పురందేశ్వరి ఫిర్యాదులకు కనీస విలువ ఇవ్వరా!?

తమిళనాడు బీజేపీ అధ్యక్షుడు అన్నామలై.. డీఎంకే నేతల జాబితాను సిద్ధం చేసి వారిపై దర్యాప్తు సంస్థలను ప్రయోగిస్తున్నారు. ఆ అధికారం అతనికి ఇవ్వబడింది. అయితే ఏపీ అధ్యక్షురాలు పురందేశ్వరి ఫిర్యాదులను కనీసం బీజేపీ నేతలు పట్టించుకోవడం లేదు. ఏపీ అధ్యక్షురాలిగా ఆమెకు బాధ్యతలు అప్పగించారని, అయితే ఇసుమంత కూడా ఆమెకు హైకమాండ్ మద్దతు ఇవ్వడం లేదని అంటున్నారు.

పార్టీ అధ్యక్షురాలిగా బాధ్యతలు చేపట్టినప్పటి నుంచి ఆమె ఏపీలో అక్రమాలకు వ్యతిరేకంగా పోరాడుతున్నారు. ఆర్థిక అవకతవకలు, మద్యం మోసాలపై ఎంత సవివరంగా ఫిర్యాదులు చేసినా పట్టించుకోవడం లేదు. అంతకంటే దారుణంగా పార్లమెంటులో ఏపీ ప్రభుత్వం చెప్పిన లెక్కలను ప్రకటించి నిర్మలా సీతారామన్ పరువు తీసింది పురందేశ్వరి. పురందేశ్వరి కూడా ఇలా మాట్లాడి బాధపడ్డారు. కేంద్ర ఆర్థిక శాఖ నిర్వాకంతో తమ పార్టీ ఇబ్బందుల్లో పడిందని లేఖలో పేర్కొన్నారు.

మద్యం కుంభకోణంపై పూర్తి వివరాలతో లేఖ ఇచ్చారు. పెద్ద ఎత్తున మనీలాండరింగ్ జరిగినట్లు ఆధారాలు బట్టబయలయ్యాయి. ఇదే విషయమై కేంద్ర ఆర్థిక శాఖకు ఫిర్యాదు చేశారు. కానీ.. ఎవరూ పట్టించుకోవడం లేదు. ఢిల్లీలో జరిగిన మద్యం కుంభకోణం విలువ వందల కోట్లు. కానీ ఏపీలో జరిగింది వేల కోట్లలో. మద్యం తయారీ, రవాణా, విక్రయాలు మొత్తం వైసీపీ నేతల చేతుల్లోనే ఉన్నాయి. పూర్తిగా నగదు లావాదేవీలకే ప్రాధాన్యం. మరి ఈ డబ్బంతా ఎక్కడికి వెళ్తుందో చూడాలి.

అంతా చెప్పినా… పురందేశ్వరిని ఖాతాలో వేసుకోవడానికి నిర్మలా సీతారామన్ సిద్ధంగా లేరు. ఫిర్యాదులను పట్టించుకోలేదు. అప్పులు తీరలేదు. మద్యం ఆరోపణలపై ఎలాంటి విచారణకు ఆదేశించలేదు. అదేంటంటే.. ఏపీలో.. బీజేపీ కంటే వైసీపీని బాగా అర్థం చేసుకున్నారనే గుసగుసలు వినిపిస్తున్నాయి. కానీ పురందేశ్వరి తన సత్తా చాటుతూనే ఉంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *