బోర్డ్ ఆఫ్ కంట్రోల్ ఫర్ క్రికెట్ ఇన్ ఇండియా

చివరిగా నవీకరించబడింది:

ఆగస్ట్ 30న ప్రారంభమయ్యే ఆసియా కప్ 2023 కోసం 17 మంది సభ్యుల జట్టును భారత క్రికెట్ నియంత్రణ మండలి (BCCI) సోమవారం ప్రకటించింది. ఆగస్టు 30 నుంచి సెప్టెంబర్ 17 వరకు పాకిస్థాన్ మరియు శ్రీలంక సంయుక్తంగా ఈ టోర్నమెంట్‌కు ఆతిథ్యం ఇస్తున్నాయి. భారత్ ప్రవేశిస్తుంది. సెప్టెంబర్ 2న శ్రీలంకలోని క్యాండీలో పాకిస్థాన్‌తో మ్యాచ్‌తో టోర్నమెంట్.

ఆసియా కప్ 2023: ఆసియా కప్ 2023 కోసం బీసీసీఐ జట్టును ప్రకటించింది

ఆసియా కప్ 2023: ఆగస్టు 30న ప్రారంభమయ్యే ఆసియా కప్ 2023 కోసం భారత క్రికెట్ నియంత్రణ మండలి (BCCI) సోమవారం 17 మంది సభ్యుల జట్టును ప్రకటించింది. ఆగస్టు 30 నుండి సెప్టెంబర్ 17 వరకు పాకిస్తాన్ మరియు శ్రీలంక సంయుక్తంగా ఈ టోర్నమెంట్‌ను నిర్వహిస్తున్నాయి. భారతదేశం సెప్టెంబరు 2న శ్రీలంకలోని కాండీలో పాకిస్థాన్‌తో జరిగే మ్యాచ్‌తో టోర్నమెంట్‌లోకి ప్రవేశించండి.

జట్టులో బుమ్రా (ఆసియా కప్ 2023)

ఏడాదికి పైగా విరామం తర్వాత జస్ప్రీత్ బుమ్రా మళ్లీ జట్టులోకి వచ్చాడు. చీలమండ గాయం కారణంగా కొంతకాలం ఆటకు దూరమైన మహ్మద్ సిరాజ్ పునరాగమనంతో భారత్ పేస్ అటాక్ ఊపందుకుంది. ఆసియా కప్ 2023 కోసం టీమ్ ఇండియా ఎంపిక సమావేశానికి ముందు KL రాహుల్ మరియు శ్రేయాస్ అయ్యర్ ఫిట్‌నెస్ పెద్ద ప్రశ్నార్థకం. కానీ ఇప్పుడు వారిద్దరూ జట్టులో చేరారు. ఆసియా కప్‌లో భారత వైస్ కెప్టెన్‌గా హార్దిక్ పాండ్యా కొనసాగనున్నాడు. గ్రూప్ Aలో పాకిస్థాన్, ఇండియా మరియు నేపాల్ ఉన్నాయి, అయితే బంగ్లాదేశ్, ఆఫ్ఘనిస్తాన్ మరియు శ్రీలంక గ్రూప్ Bలో ఉన్నాయి. టోర్నమెంట్ హైబ్రిడ్ మోడల్‌ను అనుసరిస్తుంది, పాకిస్తాన్ రెండు వేదికలలో నాలుగు మ్యాచ్‌లు ఆడుతుంది, శ్రీలంక మిగిలిన గేమ్‌లకు ఆతిథ్యం ఇస్తుంది.

ఆసియా కప్ 2023 కోసం ఇది పూర్తి భారత జట్టు. రోహిత్ శర్మ (కెప్టెన్), సుభమన్ గిల్, విరాట్ కోహ్లీ, శ్రేయాస్ అయ్యర్, KL రాహుల్, సూర్యకుమార్ యాదవ్, తిలక్ వర్మ, ఇషాన్ కిషన్, హార్దిక్ పాండ్యా (వైస్ కెప్టెన్), రవీంద్ర జడేజా, అక్షర్ పటేల్, శార్దూల్ ఠాకూర్, జస్ప్రీత్ బుమ్రా, మహమ్మద్ షమీ, మొహమ్మద్. సిరాజ్, కుల్దీప్ యాదవ్, ప్రసాద్ కృష్ణ.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *