కోహ్లీ బయోపిక్ : మరోసారి బాలీవుడ్ టాక్.. కోహ్లీ బయోపిక్ లో రామ్ చరణ్.. నిర్మాతలు చరణ్ ని అడిగారా?

కోహ్లి బయోపిక్‌ను తెరకెక్కించేందుకు బాలీవుడ్ నిర్మాతలు తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తున్నారు. కోహ్లీ అభిమానులకు కూడా ఈ సినిమా కావాలి.

కోహ్లీ బయోపిక్ : మరోసారి బాలీవుడ్ టాక్.. కోహ్లీ బయోపిక్ లో రామ్ చరణ్.. నిర్మాతలు చరణ్ ని అడిగారా?

విరాట్ కోహ్లి బయోపిక్ రామ్ చరణ్ కోహ్లీ రోల్ ప్లే చేయనున్నాడనే వార్త బాలీవుడ్ లో వైరల్ అవుతుంది

కోహ్లీ బయోపిక్ : సినిమా ఇండస్ట్రీలో ఇటీవల బయోపిక్‌లు ఎక్కువగా వస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. సినీ, రాజకీయ, క్రీడా… ఇలా వివిధ రంగాలకు చెందిన ప్రముఖుల బయోపిక్‌లు తెరకెక్కుతున్నాయి. అయితే ఈ బయోపిక్‌లు ఎక్కువగా బాలీవుడ్‌లో రూపొందుతున్నాయి. కొందరు విఫలమవుతున్నారు, కొందరు విజయం సాధిస్తున్నారు. స్టార్ క్రికెటర్ కోహ్లి (విరాట్ కోహ్లి) బయోపిక్ తీయడానికి ప్రయత్నాలు జరుగుతున్నాయి. క్రికెట్ కు సంబంధించి ఇప్పటికే చాలా సినిమాలు, బయోపిక్ లు వచ్చాయి. అందులోనూ ఎంఎస్ ధోని సినిమా ఘనవిజయం సాధించింది.

కోహ్లి బయోపిక్‌ను తెరకెక్కించేందుకు బాలీవుడ్ నిర్మాతలు తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తున్నారు. కోహ్లీ అభిమానులకు కూడా ఈ సినిమా కావాలి. అయితే కోహ్లి క్యారెక్టర్‌కి సెట్ అయ్యే హీరో మాత్రం దొరకలేదని అంటున్నారు. అయితే ఆర్ఆర్ఆర్ సినిమా తర్వాత కోహ్లి బయోపిక్ లో చరణ్ నటిస్తాడని, చరణ్ అయితే బాగుంటుందని వార్తలు వస్తున్నాయి. కోహ్లి, దూకుడు, హ్యుమానిటీ లాంటి పర్ఫెక్ట్ బాడీ చరణ్ కి ఉందని.. కోహ్లీ పాత్రకు చరణ్ పర్ఫెక్ట్ అని వ్యాఖ్యానించారు. గతంలో చరణ్ కూడా దీనిపై స్పందిస్తూ.. బయోపిక్ కోసం తనని ఇంతవరకు ఎవరూ సంప్రదించలేదని చెప్పాడు. తాజాగా మరోసారి కోహ్లీ బయోపిక్‌లో చరణ్ నటించనున్నాడని బాలీవుడ్ మీడియాలో వార్తలు వస్తున్నాయి.

సెప్టిమియస్ అవార్డులు : అంతర్జాతీయ అవార్డులు.. ఉత్తమ ఆసియా నటి నామినేషన్స్‌లో రష్మిక.. నటుడి నామినేషన్స్‌లో మలయాళ హీరో..

రామ్ చరణ్ ప్రస్తుతం గేమ్ ఛేంజర్ సినిమాతో పాటు బుచ్చిబాబు సానా సినిమాతో బిజీగా ఉన్నాడు. రీసెంట్ గా కోహ్లి బయోపిక్ కోసం ఓ టాప్ బాలీవుడ్ ప్రొడక్షన్ హౌస్ రామ్ చరణ్ ని సంప్రదించగా, చరణ్ ఇంకా ఎలాంటి నిర్ణయం ప్రకటించలేదని ఇండస్ట్రీలో టాక్. ఇదే నిజమైతే చరణ్ ఈ సినిమాను అంగీకరించాలని అభిమానులు కోరుతున్నారు. మరి కోహ్లీ బయోపిక్‌లో ఎవరు నటిస్తారో చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *