విజయ్ దేవరకొండ: విజయ్ దేవరకొండకు తమిళనాడులో అంత క్రేజ్ ఉందా? ఈ ఏడాది రికార్డు..

తమిళనాడులో కూడా విజయ్ దేవరకొండకు అంత క్రేజ్ ఉందా..? ఈ ఏడాది రికార్డు విజయ్ పేరిట ఉంది.

విజయ్ దేవరకొండ: విజయ్ దేవరకొండకు తమిళనాడులో అంత క్రేజ్ ఉందా?  ఈ ఏడాది రికార్డు..

విజయ్ దేవరకొండ కుషి తమిళనాడులో అత్యధిక వసూళ్లు సాధించిన తెలుగు చిత్రం

విజయ్ దేవరకొండ: టాలీవుడ్‌లో విజయ్ దేవరకొండ క్రేజ్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. సినిమాలతో పాటు తన యాటిట్యూడ్‌తో యూత్‌లో విపరీతమైన క్రేజ్ సంపాదించుకున్నాడు. ఈ రౌడీ కుర్రాడికి తెలుగు రాష్ట్రాల్లోనే కాకుండా ఇతర రాష్ట్రాల్లో కూడా అభిమానులు ఉన్నారు. ఇక బాలీవుడ్ లో… విజయ్ లాంటి స్టార్ హీరోయిన్లు కలిసి చనిపోతారు. విజయ్ ఇటీవల ఖుషి సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే.

ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్: ఉస్తాద్ మళ్లీ యాక్షన్..పవన్ అభిమానులకు పండగే..!

శివనిర్వాణ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా రొమాంటిక్ కామెడీ ఎంటర్టైనర్. ఈ సినిమాలో సమంత హీరోయిన్ గా నటించింది. ఫస్ట్ షోతోనే హిట్ టాక్ తెచ్చుకున్న ఈ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద మంచి కలెక్షన్స్ ని నమోదు చేస్తోంది. తాజాగా ఈ సినిమా తమిళనాడు బాక్సాఫీస్ వద్ద రికార్డు సృష్టించింది. కోలీవుడ్‌లో ఈ సినిమా ఇప్పటివరకు రూ.7 కోట్లు వసూలు చేసింది. ఈ ఏడాది తమిళనాడులో విడుదలైన తెలుగు సినిమాల్లో ఇదే అత్యధిక కలెక్షన్లు.

కల్కి 2898 AD : ప్రభాస్ కల్కి 2898 ADలో రాంగోపాల్ వర్మ..? ఇప్పటికే RGV షూటింగ్ పార్ట్ పూర్తయిందా?

దీంతో ఈ ఏడాది తమిళనాట బాక్సాఫీస్ వద్ద అత్యధిక వసూళ్లు సాధించిన తెలుగు చిత్రంగా ‘ఖుషి’ నిలిచింది. ఇది చూసిన టాలీవుడ్ ప్రేక్షకులు విజయ్ కి తమిళనాడులో ఇంత ఫాలోయింగ్ ఉందా అని ఆశ్చర్యపోతున్నారు. ఈ ఏడాది పూర్తి కావడానికి మరో మూడు నెలల సమయం ఉంది. ఈలోపు మరేదైనా ఆ రికార్డును బ్రేక్ చేస్తుందా..? లేక ఈ ఏడాది ఆ రికార్డు విజయ్ పేరిట నిలిచిపోతుందా..? అది చూడాలి. తొలి మూడు రోజుల్లో 70 కోట్లు కలెక్ట్ చేసిన ఈ సినిమా మొదటి వారం పూర్తి చేసుకోనుంది. మరి ప్రపంచ బాక్సాఫీస్ వద్ద ఎంత కలెక్షన్లు నమోదు అయ్యాయో తెలియాల్సి ఉంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *