రాహుల్ గాంధీ: కొండల్లో బైక్ నడుపుతున్న రాహుల్ గాంధీ.. హీరో అంటూ వ్యాఖ్యలు చేశారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-19T14:30:28+05:30 IST

భారత్-చైనా సరిహద్దులోని పాంగాంగ్ సరస్సు వద్దకు కాంగ్రెస్ పార్టీ అగ్రనేత రాహుల్ గాంధీ బైక్ రైడింగ్ చేశారు. ఈ సందర్భంగా మా నాన్నగారు ఎప్పుడూ చెబుతూ ఉంటారు.. ప్రపంచంలోని అందమైన ప్రదేశాలలో పాంగాంగ్ సరస్సు ఒకటని. రాహుల్ గాంధీ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పెట్టిన పోస్ట్ వైరల్‌గా మారింది.

రాహుల్ గాంధీ: కొండల్లో బైక్ నడుపుతున్న రాహుల్ గాంధీ.. హీరో అంటూ వ్యాఖ్యలు చేశారు

కాంగ్రెస్ అధినేత, ఎంపీ రాహుల్ గాంధీ ప్రస్తుతం కేంద్ర పాలిత ప్రాంతమైన లడఖ్‌లో పర్యటిస్తున్నారు. ఈ సందర్భంగా రాహుల్ గాంధీ డ్యూక్ బైక్‌పై పాంగాంగ్ సరస్సు వద్దకు వెళ్లారు. అతనితో పాటు కొందరు బైక్‌లు నడిపేవారు కూడా ఉన్నారు. కొండ ప్రాంతాల్లో రాహుల్ బైక్ పై వెళుతున్న ఫొటోలను కాంగ్రెస్ నేతలు సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేయడంతో అవి వైరల్ అయ్యాయి. ఈ ఫొటోల్లో రాహుల్ గాంధీ హీరోలా కనిపిస్తున్నారని పలువురు నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.

లడఖ్ పర్యటన సందర్భంగా రాహుల్ గాంధీ సోషల్ మీడియాలో ఓ పోస్ట్ చేశారు. ప్రపంచంలోని అందమైన ప్రదేశాలలో పాంగాంగ్ సరస్సు ఒకటని మా నాన్న ఎప్పుడూ చెబుతుంటారు. ఇప్పుడు అక్కడికి వెళుతున్నానని రాశాడు. ప్రస్తుతం ఈ పోస్ట్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. రాహుల్ గాంధీ ఈరోజు రాత్రి పాంగాంగ్ సరస్సులోని పర్యాటక శిబిరంలో బస చేయనున్నట్లు తెలుస్తోంది. అంతేకాకుండా, రాహుల్ గాంధీ తన తండ్రి, మాజీ ప్రధాని రాజీవ్ గాంధీ జయంతిని ఈ నెల 20న (ఆదివారం) పాంగాంగ్ సరస్సు సమీపంలో జరుపుకోనున్నట్లు కాంగ్రెస్ పార్టీ వర్గాలు వెల్లడించాయి.

ఇది కూడా చదవండి: రాహుల్ గాంధీ: లడఖ్ పర్యటనలో రాహుల్ గాంధీ.. ఆర్ఎస్ఎస్ పై ఆరోపణలు..

రాహుల్ గాంధీ గత గురువారం లేహ్‌లో పర్యటించారు. లేహ్‌లో రెండు రోజులు మాత్రమే ఉండాల్సి ఉన్నప్పటికీ, ఆగస్ట్ 25 వరకు తన పర్యటనను పొడిగించారు. 2019లో ఆర్టికల్ 370 రద్దు తర్వాత రాహుల్ గాంధీ లేహ్‌లో పర్యటించడం ఇదే తొలిసారి. ఈ సందర్భంగా రాహుల్ గాంధీ 500 మందితో ఇంటరాక్టివ్ సెషన్ నిర్వహించారు. శుక్రవారం లేహ్‌లో యువత. దాదాపు 40 నిమిషాల పాటు ఈ భేటీ జరిగినట్లు కాంగ్రెస్ వర్గాలు తెలిపాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-19T14:31:57+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *