సమంత: చిన్మయి ఏవోమ్‌పై సమంత ఎమోషనల్ పోస్ట్‌ను కలిగి ఉంది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-17T12:47:31+05:30 IST

సమంత, సింగర్, డబ్బింగ్ ఆర్టిస్ట్ చిన్మయి స్నేహితులన్న సంగతి అందరికీ తెలిసిందే! తెలుగులో ఆమె కెరీర్ ‘రక్త చరిత్ర’ చిత్రంలో రాధికా ఆప్టే డబ్బింగ్‌తో ప్రారంభమైంది. కానీ ‘ఏమాయ చలవే’ సినిమాలో సమంతకు వాయిస్ ఇవ్వడంతో తెలుగులో గుర్తింపు తెచ్చుకుంది.

సమంత: నీది స్వచ్ఛమైన మనస్సు

సమంత, సింగర్, డబ్బింగ్ ఆర్టిస్ట్ చిన్మయి స్నేహితులన్న సంగతి అందరికీ తెలిసిందే! తెలుగులో ఆమె కెరీర్ ‘రక్త చరిత్ర’ చిత్రంలో రాధికా ఆప్టే డబ్బింగ్‌తో ప్రారంభమైంది. కానీ ‘ఏమాయ చలవే’ సినిమాలో సమంతకు వాయిస్ ఇవ్వడంతో తెలుగులో గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. ‘మీకు డబ్బింగ్ చెప్పడం వల్లే నేను తెలుగులో ఇంత పాపులర్ అయ్యాను’ అని సమంత గురించి చిన్మయి తరచూ చెబుతూ ఉంటుంది. తాజాగా మరోసారి ఈ విషయాన్ని గుర్తు చేసింది చిన్మయి. విజయ్ దేవరకొండ, సమంత జంటగా శివ నిర్వాణ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న ‘ఖుషి’ సినిమా ప్రమోషన్‌లో భాగంగా ‘కుషి’ (కుషి) మ్యూజికల్ నైట్ పేరుతో ప్రత్యేక కార్యక్రమం నిర్వహించారు. ఇందులో చిన్మయి పాల్గొని పలు మధురమైన పాటలను ఆలపించారు. సమంత గురించి గొప్పగా మాట్లాడారు.

2.jpg

“సామ్.. ఈ విషయం నీకు చెప్పాలని ఎప్పటినుంచో అనుకుంటున్నా. నీ వల్లే తెలుగులో నా డబ్బింగ్ కెరీర్ మొదలైంది. నువ్వు చాలా మందికి స్ఫూర్తినిచ్చావు. ఈ ప్రపంచంలోని దయగల, ధైర్యమైన మరియు అందమైన వ్యక్తిలో సమంత ఒకరు. ఎవరు ఏం చెప్పినా సరే. you are always the best’’ అనగానే ఈ సినిమాలోని ‘ఏ దేవి వరము నీవో’ పాటను అమృత పాడి సమంతకు అంకితం చేసింది.చిన్మయి మాటలు సామ్‌ని కాస్త భావోద్వేగానికి గురిచేసాయి.ఈ వీడియో వైరల్ అవుతోంది.ఈ వీడియోను ఇన్‌స్టా స్టేటస్‌లో షేర్ చేసి ప్రసంగించారు. చిన్మయికి.’నీ మనసు స్వచ్ఛంగా ఉంది.. నిన్ను ఎప్పటికీ ప్రేమిస్తూనే ఉంటుంది.. ‘ఖుషి’ మ్యూజికల్ నైట్‌లో పాల్గొని నాపై ప్రేమను చూపిస్తున్నందుకు ధన్యవాదాలు.. మీ మాటలు నాకు ప్రోగ్రామ్‌ని మరింత ప్రత్యేకం చేశాయి. దేవుడు మీకు గాత్రం ఇచ్చాడని సమంత చెప్పింది. మీ మనిషి శరీరంలా మధురంగా ​​ఉంటుంది.’ఖుషి’ సినిమా సెప్టెంబర్ 1న విడుదల కానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-17T12:47:31+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *