బాలకృష్ణ: చంద్రబాబును జైల్లో పెట్టడానికే స్కాం సృష్టించారు: ఎమ్మెల్యే బాలకృష్ణ

చంద్రబాబు అరెస్టు ముగ్గురి రాజకీయ కుట్ర అని బాలకృష్ణ అన్నారు. స్కామ్ అంటూ ఆధారాలు లేకుండా అరెస్ట్ చేయడం వైసీపీ ప్రభుత్వం కుట్ర అని అన్నారు.. చంద్రబాబు జైలులో ఉన్నందున కనీసం 16 రోజులైనా జైల్లో పెట్టాలన్నది కుట్ర అని అన్నారు.

బాలకృష్ణ: చంద్రబాబును జైల్లో పెట్టడానికే స్కాం సృష్టించారు: ఎమ్మెల్యే బాలకృష్ణ

ఎమ్మెల్యే బాలకృష్ణ

హిందూపురం ఎమ్మెల్యే బాలకృష్ణ : చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై టీడీపీ నేత, హిందూపురం ఎమ్మెల్యే బాలకృష్ణ మీడియా వేదికగా స్పందించి వైసీపీ ప్రభుత్వంపై తీవ్ర విమర్శలు చేశారు. చంద్రబాబును జైల్లో పెట్టేందుకు స్కాం సృష్టించారని ఆరోపించారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ రాజకీయ కుట్ర. సాక్ష్యాధారాలు లేకుండా అరెస్టు చేయడం స్కాం అని, ఇది వైసీపీ ప్రభుత్వం చేసిన కుట్ర అని అన్నారు. చంద్రబాబును కనీసం 16 రోజులు జైల్లో పెట్టాలనే కుట్రలో భాగంగానే చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేశారని సీఎం జగన్ పై బాలకృష్ణ మండిపడ్డారు. టీడీపీకి ఉన్న ఆదరణ చూసి వచ్చే ఎన్నికల్లో వైసీపీ ఓడిపోతుందన్న భయంతోనే ఈ అరెస్ట్ చేశారన్నారు.

యరపతినేని శ్రీనివాసరావు : చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేయడం జగన్ కోలుకోలేని తప్పు చేసింది : యరపతినేని శ్రీనివాస

ప్రభుత్వం పాలన కాకుండా ప్రతిపక్షాలపై చర్యలకే పరిమితమవుతోందన్నారు. చంద్రబాబును జైల్లో పెట్టాలనే కుట్రతో స్కాం సృష్టించారు. టీడీపీ హయాంలో యువతకు స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ పథకం కింద 2 లక్షల 13 వేల మందికి శిక్షణ ఇచ్చామని బాలకృష్ణ తెలిపారు. స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కేసులో ప్రేమ్ చంద్రారెడ్డి పేరు ఎక్కడా లేదన్నారు. యువతలో నైపుణ్యం పెంచి ఉద్యోగాలు కల్పించామని..హిందూపురంలో బాబ్ మేళా నిర్వహించామన్నారు. అని బాలకృష్ణ ఈ సందర్భంగా గుర్తు చేసుకున్నారు.

చంద్రబాబు: తెల్లవారుజామున జైలులో చంద్రబాబు ఏం చేశాడో తెలుసా?

ప్రతిదానిపై పన్నులు ఎత్తివేసి ప్రజలపై జగన్ ప్రభుత్వం భారాలు పెంచుతోందని ప్రజలు గుర్తించాలని సూచించారు. చెత్తపైనా పన్ను విధించిన ప్రభుత్వం జగన్‌ తప్పిదమేనని మండిపడ్డారు. చెత్తపైనా పన్నులు వేసి జగన్ ప్రభుత్వం ప్రజలను దోచుకుంటోందన్నారు. జాబ్ క్యాలెండర్ తో ఉద్యోగాలు కల్పిస్తామని హామీ ఇచ్చిన జ గ న్ జ గ న్ అధికారంలోకి వ చ్చిన త ర్వాత ఒక్క పోస్టు కూడా భ ర్తీ చేయ లేద న్నారు.

ఏపీలో ఎక్కడ చూసినా గంజాయి రాజ్యంగా మారిందన్నారు. యువత డ్రగ్స్‌కు అలవాటు పడుతున్నారని, ఇదంతా జగన్ ప్రభుత్వంలోనే జరుగుతోందని విమర్శించారు. నవరత్నాల పేరుతో రూ.8 లక్షల కోట్లు అప్పు చేసి ఏపీని అప్పుల రాష్ట్రంగా మార్చే బాధ్యత జగన్ ప్రభుత్వానిదేనన్నారు.

బాలకృష్ణ: చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత బాలయ్య బరిలోకి దిగారు. ముఖ్య నేతలతో కీలక భేటీ బాలయ్య బాబు దేనికైనా సిద్ధమే అంటున్నారు.

అక్రమ కేసులు, అరెస్టులకు భయపడాల్సిన అవసరం లేదని, ఇలాంటి కేసులకు భయపడాల్సిన అవసరం లేదని స్పష్టం చేశారు. ఈ ఆరోపణల నుంచి చంద్రబాబు కడిగిన ముత్యంలా బయటపడతారని అన్నారు. ఇలాంటి ఆరోపణలకు అరెస్టులకు భయపడేది లేదని, న్యాయ పోరాటం చేస్తామన్నారు. టీడీపీ ఎప్పుడూ ప్రజల పక్షానే ఉంటుందన్నారు. వైసిపి ప్రభుత్వం మూడు రాజధానులు అంటూ కాలయాపన చేసి రాష్ట్రాన్ని అధోగతి పాలు చేసిందని మండిపడ్డారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *