బీఆర్‌ఎస్‌లో చేరితేనే బీసీ బంధువు ఇస్తారని రఘునందన్‌రావు బ్లాక్‌మెయిల్‌ చేశారు: ఎమ్మెల్యే రఘునందన్‌రావు

పప్పు బెల్లంలా బిసి బంధువును బిఆర్ఎస్ నేతలు పంచుతున్నారన్నారు. 13 కులాలకే బీసీ బంధు ఇస్తున్నారని పేర్కొన్నారు. 13 కులాలకే కాకుండా అన్ని బీసీ కులాలకు బీసీ బంధు ఇవ్వాలని డిమాండ్ చేశారు.

బీఆర్‌ఎస్‌లో చేరితేనే బీసీ బంధువు ఇస్తారని రఘునందన్‌రావు బ్లాక్‌మెయిల్‌ చేశారు: ఎమ్మెల్యే రఘునందన్‌రావు

రఘునందన్ రావు

రఘునందన్ రావు విమర్శలు బీఆర్ఎస్ : బీఆర్ఎస్ పార్టీలో చేరితేనే బీసీ బంధు ఇస్తామని బ్లాక్ మెయిల్ చేస్తున్నారని బీజేపీ దుబ్బాక ఎమ్మెల్యే రఘునందన్ రావు విమర్శించారు. దుబ్బాక బీజేపీ ఎమ్మెల్యే రఘునందన్ రావు మాట్లాడుతూ.. జీవో నంబర్ 5 ద్వారా బీసీ బందువులకు లక్ష రూపాయలు ఇస్తామని చెప్పిన ప్రభుత్వం.. బీసీ బందువులపై దాడి చేసే దుర్మార్గపు ప్రక్రియను బీఆర్‌ఎస్ నాయకులు అవలంభిస్తున్నారని విమర్శించారు.

చాలా బీసీ కులాలకు బీసీ బంధు అందడం లేదు. చాపలో గుడ్డ విసిరి సోదరుడు చచ్చిపోయినట్లు బీఆర్ఎస్ పార్టీ తీరు ఉందన్నారు. బీఆర్ ఎస్ పార్టీలో చేరితేనే బీసీ బంధు ఇస్తామని బ్లాక్ మెయిల్ చేస్తున్నారన్నారు. సిద్దిపేట జిల్లాలో 26 వేల మంది బీసీ బంధు కోసం దరఖాస్తు చేసుకున్నారని తెలిపారు. దుబ్బాకలో బీసీ బంధు లెక్కల ప్రకారం జిల్లా కలెక్టర్ సహా అధికారులంతా ఫోన్లు స్విచ్ఛాఫ్ చేశారు.

జాబితా ఇవ్వబోమన్నారు. బిఆర్‌ఎస్ నాయకులు తమకు నచ్చిన వారికే బిసి బందు ఇస్తున్నారని ఆరోపించారు. నియోజక వర్గ అభివృద్ధికి ఏటా ఇచ్చే ఐదు లక్షల రూపాయలను న్యాయం చేయడం లేదన్నారు. బిసి బంధు బిఆర్‌ఎస్ నాయకుల ఇళ్ల నుంచి ఇవ్వడం లేదని, అది ప్రజల సొమ్ము అని అన్నారు. ఒకే ఇంట్లో ఇద్దరికి బీసీ బంధు ఇస్తున్నారని, అర్హులైన పేదలకు అందడం లేదన్నారు.

చంద్రబాబు అరెస్ట్: అమరావతి, వివేకా హత్య కేసులో చంద్రబాబు తరపున సుప్రీంకోర్టు సీనియర్ న్యాయవాది సిద్ధార్థ లూత్రా వాదించనున్నారు.

పప్పు బెల్లంలా బిసి బంధువును బిఆర్ఎస్ నేతలు పంచుతున్నారన్నారు. 13 కులాలకే బీసీ బంధు ఇస్తున్నారని పేర్కొన్నారు. 13 కులాలకే కాకుండా అన్ని బీసీ కులాలకు బీసీ బంధు ఇవ్వాలని డిమాండ్ చేశారు. 55 శాతం బీసీలకు బీసీ బంధు అందడం లేదు. వ్యాపార సౌకర్యాలు ఉన్నవారికే బీసీ బంధు కింద లక్ష రూపాయలు ఇస్తున్నట్లు పేర్కొన్నారు.

బిసి బందులో దురదృష్టకరాలు జరుగుతున్నాయన్నారు. భాజపా సర్పంచ్‌లు ఉన్న గ్రామాల్లో ఒక్కదానికి కూడా బీసీ బంధు ఇవ్వలేదన్నారు. బీసీ బందువులు పారదర్శకంగా అర్హులైన పేదలకు చేరవేయాలన్నారు. బీసీ బందుల్లో జరుగుతున్న అక్రమాలపై సీఎం కేసీఆర్ స్పందించాలన్నారు. బీసీ బంధు జాబితా ఇవ్వని సిద్దిపేట జిల్లా కలెక్టర్‌పై ప్రభుత్వ ప్రధాన కార్యదర్శికి ఫిర్యాదు చేస్తామన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *