంటన్నర పాటు ప్రధాని ప్రసంగం సాగింది. అభివృద్ధికి అతిపెద్ద శత్రువు అవినీతి. అవినీతిని ఎట్టి పరిస్థితుల్లోనూ సహించేది లేదని ప్రధాని అన్నారు. అవినీతి, కుటుంబ పాలన, బుజ్జగింపు అనే మూడు దురాచారాలకు వ్యతిరేకంగా పోరాడాలని ప్రధాని మోదీ విజ్ఞప్తి చేశారు. ఇలాంటివి మన దేశ ప్రజల ఆకాంక్షలను ప్రశ్నిస్తున్నాయని అన్నారు.

స్వాతంత్ర్య దినోత్సవం 2023: మహిళా శక్తి, యువశక్తి భారతదేశానికి బలం.. మణిపూర్ అంశాన్ని ప్రధాని మోదీ ప్రస్తావించారు.

అమృత కాల చక్ర నడుస్తోంది. అందరి కలలు, కలలన్నీ వర్ధిల్లుతున్నాయి. మన యువత అన్ని రంగాల్లోనూ ముందుకు సాగుతున్నారు. సరైన మార్గాన్ని, సరైన విధానాన్ని ఎంచుకుని సవాళ్లను అధిగమిస్తూ ముందుకు సాగాలి. దేశంలోని యువత దేశ పేరును ప్రపంచంలో నిలబెట్టాలని మోదీ పిలుపునిచ్చారు. 2014లో మార్పు తీసుకొస్తానని హామీ ఇచ్చాను. దేశ ప్రజలు నన్ను నమ్మారు. నేను మీకు ఇచ్చిన మాట నిలబెట్టుకున్నాను అని ప్రధాని అన్నారు. 2019లో పనితీరు ఆధారంగా మీరు నన్ను మళ్లీ ఆశీర్వదించారు. మార్పు నాకు మరో అవకాశం కల్పించిందని మోదీ అన్నారు.

స్వాతంత్ర్య దినోత్సవం 2023: ఎర్రకోటలో స్వాతంత్ర్య దినోత్సవ వేడుకలు.. ప్రధాని మోదీ జాతీయ జెండాను ఎగురవేశారు.. ఇవీ ముఖ్యమైన అంశాలు..

నీ కలలన్నీ నెరవేరుస్తాను. 2047 కలను సాకారం చేసుకునేందుకు వచ్చే ఐదేళ్లు అతిపెద్ద బంగారు క్షణాలని మోదీ అన్నారు.అయితే మోదీ ప్రసంగం చివర్లో కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు. వచ్చే ఏడాది దేశంలో లోక్‌సభ ఎన్నికలు జరగనున్నాయి. 2024 ఎన్నికలను ఉద్దేశించి మోదీ మాట్లాడారు. వచ్చేసారి ఆగస్టు 15న ఈ ఎర్రకోట నుంచి దేశ విజయాన్ని, అభివృద్ధిని మీ ముందుకు తీసుకువస్తానని మోదీ ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు. మీ ఆశీస్సులతో నేను కూడా శంకుస్థాపన పథకాలను ప్రారంభిస్తానని ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *