సనాతన్ రో: మరో అడుగు ముందుకేసిన అయోధ్య సాధువు.. ఉదయనిధి తలను తానే నరికేయనున్నారు.

గతంలో కరుణానిధికి కూడా ఇలాంటి బెదిరింపులు వచ్చాయి. ఆ సమయంలో కరుణానిధి తల తీసుకొచ్చిన వారికి కోటి రూపాయలు ఇస్తానని ఓ సాధువు ప్రకటించాడు. కానీ కరుణానిధి మాత్రం 100 కోట్లు వచ్చినా జుట్టు పీకలేనని తనదైన శైలిలో సమాధానమిచ్చాడు.

సనాతన్ రో: మరో అడుగు ముందుకేసిన అయోధ్య సాధువు.. ఉదయనిధి తలను తానే నరికేయనున్నారు.

సనాతన్ రో: సనాతన ధర్మంపై వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు చేసిన తమిళనాడు మంత్రి, డీఎంకే నేత ఉదయనిధి స్టాలిన్ తల నరికిన వారికి పది కోట్ల రూపాయల బహుమతి ఇస్తామని అయోధ్య సాధువు పరమహంస ఆచార్య ప్రకటించారు. మరో అడుగు ముందుకేసి ఉదయనిధిని తానే తల నరికేస్తానని ప్రకటించాడు. దీనికి తోడు ఉదయనిధి పది కోట్లు సరిపోకపోతే మరో పది కోట్లు ఇస్తానని ప్రకటించాడు.

శరద్ పవార్: పేరు మార్చే హక్కు ఎవరికీ లేదు.. భారత్ పేరు మార్చడంపై శరద్ పవార్ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.

ఉదయనిధి తన వ్యాఖ్యలతో దేశంలోని 100 కోట్ల మంది ప్రజల మనోభావాలను దెబ్బతీశారని అన్నారు. దేశంలో ఏ అభివృద్ధి జరిగినా సనాతన ధర్మం వల్లనే జరిగిందని, ఉదయనిధి తన వ్యాఖ్యలకు క్షమాపణ చెప్పాలని డిమాండ్ చేశారు. నేను అతనికి సనాతన ధర్మ చరిత్ర చదవమని సూచిస్తున్నాను. అంతే కాకుండా సనాతన ధర్మానికి వ్యతిరేకంగా మాట్లాడినందుకు క్షమాపణలు చెప్పాలి. లేకుంటే ముఖ్యమంత్రి కుమారుడైనా శిక్ష తప్పదు. అతని తల నరికి పది కోట్లు సరిపోకపోతే మరో పది కోట్లు పెంచుతాను. అవసరమైతే ఆ తలను నేనే నరికేస్తాను’’ అన్నాడు పరమహంస.

భరత్ పేరు వరుస: ఓ వైపు భరత్ పేరు మార్పుపై తీవ్ర వివాదం నడుస్తుండగా.. మరోవైపు అసోం సీఎం కొత్త పేరు పెట్టారు.

గతంలో కరుణానిధికి కూడా ఇలాంటి బెదిరింపులు వచ్చాయి. ఆ సమయంలో కరుణానిధి తల తీసుకొచ్చిన వారికి కోటి రూపాయలు ఇస్తానని ఓ సాధువు ప్రకటించాడు. కానీ కరుణానిధి మాత్రం 100 కోట్లు వచ్చినా జుట్టు దువ్వుకోలేనని తనదైన శైలిలో సమాధానమిచ్చాడు. తాజాగా ఇదే విషయాన్ని గుర్తు చేసిన స్టాలిన్.. తలకు పది కోట్ల రూపాయలు అవసరం లేదని, రూ.10 రూపాయల దువ్వెన సరిపోతుందని అన్నారు. ఇలాంటి బెదిరింపులు తమకు కొత్త కాదని, వాటికి భయపడేది లేదని అన్నారు. తమిళం కోసం రైలు పట్టాలపై తల పెట్టిన కరుణానిధి మనవడు అని అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *