సగిలేటి కథ: రాంగోపాల్ వర్మ చేతిలో… ఎదో జరుగుతుంది!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-19T17:45:25+05:30 IST

రవి మహాదాస్యం, విషిక లక్ష్మణ్ జంటగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘సగిలేటి కథ’. రాయలసీమ గ్రామీణ నేపథ్యంలో సాగే ఈ చిత్రానికి రాజశేఖర్ సుద్మూన్ దర్శకత్వం వహించారు. హీరో నవదీప్ సి – స్పేస్ సమర్పణలో, షేడ్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ మరియు అశోక్ ఆర్ట్స్ బ్యానర్‌పై దేవిప్రసాద్ బలివాడ మరియు అశోక్ మిట్టపల్లి సంయుక్తంగా నిర్మించారు. రాంగోపాల్‌ర్మ తన ఆఫీస్‌తో కలిసి ‘ఏడు సాహా’ అంటే ‘సాజ్’ అనే లిరికల్ సాంగ్‌ను విడుదల చేశారు.

సగిలేటి కథ: రాంగోపాల్ వర్మ చేతిలో... ఎదో జరుగుతుంది!

రవి మహాదాస్యం, విషిక లక్ష్మణ్ జంటగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘సగిలేటి కథ’. రాయలసీమ గ్రామీణ నేపథ్యంలో సాగే ఈ చిత్రానికి రాజశేఖర్ సుద్మూన్ దర్శకత్వం వహించారు. హీరో నవదీప్ సి – స్థలం సమర్పణలో షేడ్‌ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌, అశోక్‌ ఆర్ట్స్‌ బ్యానర్‌పై దేవిప్రసాద్‌ బలివాడ, అశోక్‌ మిట్టపల్లి సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. ఇప్పటికే విడుదలైన ఈ సినిమా ట్రైలర్‌కి అద్భుతమైన స్పందన వచ్చింది. రాంగోపాల్‌ర్మ తన ఆఫీస్‌తో కలిసి ‘ఏడు సాహా’ అంటే ‘సాజ్’ అనే లిరికల్ సాంగ్‌ను విడుదల చేశారు. ఆర్జీవీ మాట్లాడుతూ.. ‘‘సగిలేటి కథ సినిమా ట్రైలర్‌ చాలా ఎక్సైటింగ్‌గా ఉంది.. సినిమాను ఇంత సక్సెస్‌ఫుల్‌గా పూర్తి చేసిన దర్శకుడు ‘రాజశేఖర్‌ సుద్‌మూన్‌’కి, అందర్నీ ఇన్‌స్పైర్‌ చేసిన కీర్తనా శేష్‌కి నా ఆల్‌ ది బెస్ట్‌’’ అన్నారు.

నిర్మాత దేవీప్రసాద్ బలివాడ మాట్లాడుతూ.. ‘‘చిన్నప్పటి నుంచి ఆర్జీవీ నాపై ప్రభావం చూపారు.. నేను సినిమాల్లోకి రావడానికి ఆయనే కారణం. నేను నిర్మించిన తొలి చిత్రం ‘కనబడులు’ నుంచి ‘సగిలేటి కథ’ వరకు ప్రత్యక్షంగా, పరోక్షంగా సహకరిస్తున్న వర్మ గారికి కృతజ్ఞతలు. సెప్టెంబర్‌లో ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేస్తాం’’ అన్నారు.

దర్శకుడు మాట్లాడుతూ.. ‘‘రామ్ గోపాల్ వర్మ మా సినిమా పాటల్ని విడుదల చేయడం వల్ల మాకు డబుల్ ఎనర్జీ వచ్చింది.. ఈ చిత్రానికి సమర్పకుడిగా వ్యవహరిస్తున్న హీరో నవదీప్ గురించి ఎంత చెప్పినా తక్కువే.. సినిమా విడుదలకు అన్నీ అందిస్తున్నామని చెప్పారు. .

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-19T17:45:25+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *