కాశ్మీర్ : అందమైన కాశ్మీర్‌లో ప్రపంచ సుందరి సుందరాంగుల సందర్శన

పచ్చని చెట్లు… లోతైన లోయలు… ఎత్తైన కొండలు… మంచు పర్వతాలతో ప్రపంచ సుందరీమణులు జమ్మూ కాశ్మీర్ ను సందర్శించారు. ప్రపంచ సుందరి కరోలినా బిలావ్స్కా మరియు అనేక ఇతర అందాల భామలు కాశ్మీర్ లోయలోని ప్రకృతి అందాలను చూసి ఆనందించారు.

కాశ్మీర్ : అందమైన కాశ్మీర్‌లో ప్రపంచ సుందరి సుందరాంగుల సందర్శన

బ్యూటీ క్వీన్స్ కాశ్మీర్ పర్యటన

కాశ్మీర్ : పచ్చని చెట్లతో… లోతైన లోయలతో… ఎత్తైన కొండలతో… మంచు పర్వతాలతో, జమ్మూ కాశ్మీర్ ప్రపంచ సౌందర్యానికి ఒక ప్రదేశం. ప్రపంచ సుందరి కరోలినా బిలావ్స్కా మరియు అనేక ఇతర అందాల భామలు కాశ్మీర్ లోయలోని ప్రకృతి అందాలను చూసి ఆనందించారు. మిస్ వరల్డ్ 2023 ప్రీ ఈవెంట్ శ్రీనగర్‌లో జరిగింది. కాశ్మీర్‌లో జరిగిన G20 సమావేశం జమ్మూ కాశ్మీర్‌కు గేమ్ ఛేంజర్‌గా నిరూపించబడింది. (మిస్ వరల్డ్ కరోలినా బిలావ్స్కా) ప్రపంచ సుందరీమణులు ఒకరోజు శ్రీనగర్‌ను సందర్శించారు. (బ్యూటీ క్వీన్స్ ఎక్స్‌పీరియన్స్ బెస్ట్ ఆఫ్ కాశ్మీర్) మిస్ వరల్డ్‌తో పాటు మిస్ వరల్డ్ కరీబియన్, ఎమ్మీ పెనా వంటి చాలా మంది బ్యూటీలు కాశ్మీర్ లోయను సందర్శించారు.

ఇండిగో విమాన సేవలు : ఉత్తర గోవా నుండి అబుదాబికి నేరుగా ఇండిగో విమానం

మిస్ వరల్డ్ అమెరికా శ్రీ సైనీ, మిస్ వరల్డ్ ఇండియా సైన్ శెట్టి, మిస్ వరల్డ్ ఇంగ్లండ్ జెస్సికా గాగెన్, మిస్ ఆసియా, ప్రిస్సిల్లా కార్లా సాపుత్రి యూల్స్ కాశ్మీర్‌లో పర్యటించారు. మిస్ వరల్డ్ ఆర్గనైజేషన్ చైర్మన్, సీఈవో జూలియా ఎరిక్ మోర్లీ కూడా ఈ యాత్రలో పాల్గొన్నారు. ఈ ఏడాది చివర్లో మిస్ వరల్డ్ 2023 పోటీల 71వ ఎడిషన్‌కు భారత్ ఆతిథ్యం ఇవ్వనుంది.

Assam Floods : అస్సాంలో మళ్లీ వరదలు… 15 మంది మృతి

ప్రపంచ ప్రఖ్యాతి గాంచిన దాల్ లేక్ సహా శ్రీనగర్ నగరంలో అందాలు విహరించారు. అందాల భామలు కాశ్మీర్ ప్రకృతి అందాలను కొనియాడారు. ఆరుసార్లు ప్రతిష్టాత్మక టైటిల్‌ను గెలుచుకున్న భారత్ మూడు దశాబ్దాల తర్వాత ఈ టోర్నీకి ఆతిథ్యం ఇస్తోంది. భారత్ చివరిసారిగా 1996లో ఈ ఈవెంట్‌ను నిర్వహించింది.

ఇండోనేషియా: ఇండోనేషియాలోని బాలి సముద్రంలో భారీ భూకంపం… సునామీ హెచ్చరిక లేదు

సుందరాంగులు కాశ్మీర్ లోయ అందాలను ఆస్వాదించారు. G20 కార్యవర్గం యొక్క కథనం మరియు సమావేశాలను రద్దు చేయడంతో ఈ సంవత్సరం మొదటి ఆరు నెలల్లో దాదాపు 17,000 మంది విదేశీయులు కశ్మీర్ లోయను సందర్శించారు. అందాల భామల సందర్శనతో కాశ్మీర్ అందం మరింత పెరిగింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *