బాలకృష్ణ: జైలర్ సీక్వెల్.. అయితే ఈసారి బాలయ్య పర్ఫెక్ట్ గా ఉండాలి..

జైలర్ ఫస్ట్ వెర్షన్ లో బాలయ్యతో రోల్ చేయాలనుకున్న నెల్సన్.. సరైన హోం వర్క్ లేకపోవడంతో కుదరలేదని ఓపెన్ గానే చెప్పాడు. మొదటి వెర్షన్‌లో బాలయ్య లేని లోటును సీక్వెల్‌లో ప్రవేశపెట్టి పూడ్చే ప్రయత్నం చేస్తున్నాడు నెల్సన్.

బాలకృష్ణ: జైలర్ సీక్వెల్.. అయితే ఈసారి బాలయ్య పర్ఫెక్ట్ గా ఉండాలి..

జైలర్ సీక్వెల్ మూవీ డైరెక్టర్ నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ బిగ్గర్ లో బాలకృష్ణ కీలక పాత్ర పోషించాలి

బాలకృష్ణ: జైలర్ చిత్రానికి సీక్వెల్ ప్లాన్ చేస్తున్న దర్శకుడు నెల్సన్ నందమూరి నటసింహ బాలకృష్ణ కోసం ఓ ప్రత్యేక పాత్రను రూపొందిస్తున్నాడు. జైలర్ ఫస్ట్ వెర్షన్ లో బాలయ్యతో రోల్ చేయాలనుకున్న నెల్సన్.. సరైన హోం వర్క్ లేకపోవడంతో కుదరలేదని ఓపెన్ గానే చెప్పాడు. మొదటి వెర్షన్‌లో బాలయ్య లేని లోటును సీక్వెల్‌లో ప్రవేశపెట్టి పూడ్చే ప్రయత్నం చేస్తున్నాడు నెల్సన్. కోలీవుడ్ మరియు టాలీవుడ్ రెండింటిలోనూ జైలర్ సీక్వెల్ పై రకరకాల ఊహాగానాలు వినిపిస్తున్నాయి.

గత నెలలో విడుదలై మంచి విజయం సాధించిన చిత్రం జైలర్. తమిళ సూపర్‌స్టార్ రజనీకాంత్‌కి చాలా కాలం తర్వాత సూపర్ డూపర్ హిట్ ఇచ్చిన జైలర్. జైలర్ సినిమాకి తమిళనాట మంచి రెస్పాన్స్ రావడంతో తెలుగు రాష్ట్రాల్లో కూడా కలెక్షన్ల మోత మోగించింది. సూపర్ స్టార్ రజనీ యాక్షన్‌తో పాటు ప్రముఖ నటులు మోహన్‌లాల్, శివరాజ్‌కుమార్ కూడా అతిథి పాత్రల్లో కనిపించిన ఈ సినిమాకి మంచి రెస్పాన్స్ వచ్చింది. బాలయ్య కూడా గెస్ట్ అప్పియరెన్స్ ఇస్తారని అనుకున్నా అది కుదరలేదని దర్శకుడు ఓ ఇంటర్వ్యూలో చెప్పడంతో ఈ జోడీతో బాలయ్య కూడా ఉంటే బాగుండేదని ప్రేక్షకులు, అభిమానులు భావించారు.

అనిరుధ్: జైలర్ నిర్మాత అనిరుధ్‌కి కారుతో పాటు.. ఖరీదైన కారును కూడా బహుమతిగా ఇచ్చాడు.

దర్శకుడు నెల్సన్ కూడా బాలయ్య పాత్ర కోసం చాలా ప్రయత్నించానని, అయితే ఆ ప్రయత్నం ఫలించకపోవడంతో జైలర్ సీక్వెల్‌లో బాలయ్య కోసం ప్రత్యేక పాత్రను రూపొందిస్తున్నట్లు సమాచారం. మరి జైలర్ సీక్వెల్ లో బాలయ్య ఫుల్ లెంగ్త్ రోల్ పోషిస్తాడా? లేక అతిథి పాత్రకే పరిమితం అవుతారా? అది నాకు తెలియదు. ప్రస్తుతం ఈ సమాచారం టాలీవుడ్, కోలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో హాట్ టాపిక్ గా మారింది. సీక్వెల్ ఎప్పుడు ఉంటుందో కూడా నెల్సన్ చెప్పలేదు. సీక్వెల్‌ వస్తే అందులో బాలయ్య తప్పకుండా కనిపిస్తాడని ఇండస్ట్రీ టాక్‌.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *