డీకే శివకుమార్: ప్రధానికి ఎందుకు స్వాగతం పలకడం లేదు?… డీకే వివరణ

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-26T15:52:22+05:30 IST

సిద్ధరామయ్య నేతృత్వంలోని రాష్ట్ర ప్రభుత్వం బెంగళూరు పర్యటనలో ప్రధానిని స్వాగతించలేదని బీజేపీ నేతలు చేసిన వ్యాఖ్యలపై కర్ణాటక ఉపముఖ్యమంత్రి డీకే శివకుమార్ తీర్పు చెప్పారు. తనను కలిసేందుకు ముఖ్యమంత్రి, ఉప ముఖ్యమంత్రి, గవర్నర్‌లు ఎయిర్‌పోర్టుకు రావాల్సిన అవసరం లేదని రాష్ట్ర ప్రభుత్వ ప్రధాన కార్యదర్శికి పీఎంవో నుంచి అధికారిక సమాచారం అందిందని తెలిపారు.

డీకే శివకుమార్: ప్రధానికి ఎందుకు స్వాగతం పలకడం లేదు?... డీకే వివరణ

బెంగళూరు: బెంగళూరు పర్యటనలో ప్రధాని నరేంద్ర మోదీని సిద్ధరామయ్య నేతృత్వంలోని రాష్ట్ర ప్రభుత్వం స్వాగతించలేదని బీజేపీ నేతలు చేసిన వ్యాఖ్యలపై కర్ణాటక ఉప ముఖ్యమంత్రి డీకే శివకుమార్ వివరణ ఇచ్చారు. తనను కలిసేందుకు ముఖ్యమంత్రి, ఉప ముఖ్యమంత్రి, గవర్నర్‌లు ఎయిర్‌పోర్టుకు రావాల్సిన అవసరం లేదని రాష్ట్ర ప్రభుత్వ ప్రధాన కార్యదర్శికి పీఎంవో నుంచి అధికారిక సమాచారం అందిందని తెలిపారు. ప్రధానికి ఘనస్వాగతం పలికేందుకు సిద్ధరామయ్య ప్రభుత్వం సిద్ధంగా ఉన్నా.. పీఎంవో సమాచారం మేరకు దూరంగా ఉంటున్నామని చెప్పారు.

ప్రోటోకాల్ గురించి మాకు బాగా తెలుసు.. ఎవరినైనా ఎలా గౌరవించాలో మాకు రాజకీయ పరిజ్ఞానం ఉంది.‘‘రాష్ట్రంలో కాంగ్రెస్ పార్టీ అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత చంద్రయాన్ విజయవంతమైన శాస్త్రవేత్తలను అభినందించేందుకు ప్రధాని తొలిసారిగా కర్ణాటకకు వచ్చారు. -3,” అని డికె అన్నారు. పిఎంఓ కార్యాలయం నుండి వచ్చిన సమాచారాన్ని గౌరవిస్తూ, వారు ప్రధానిని ఆహ్వానించే కార్యక్రమానికి దూరంగా ఉన్నారని చెప్పారు. రాజకీయ గేమ్ ముగిసింది మరియు ఇప్పుడు తామంతా అభివృద్ధిపై దృష్టి పెట్టామని ఆయన అన్నారు. రాష్ట్రం.

KPCC పునర్నిర్మాణం

కర్ణాటక ప్రదేశ్ కాంగ్రెస్ కమిటీ (కేపీసీసీ) పునర్వ్యవస్థీకరణపై ఆలోచిస్తున్నట్లు డీకే ఈ సందర్భంగా తెలిపారు. కేపీసీసీలో పలువురు మంత్రులుగా ఉన్నందున కొత్త నేతలకు కేపీసీసీలో అవకాశం కల్పించాలన్నారు. రాష్ట్ర ప్రభుత్వం ఇచ్చిన ఐదు హామీలను వివక్ష లేకుండా అన్ని వర్గాలకు అందుబాటులోకి తెచ్చామన్నారు. కావేరీ జలాల విషయంలో కేంద్ర స్థాయిలో తమ పోరాటానికి కలిసి వచ్చే రాష్ట్ర ఎంపీలు, ఇతర పార్టీలకు స్వాగతం పలుకుతామన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-26T15:52:34+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *