సనాతన ధర్మ వివాదం: సనాతన ధర్మ వివాదంపై విరుచుకుపడ్డ సీఎం యోగి.. పరాన్నజీవులు అని విమర్శించారు.

ఇప్పుడు మన దేశం సానుకూల దిశలో పయనించడానికి ప్రయత్నిస్తున్న సమయం. కానీ కొంతమందికి అది నచ్చదు. ఈ విజయాలపై భారతదేశం, భారతీయత మరియు ఇక్కడి సనాతన సంప్రదాయం వైపు చూపే పని జరుగుతోంది

సనాతన ధర్మ వివాదం: సనాతన ధర్మ వివాదంపై విరుచుకుపడ్డ సీఎం యోగి.. పరాన్నజీవులు అని విమర్శించారు.

యూపీ సీఎం యోగి: సనాతన ధర్మ వివాదంపై ఉత్తరప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి యోగి ఆదిత్యనాథ్ స్పందించారు. సనాతన సంస్థను విమర్శించిన వారిపై ఆయన విరుచుకుపడ్డారు. రావణుడు, కంసుడు లాంటి వాళ్లు ఏమీ చేయలేకపోయారని.. వాళ్లకు ఏమవుతుందని విమర్శిస్తూనే విమర్శకులను పరాన్నజీవులని విమర్శించారు. కృష్ణ జన్మాష్టమి సందర్భంగా ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని లక్నోలోని రిజర్వ్ పోలీస్ లైన్‌లో ఏర్పాటు చేసిన కార్యక్రమంలో యోగి ఆదిత్యనాథ్ ఈ వ్యాఖ్యలు చేశారు.

సనాతన ధర్మ రోగం: డీఎంకేకు షాక్.. సనాతన ధర్మంపై ఉదయనిధిని కాంగ్రెస్ తప్పుపట్టింది

“ఇప్పుడు మన దేశం సానుకూల దిశలో వెళ్లడానికి ప్రయత్నిస్తున్న సమయం. కానీ కొంతమందికి ఇది ఇష్టం లేదు. ఈ విజయాలపై భారతదేశం, భారతీయత మరియు ఇక్కడి సనాతన సంప్రదాయం వైపు చూపే పని జరుగుతోంది. అదే సమయంలో సనాతనధర్మాన్ని అవమానిస్తున్నారు.మరిచిపోయారు.రావణుడి దురహంకారంతో నశించని సనాతన ధర్మాన్ని, కంస గర్జనకు చలించని సనాతనధర్మాన్ని, బాబర్, ఔరంగజేబుల దౌర్జన్యంతో నశించని సనాతన ధర్మాన్ని పరాన్నజీవులు ఎలా నిర్మూలిస్తారు? వారి చర్యలకు సిగ్గుపడాలి’’ అని సీఎం యోగి అన్నారు.

సనాతన ధర్మం వరుస: ఉదయనిధికి మద్దతు పలికిన కట్టప్ప సనాతన ధర్మం గురించి సరిగ్గానే మాట్లాడాడు

శ్రీ కృష్ణ భగవానుడు మతాన్ని స్థాపించడానికే జన్మించాడని, భారతదేశంలో ఎక్కడో ఒకచోట అరాచకం వ్యాపించినప్పుడల్లా మన దివ్య అవతారాలు సమాజాన్ని నిర్ధిష్ట పంజా ద్వారా నడిపించాయని ముఖ్యమంత్రి అన్నారు. కర్మణ్యేవాధికారులు మాట్లాడుతూ, ఆత్మ సమాజాన్ని శక్తివంతం చేస్తుందని, దుష్ట స్వభావం సమాజాన్ని కలుషితం చేస్తే, మన దివ్యశక్తులు వినాశాయ చ దుష్కృతం ద్వారా శాంతిని నెలకొల్పుతాయని అన్నారు. సనాతన ధర్మం మానవత్వానికి సంబంధించిన మతమని యోగి అన్నారు. దీనిపై వేలు ఎత్తడం మానవాళికి ప్రమాదకర ప్రయత్నమని యోగి అభివర్ణించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *