రుద్రం కోట: విడుదలకు సిద్ధమైన ‘రుద్రంకోట’..

సీనియర్ నటి జయలలిత (జయలలిత) కీలక పాత్రలో నటిస్తున్న చిత్రం ‘రుద్రం కోట’. పవర్‌ఫుల్‌ టైటిల్‌తో రూపొందుతున్న ఈ చిత్రాన్ని రాము కోన దర్శకత్వంలో ఏఆర్‌కే విజువల్స్‌ పతాకంపై అనిల్‌ అర్క కందవల్లి నిర్మిస్తున్నారు. అనిల్, విభీష, రియా హీరో హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు. ఇటీవలే సెన్సార్ కార్యక్రమాలను పూర్తి చేసుకున్న ఈ చిత్రాన్ని సెప్టెంబర్ 22న ప్రపంచవ్యాప్తంగా గ్రాండ్ గా స్క్రీన్ మ్యాక్స్ పిక్చర్స్ ద్వారా విడుదల చేయనున్నట్టు మేకర్స్ ప్రకటించారు.

ఈ సందర్భంగా హీరో, నిర్మాత అనిల్ అర్క కందవల్లి మాట్లాడుతూ. భద్రాచలం సమీపంలోని రుద్రంకోట అనే గ్రామం నేపథ్యంలో కథ సాగుతుంది. ఇప్పటి వరకు ఎవరూ చూపించని వాటిని మా సినిమాలో చూపిస్తున్నాం. అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకునే అంశాలు ఇందులో ఉన్నాయి. సీనియర్ నటి జయలలిత వ్యాఖ్యాతగా వ్యవహరించడమే కాకుండా కీలక పాత్రలో కూడా నటించారు. ఈ సినిమాలో ఆమె పాత్ర చాలా కీలకం. అలాగే ప్రముఖ సంగీత దర్శకుడు కోటి గారు మా చిత్రానికి అద్భుతమైన బ్యాక్ గ్రౌండ్ స్కోర్ అందించారు. (రుద్రం కోట రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్ చేయబడింది)

రుద్రం-కోట.jpg

అంతేకాకుండా సుభాష్ ఆనంద్ స్వరపరిచిన రెండు పాటలు ఇప్పటికే విడుదలై ప్రేక్షకుల నుండి మంచి రెస్పాన్స్ ని అందుకుంటున్నాయి. ఇటీవలే ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన సెన్సార్ కార్యక్రమాలు పూర్తయ్యాయి. సెన్సార్ ప్రముఖులు సినిమా బాగుందని, యూబీఏ సర్టిఫికెట్ తో పాటు కొత్త ప్రయోగం అని ప్రశంసించారు. మా సినిమా నచ్చడంతో ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదల చేసేందుకు స్క్రీన్‌ మ్యాక్స్‌ పిక్చర్స్‌ ముందుకొచ్చింది. సెప్టెంబర్ 22న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఈ చిత్రాన్ని గ్రాండ్‌గా విడుదల చేయనున్నామని తెలిపారు.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-07T18:08:32+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *