మదన్‌లాల్: మాజీ ఎమ్మెల్యే మదన్‌లాల్ ఓ మహిళతో సన్నిహితంగా ఉన్న ఫొటోలు వైరల్‌గా మారాయి

వైరా బీఆర్ఎస్ టిక్కెట్ మదన్ లాల్ కు వస్తుందన్న ప్రచారంతో ప్రత్యర్థులు చివరి ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారని, మార్ఫింగ్ చేసిన ఫోటోలు వైరల్ అవుతున్నాయని మదన్ లాల్ బంధువులు అంటున్నారు.

మదన్‌లాల్: మాజీ ఎమ్మెల్యే మదన్‌లాల్ ఓ మహిళతో సన్నిహితంగా ఉన్న ఫొటోలు వైరల్‌గా మారాయి

మదన్ లాల్ ఫోటోలు వైరల్

మహిళతో మదన్‌లాల్ సాన్నిహిత్యం ఫోటోలు : ఖమ్మం జిల్లా వైరా రాజకీయాలు రసవత్తరంగా మారాయి. బీఆర్‌ఎస్‌ తొలి జాబితా విడుదలైన నేపథ్యంలో మాజీ ఎమ్మెల్యే మదన్‌లాల్‌ వ్యక్తిగత ఫొటోలు వైరల్‌గా మారాయి. వైరా మాజీ ఎమ్మెల్యే బానుకు మదన్ లాల్ ఓ మహిళతో సన్నిహితంగా ఉన్న ఫొటోలు వైరల్ అవుతున్నాయి. వైరా బీఆర్ఎస్ టిక్కెట్ మదన్ లాల్ కు వస్తుందన్న ప్రచారంతో ప్రత్యర్థులు చివరి ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారని, మార్ఫింగ్ చేసిన ఫోటోలు వైరల్ అవుతున్నాయని మదన్ లాల్ బంధువులు అంటున్నారు.

కాంగ్రెస్ పార్టీ, బీజేపీ, బీఆర్‌ఎస్ పార్టీల అభ్యర్థుల తొలి జాబితాలను ప్రకటించిన నేపథ్యంలో వైరా నియోజకవర్గం అభ్యర్థిగా మాజీ ఎమ్మెల్యే మదన్‌లాల్ పేరు ప్రస్తావనకు వచ్చింది.
బీఆర్‌ఎస్‌ పార్టీలో కాబోయే ఎమ్మెల్యే అభ్యర్థిని ప్రకటించడంతో రాజకీయం రసవత్తరంగా మారింది. మాజీ ఎమ్మెల్యే మదన్‌లాల్‌ ఓ మహిళతో సన్నిహితంగా ఉన్న ఫొటోలు వైరల్‌గా మారడంతో విపక్షాలు దుష్ప్రచారం చేస్తూనే ఉన్నాయి.

మద్యం టెండర్లు: తెలంగాణలో మద్యం టెండర్లకు అనూహ్య స్పందన.. ఒకేసారి 1,31,490 దరఖాస్తులు

ఇప్పటికే సోషల్ మీడియాలో వాట్సాప్ గ్రూపుల్లో ఫోటోలు వైరల్ అవుతున్న నేపధ్యంలో మదన్ లాల్ బంధువులు కూడా ఈ విషయంపై ఆందోళన వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ప్రత్యర్థి రాములు నాయక్‌కు చెందిన గ్రూపు ఈ ఫోటోల ఉదంతాన్ని బాగా వైరల్ చేస్తోందని మదన్ లాల్ బంధువులు ఆరోపిస్తున్నారు.

రేపు(సోమవారం) సీఎం కేసీఆర్ తొలిజాబితాను ప్రకటించనున్న నేపథ్యంలో ప్రస్తుత ఎమ్మెల్యే రాములునాయక్ కు టిక్కెట్టు దక్కడం లేదన్న విషయం తెలుసుకున్న అధికార బీఆర్ ఎస్ పార్టీల నేతల మధ్య, ఆయన బంధువుల మధ్య ఒక్కసారిగా వివాదం పెరిగిపోయిందనే చెప్పాలి. మదన్‌లాల్‌కు టిక్కెట్టు కన్ఫర్మ్ చేస్తున్నారు. ఒకరిపై ఒకరు విమర్శలు చేసుకుంటూ మదన్ లాల్ ఓ మహిళతో సన్నిహితంగా ఉన్న ఫోటో ఒకటి వైరల్ అవుతోంది.

భారీ వర్షాలు: తెలంగాణలో మూడు రోజులుగా భారీ వర్షాలు కురుస్తున్నాయి. పలు జిల్లాలకు ఎల్లో అలర్ట్‌ జారీ చేశారు

ఈ విషయంపై మదన్ లాల్ అనుచరులు సీరియస్ అయ్యారు. నియోజకవర్గంలోని అన్ని పోలీస్ స్టేషన్లలో ఫిర్యాదులు చేసే అవకాశం ఉందని మదన్ లాల్ బంధువులు చెబుతున్నారు. సోషల్ మీడియా వేదికగా ఫొటోలను వైరల్ చేస్తూ తమ నాయకుడిని ఇబ్బందులకు గురిచేస్తున్నారని ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *