వివాదానికి తెర లేపింది: మహ్మద్ ప్రవక్తపై బీహార్ విద్యాశాఖ మంత్రి సంచలన వ్యాఖ్యలు

మహ్మద్ ప్రవక్తపై బీహార్ విద్యాశాఖ మంత్రి సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. మహ్మద్ ప్రవక్త మర్యాదగల వ్యక్తి అని బీహార్ విద్యాశాఖ మంత్రి చంద్రశేఖర్ ఇటీవల వ్యాఖ్యానించారు.

వివాదానికి తెర లేపింది: మహ్మద్ ప్రవక్తపై బీహార్ విద్యాశాఖ మంత్రి సంచలన వ్యాఖ్యలు

బీహార్ విద్యా మంత్రి

బీహార్ విద్యాశాఖ మంత్రి: మహ్మద్ ప్రవక్తపై బీహార్ విద్యాశాఖ మంత్రి సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. మహ్మద్ ప్రవక్త మర్యాదగల వ్యక్తి అని బీహార్ విద్యాశాఖ మంత్రి చంద్రశేఖర్ ఇటీవల వ్యాఖ్యానించారు. (బీహార్ విద్యాశాఖ మంత్రి వివాదానికి తెర లేపారు) శ్రీ కృష్ణ జన్మాష్టమి సందర్భంగా, బాబా అభయనాథ్ ధామ్ ఆవరణలోని నలందలోని హిల్సా సబ్-డివిజన్‌లో జరిగిన సమావేశంలో ఆయన ప్రసంగించారు. లోకంలో చెడ్డతనం పెరిగిపోతోంది, నిజాయితీ కనుమరుగవుతోంది, మోసగాళ్లు, దుర్మార్గులు పెరిగిపోయారు… అందుకే మర్యాదగల మహ్మద్ సాహెబ్‌ను దేవుడు భూమిపైకి పంపాడని మంత్రి చంద్రశేఖర్ అన్నారు. (మహమ్మద్ ప్రవక్త మర్యాద పురుషోత్తం) ఈ కార్యక్రమంలో రాష్ట్ర కళా, సాంస్కృతిక శాఖ మంత్రి జితేంద్ర రాయ్, కార్మిక వనరుల శాఖ మంత్రి సురేంద్ర రామ్, సైన్స్ అండ్ ఇన్ఫర్మేషన్ మంత్రి మహ్మద్ ఇజ్రాయెల్ మన్సూరి, హిల్సా మాజీ ఎమ్మెల్యే, పార్టీ అధికార ప్రతినిధి శక్తి సింగ్ యాదవ్, మాజీ ఎమ్మెల్యే చంద్రశేఖర్ ప్రసాద్ తదితరులు పాల్గొన్నారు. . పాల్గొన్నారు.

G20 సమ్మిట్ లైవ్ అప్‌డేట్‌లు: G-20 సమ్మిట్ అట్టహాసంగా ప్రారంభమైంది

విద్యాశాఖ మంత్రి చేసిన వ్యాఖ్యలపై బీజేపీ ఓబీసీ మోర్చా జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి నిఖిల్ ఆనంద్ స్పందించారు. మంత్రి చంద్రశేఖర్ జన్మాష్టమి కార్యక్రమంలో శ్రీకృష్ణుడి పవిత్రతను కించపరిచే ప్రయత్నం చేశారని ఆనంద్ ఆరోపించారు. విద్యాశాఖ మంత్రి చంద్రశేఖర్ హిందూ-సనాతన ధర్మానికి వ్యతిరేకంగా వ్యాఖ్యలు చేసినా, రాముడు, కృష్ణుడిని కించపరిచే పదాలు వాడినా అది రాష్ట్రీయ జనతాదళ్ మనస్తత్వాన్ని ప్రతిబింబిస్తోందని ఆనంద్ పేర్కొన్నారు.

సైనా నెహ్వాల్ : ఉజ్జయిని మహాకాళేశ్వర ఆలయంలో సైనా నెహ్వాల్ పూజలు

తమ ఓటు బ్యాంకును ప్రసన్నం చేసుకునేందుకు హిందూ సనాతన ధర్మాన్ని, ఇస్లాం అనుకూలతను, పాకిస్థాన్‌ను ఎలా అవమానించాలనే దానిపై ప్రతిపక్ష కూటమి దేశవ్యాప్త ప్రచారాన్ని ప్రారంభించిందని బీజేపీ నేత ఆరోపించారు. మంత్రి చంద్రశేఖర్‌కు హిందూ సనాతనధర్మం పట్ల విముఖత ఉంటే, మహ్మద్‌ సాహెబ్‌తో పోల్చి చూస్తే శ్రీకృష్ణుని సన్నిధిని చూడలేకపోతే మౌలానా టోపీ ధరించి నమాజ్‌ చేయాలని ఆనంద్‌ సూచించారు. సున్తీ చేయించుకుని పాకిస్థాన్ వెళ్లవద్దని మంత్రిని ఆనంద్ కోరారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *