ఎస్ఎస్ రాజమౌళి: సూపర్ స్టార్ కోసం వేట మొదలైందా? ఫోటోల అర్థం అదేనా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-19T16:47:32+05:30 IST

దర్శకుడు ఎస్ఎస్ రాజమౌళి తదుపరి సినిమాకి ఆకాశమే హద్దు అనే ఊహాగానాలు వినిపిస్తున్నాయి. సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబుతో ‘ఇండియానా జోన్స్’ లాంటి ప్రపంచాన్ని కదిలించే యాక్షన్ మూవీని పాన్ వరల్డ్ రేంజ్ లో తెరకెక్కించబోతున్నాడు రాజమౌళి. రీసెంట్ గా తన భార్యతో కలిసి పల్పిట్ రాక్ ను సందర్శించిన ఫొటోలను షేర్ చేయగా.. ఆ ఫొటోలను చూసిన జనాలు అతడి తదుపరి సినిమా లొకేషన్ల వేట మొదలైందని వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.

ఎస్ఎస్ రాజమౌళి: సూపర్ స్టార్ కోసం వేట మొదలైందా?  ఫోటోల అర్థం అదేనా?

ఎస్ఎస్ రాజమౌళి తన భార్యతో

దర్శకుడు ఎస్ఎస్ రాజమౌళి తదుపరి చిత్రానికి ఆకాశమే హద్దు అనే ఊహాగానాలు వినిపిస్తున్నాయి. సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబుతో ‘ఇండియానా జోన్స్’ లాంటి ప్రపంచాన్ని కదిలించే యాక్షన్ మూవీని.. పాన్ వరల్డ్ రేంజ్ లో తెరకెక్కించబోతున్నాడు రాజమౌళి. ప్రస్తుతం రాజమౌళి అండ్ టీమ్ ఈ సినిమాకు సంబంధించిన ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనుల్లో బిజీగా ఉన్నారు. ఇటీవల రాజమౌళి సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేసిన కొన్ని ఫోటోలతో SSMB29 సినిమా మరోసారి వార్తల్లో హైలెట్ అవుతోంది. ఈ ఫోటోలలో, రాజమౌళి తన భార్య రమా రాజమౌళితో కలిసి పల్పిట్ రాక్‌ని సందర్శిస్తున్నాడు.

అంతే.. మహేష్ బాబు సినిమా కోసం జక్కన్న లొకేషన్ల కోసం వెతుకులాట ప్రారంభించినట్లుగా ఓ వార్త వైరల్ అవుతోంది. ఈ ఫోటోలను పోస్ట్ చేసిన రాజమౌళి. అప్పటి నుంచి ఇక్కడికి రావాలని ప్రయత్నిస్తున్నా.. కుదరలేదు. ఇప్పుడు స్టావంజర్‌లో జరగనున్న ‘బాహుబలి’ సినిమా కచేరీ ద్వారా ఆ కోరిక తీరింది. ‘బాహుబలి’ సినిమా కచేరీ వల్లనే ఈ ప్రాంతాన్ని సందర్శించగలిగాను’ అని ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పోస్ట్‌ చేశారు. నిజంగానే వారి వద్ద ఉన్న పల్‌పిట్‌ రాక్‌ని చూస్తే.. సినిమా నేపథ్యానికి తగిన లొకేషన్‌గా అనిపిస్తోంది. మహేష్ బాబుతో చేయబోతున్నారు.అందుకే అంతా.. లొకేషన్ వేట మొదలైందని అనుకుంటున్నారు.

గతంలో దర్శకుడు కె.రాఘవేంద్రరావు, ‘బాహుబలి’ నిర్మాత శోభు యార్లగడ్డతో కలిసి జక్కన్న ఓ ఫోటో షేర్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. “లండన్‌లోని రాయల్ ఆల్బర్ట్ హాల్‌లో ‘బాహుబలి: ది బిగినింగ్’ ప్రదర్శనను నేను ఎప్పటికీ మర్చిపోలేను. ఆ దృశ్యాలు ఇప్పటికీ నా కళ్ల ముందు కదలాడుతున్నాయి. ఇప్పుడు ‘బాహుబలి 1’ కచేరీ (బాహుబలి-1 కన్సర్ట్ స్క్రీనింగ్ ఇన్‌లో) నాకు చాలా సంతోషంగా ఉంది. నార్వే) నార్వేలోని స్టావంజర్ ఒపెరా హౌస్‌లో జరగనుంది. స్టావాంజర్ సింఫనీ ఆర్కెస్ట్రా నేతృత్వంలో ప్రదర్శన నిర్వహించబడుతుంది” అని జక్కన్న తన పోస్ట్‌లో తెలిపారు. ఆగస్టు 18న ఈ కచేరీ చాలా గ్రాండ్ గా జరిగినట్లు తెలుస్తోంది.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-19T16:47:32+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *