అల్లు అర్జున్ : అల్లుడు సత్తా చూపించినా మామ మొండితనం చూపించాడు.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-21T15:26:45+05:30 IST

కొద్ది రోజుల క్రితం నల్గొండలో అల్లు అర్జున్ చేసిన సందడి, అభిమానుల సందడి అంతా ఇంతా కాదు. సంప్రదాయ స్థలాన్ని ప్రారంభించేందుకు ఆయన మామ కంచర్ల చంద్రశేఖర్ రెడ్డి హాజరయ్యారు. అదే ఫంక్ష‌న్‌లో మామ త‌న‌కు ముఖ్య‌మంత్రి టిక్కెట్ ఇస్తార‌ని ఆశ‌లు పెట్టుకుని ఈరోజే లిస్ట్ వ‌చ్చారు కానీ…

అల్లు అర్జున్ : అల్లుడు సత్తా చూపించినా మామ మొండితనం చూపించాడు.

అల్లు అర్జున్ ఇటీవల కంచర్ల కన్వెన్షన్ ప్లేస్‌ను ప్రారంభించారు

కొద్దిరోజుల క్రితం నటుడు అల్లు అర్జున్ (అల్లుఅర్జున్) నల్గొండ వెళ్లాడు. తన మామ కంచర్ల చంద్రశేఖర్ రెడ్డి నిర్మించిన కంచర్ల కన్వెన్షన్ ప్లేస్ ప్రారంభోత్సవానికి అల్లు అర్జున్ హాజరయ్యారు. ఆయన అభిమానులతో నల్గొండ నిండిపోయింది. దారి పొడవునా అల్లు అర్జున్ కటౌట్లు, బీఆర్ఎస్ నేతల కటౌట్లు విపరీతంగా కనిపించాయి. ఆ రోజు అక్కడ అల్లు అర్జున్ సందడి చేశారు. చాలా మంది అభిమానులు వచ్చారు.

ఇదే సమావేశంలో అల్లు అర్జున్ మామ కంచర్ల చంద్రశేఖర్ రెడ్డి మాట్లాడుతూ నాగార్జున సాగర్ నుంచి కేసీఆర్ పోటీ చేస్తే తప్పకుండా చేస్తానని అన్నారు. లేదంటే ఎక్కడి నుంచి టికెట్ ఇచ్చినా పోటీ చేస్తామన్నారు. టికెట్ ఆశిస్తున్న వారిలో ఆయన కూడా ఉన్నట్టు అర్థమవుతోంది. అందుకే ముఖ్యమంత్రి జాబితాను ప్రకటించకముందే అల్లుడు అల్లు అర్జున్ తన సమావేశ స్థలాన్ని తెరిచారని చంద్రశేఖర్ రెడ్డి తన వెనుక తన అల్లుడు, అభిమానులు ఉన్నారని పరోక్షంగా చెప్పారు.

alluarjun-nalgonda3.jpg

అయితే ఈరోజు ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ బీఆర్ఎస్ పార్టీ జాబితాను ప్రకటించారు #KCRannouncedBRSlist. అందులో ఎక్కడా అల్లు అర్జున్ మామ కంచర్ల చంద్రశేఖర్ రెడ్డి పేరు లేదు. కానీ నాగార్జున సాగర్ ఇస్తే పోటీ చేస్తానని చెప్పిన చంద్రశేఖర్ రెడ్డి అక్కడ కూడా ఓడిపోయారు. నోముల భగత్ అనే పేరు వచ్చింది. అల్లు అర్జున్ మామ ఈసారి పార్టీ తరపున పోటీ చేసే అవకాశం లేదని తెలుస్తోంది. మరి అల్లు అర్జున్ మామ ఏం చేస్తాడో, నెక్స్ట్ హైట్ ఏంటో, ఏమనుకుంటాడో ఇప్పుడు చూద్దాం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-21T15:26:45+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *