ప్రభాస్ – సాలార్ : అదే నిజమైతే మళ్లీ నిరాశే…

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-03T12:56:21+05:30 IST

పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ హీరోగా తెరకెక్కిన చిత్రం ‘సాలార్’. ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వం వహించిన భారీ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ ఇది. హోంబలే నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాపై పాన్-ఇండియన్ అంచనాలు భారీగా ఉన్నాయి. ఈ చిత్రాన్ని సెప్టెంబర్ 28న విడుదల చేసేందుకు మేకర్స్ ప్లాన్ చేస్తున్నారు.కానీ ఈ సినిమా మరోసారి వాయిదా పడినట్లుగా తెలుస్తోంది.

ప్రభాస్ - సాలార్ : అదే నిజమైతే మళ్లీ నిరాశే...

పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ ‘సాలార్’ సినిమాలో నటించాడు. (సాలార్) ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వం వహించిన భారీ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ ఇది. హోంబలే నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాపై పాన్-ఇండియన్ అంచనాలు భారీగా ఉన్నాయి. ఈ చిత్రాన్ని సెప్టెంబర్ 28న విడుదల చేసేందుకు మేకర్స్ ప్లాన్ చేస్తున్నారు.కానీ ఈ సినిమా మరోసారి వాయిదా పడినట్లుగా తెలుస్తోంది. అయితే ఈ విషయాన్ని మేకర్స్ అధికారికంగా వెల్లడించలేదు కానీ వాయిదా పడుతుందనే టాక్ మాత్రం జోరుగా సాగుతోంది. నవంబర్‌లో ఈ సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుందని సమాచారం. ఈ మేరకు ఈ సినిమాపై బాలీవుడ్ ట్రేడ్ అనలిస్ట్ తరుణ్ ఆదర్శ్ చేసిన ట్వీట్ వైరల్ అవుతోంది. సెప్టెంబర్ 28న సాలార్ విడుదల కాదు.. అఫీషియల్‌గా ప్రకటించి నవంబర్‌లో విడుదలకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. ప్రస్తుతం నిర్మాణానంతర కార్యక్రమాలు శరవేగంగా జరుగుతున్నాయి. నవంబర్‌లో చిత్రాన్ని విడుదల చేసేందుకు హోంబాలే సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. తేదీని త్వరలోనే ప్రకటిస్తాం’ అని తరుణ్‌ తన ట్వీట్‌లో పేర్కొన్నారు. ఇదే నిజమైతే ప్రభాస్ అభిమానులకు నిరాశ తప్పదు. మరో రెండు నెలలు ఆగాల్సిందే!

‘బాహుబలి’తో పాన్ ఇండియా స్టార్‌గా మారిన ప్రభాస్ తర్వాతి మూడు చిత్రాలు ‘సాహో’, ‘రాధేశ్యాం’, ‘ఆదిపురుష్’ కలెక్షన్లు వసూలు చేసినా అభిమానులను సంతృప్తి పరచలేకపోయాయి. ఇప్పుడు అభిమానుల కళ్లు, అంచనాలన్నీ ‘సాలార్‌’పైనే ఉన్నాయి. ప్రభాస్ సరసన శృతి హాసన్ నటించిన ఈ చిత్రంలో పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్, ఈశ్వరీరావు, జగపతి బాబు, శ్రియా రెడ్డి కీలక పాత్రలు పోషించారు. హోంబలే ఫిల్మ్స్ బ్యానర్‌పై విజయ్ కిరగందూర్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-03T13:18:36+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *