డిప్యూటీ సీఎం డీకే శివకుమార్: మీరు చేస్తే సరి.. మేం చేస్తే తప్పా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-20T10:49:15+05:30 IST

మీరు చేస్తే కరెక్ట్.. కానీ మేం చేస్తే తప్పు ఎలా అవుతుంది అని బీజేపీని ఉప ముఖ్యమంత్రి డీకే శివకుమార్ ప్రశ్నించారు.

డిప్యూటీ సీఎం డీకే శివకుమార్: మీరు చేస్తే సరి.. మేం చేస్తే తప్పా?

– బీజేపీకి డీకే శివకుమార్ సూటి ప్రశ్న

బెంగళూరు, (ఆంధ్రజ్యోతి): మీరు చేస్తే సరి… మేం చేస్తే తప్పు ఎలా అవుతుందని ఉప ముఖ్యమంత్రి డీకే శివకుమార్ బీజేపీని సూటిగా ప్రశ్నించారు. శనివారం నగరంలో పర్యటించిన ఆయన పలు కార్యక్రమాల్లో పాల్గొన్నారు. ఈసీపుర ఫ్లైఓవర్, బనశంకరి బస్టాండ్ సర్కిల్, ఇట్టిమడుగు వద్ద నిర్మిస్తున్న రాజీవ్ గాంధీ విగ్రహం ఏర్పాట్లను, గాంధీ బజార్ వద్ద జరుగుతున్న స్మార్ట్ సిటీ పనులను పరిశీలించారు. ఈజీపుర ప్రభుత్వ పాఠశాలలో విద్యార్థులకు పౌష్టికాహారం పంపిణీ కార్యక్రమాన్ని లాంఛనంగా ప్రారంభించారు. అనంతరం ఈసీపుర ఫ్లైఓవర్ పనుల పురోగతిని పరిశీలించారు. రవాణా శాఖ మంత్రి రామలింగా రెడ్డి, పట్టణాభివృద్ధి శాఖ అదనపు ముఖ్య కార్యదర్శి రాకేష్ సింగ్, బీబీఎంపీ కమిషనర్ తుషార్ గిరినాథ్ తదితరులు పాల్గొన్నారు. పనుల నాణ్యతపై దృష్టి సారించాలని అధికారులను ఆదేశించారు. బనశంకరి బస్టాండ్ సర్కిల్, మెట్రో స్టేషన్‌లో జరుగుతున్న పనులను ఆయన పరిశీలించారు. అనంతరం మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. ఈసీపురా ఫ్లైఓవర్‌ మూడు కిలోమీటర్లు ఉండగా 2017 నుంచి ఇప్పటి వరకు 35 శాతం పనులు మాత్రమే పూర్తయ్యాయని, కాంట్రాక్ట్‌ కంపెనీ వల్లే సమస్య తలెత్తిందని అధికారులు ఫిర్యాదు చేయడంతో వెంటనే నోటీసులిచ్చామన్నారు. మరియు టెండర్‌ను రద్దు చేసింది. ఈ ఫ్లై ఓవర్‌తో పాటు పలు అభివృద్ధి పనులు పూర్తి చేసేందుకు రూ.100 కోట్లు విడుదల చేయాలని అధికారులు ప్రతిపాదించారు. నిధులు వచ్చిన తర్వాత పనులు పూర్తి చేస్తామన్నారు. కానీ రాజకీయాల్లో ఫిరాయింపులు ఇలా కాదు. కర్ణాటక, మధ్యప్రదేశ్, మహారాష్ట్రలో ఎన్నికైన ప్రభుత్వాలను కూలదోసి అక్రమంగా అధికార పగ్గాలు చేపట్టిన బీజేపీ నేతలు ఇప్పుడు దెయ్యాలు వేదాలు వల్లిస్తున్నారని మండిపడ్డారు. అవినీతి ఆరోపణల నుంచి ప్రజలను మళ్లించేందుకే ఆపరేషన్ హస్తాను చేపట్టామన్నారు. ప్రతిపక్షాల ఆరోపణలను తోసిపుచ్చింది.

తిరువళ్లూరు ఎంపీ సమావేశం

కావేరీ జలాల వివాదం ముదురుతున్న నేపథ్యంలో తమిళనాడుకు చెందిన తిరువళ్లూరు ఎంపీ కె.జయకుమార్ శనివారం సదాశివనగర్‌లోని ఉపముఖ్యమంత్రి నివాసానికి వెళ్లారు. ఆయనతో కాసేపు మాట్లాడారు. చర్చల వివరాలు తెలియరాలేదు. డీసీఎంను కలిసిన ప్రముఖుల్లో ఇస్రో మాజీ డైరెక్టర్ డాక్టర్ శివంతను పిళ్లై ఉన్నారు.

పాండు4.jpg

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-20T10:49:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *