పవన్ కళ్యాణ్ : పవన్ కళ్యాణ్ వారసుడు అకీరా ఎంట్రీపై నెటిజన్ల విమర్శలు.. రేణుదేశాయ్ కౌంటర్..

అకీరా నందన్ ఎంట్రీపై ఓ నెటిజన్ చేసిన విమర్శలకు రేణుదేశాయ్ గట్టి కౌంటర్ ఇచ్చింది. ఏ విషయంలో నెటిజన్..

పవన్ కళ్యాణ్ : పవన్ కళ్యాణ్ వారసుడు అకీరా ఎంట్రీపై నెటిజన్ల విమర్శలు.. రేణుదేశాయ్ కౌంటర్..

అకీరా నందన్ ఎంట్రీపై నెటిజన్ చేసిన వ్యాఖ్యలకు రేణు దేశాయ్ కౌంటర్ ఇచ్చారు

పవన్ కళ్యాణ్ : పవన్ కళ్యాణ్ తనయుడు అకిరా నందన్ (అకిరా నందన్) సినిమా ఎంట్రీపై రెండు రోజులుగా చర్చలు జరుగుతున్నాయి. టాలీవుడ్ సీనియర్ దర్శకుడు కె. రాఘవేంద్రరావు అకీరాపై చేసిన పోస్ట్‌తో చర్చ మొదలైంది. అకీరా అమెరికాలోని ఓ ఫిల్మ్ స్కూల్‌లో యాక్టింగ్ కోర్సు చేయబోతున్నట్లు రాఘవేంద్రరావు తెలియజేశారు. అయితే ఇంతలోనే రాఘవేంద్రరావు ఆ పోస్ట్‌ను తొలగించడం, ఆపై అకీరాకు నటనపై ఆసక్తి లేదంటూ రేణు దేశాయ్ పోస్ట్ చేయడం హాట్ టాపిక్‌గా మారింది.

వరుణ్ తేజ్ : అల్లు అర్జున్, రామ్ చరణ్ పెళ్లి తర్వాత.. ఎవరు ఎక్కువ మారిపోయారు.. వరుణ్ తేజ్ సమాధానం!

ఇదిలావుంటే, తాజాగా ఓ నెటిజన్ అకీరా నందన్ ఎంట్రీని విమర్శిస్తూ కామెంట్ చేశాడు. వందలాది మంది ఫిలిం స్కూల్స్‌లో యాక్టింగ్ నేర్చుకుంటారు.. గుర్తింపు తెచ్చుకోవడానికి కష్టపడతారు.. కానీ స్టార్ వారసురాలిగా కష్టపడకుండా హీరోగా ఎంట్రీ ఇవ్వడం ఎంతవరకు సమంజసమని ఓ నెటిజన్ ప్రశ్నించగా.. దీనికి రేణుదేశాయ్ స్ట్రాంగ్ కౌంటర్ ఇచ్చారు.

Renu Desai : పవన్ అభిమానుల ఆశలపై ఒక్క రోజులో నీళ్లు చల్లిన రేణు దేశాయ్.. అకీరా హీరో ఎంట్రీ లేనట్లే..?

రేణుదేశాయ్ సమాధానం..
“మీరు చాలా మంచి ప్రశ్న అడిగారు. అంబానీ తన కంపెనీని కొడుకు, కూతురికి కాకుండా బయటి వ్యక్తులకు ఇవ్వడం సమంజసమని మీరు భావిస్తున్నారా? అవును హీరో, నిర్మాత, దర్శకుల పిల్లలు వారసులుగా ఈజీగా ఎంట్రీ ఇస్తున్నారు. కానీ ఆ ఎంట్రీ చాలా సులభం, కానీ వారు తమ తల్లిదండ్రుల వారసత్వాన్ని ముందుకు తీసుకెళ్లకపోతే, వారు నటుడిగా నిరూపించుకోవడంలో విఫలమైనప్పటికీ.. మీరు జాలి లేకుండా మిమ్మల్ని మీరు చాలా దారుణంగా ట్రోల్ చేస్తారు.

స్టార్ల వారసులే కాకుండా ఇండస్ట్రీకి వచ్చిన కొత్తలో ఫెయిల్యూర్ వచ్చినా ఎవరు పట్టించుకోరు. సక్సెస్ అయితే రజనీకాంత్, మాధురీ దీక్షిత్ లాంటి స్టార్స్ అవుతారు. ఇక్కడ హీరో వారసుడు ముఖ్యం కాదు. మీ ప్రతిభ ముఖ్యం. కాబట్టి మీ ప్రతిభపై దృష్టి పెట్టండి మరియు దానిని బయటకు తీసుకురావడానికి ప్రయత్నించండి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *