NCBN అరెస్ట్ : చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత నారా లోకేష్ కీలక నిర్ణయం

రెండు మూడు రోజులుగా టీడీపీ అధినేత, మాజీ సీఎం చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్ట్‌ అయినప్పటి నుంచి ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో పరిస్థితి ఎలా ఉందో ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. బాబు అరెస్టును తెలుగు రాష్ట్రాలతో పాటు తెలుగు ప్రజలందరూ, సినీ, రాజకీయ ప్రముఖులు, వివిధ రాజకీయ పార్టీల అధినేతలు, పలు రాష్ట్రాల ముఖ్యమంత్రులు తీవ్రంగా ఖండిస్తున్నారు. మరీ ముఖ్యంగా ఈరోజు ఏపీ బంద్‌కు టీడీపీ పిలుపునిచ్చింది. బీజేపీ మినహా మిగిలిన అన్ని పార్టీలు మద్దతు ఇచ్చాయి. మరోవైపు రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో రిమాండ్‌లో ఉన్న చంద్రబాబును బయటకు తీసుకురావాలని టీడీపీ నేతలు న్యాయ పోరాటం చేస్తున్నారు. చంద్రబాబును హౌస్ కస్టడీకి పంపాలని సోమవారం ఉదయం నుంచి సాయంత్రం వరకు ఏసీబీ కోర్టులో వాదనలు జరిగినా.. చివరకు తీర్పు మంగళవారానికి వాయిదా పడింది.

లోకేష్.jpeg

బాధ్యతగా నిలిపివేత..!

ఈ పరిణామాల నేపథ్యంలో టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేష్ కీలక నిర్ణయం తీసుకున్నారు. యువగాలను తాత్కాలికంగా సస్పెండ్ చేస్తున్నట్లు ప్రకటించారు. సోమవారం సాయంత్రం ఆయన మీడియా సమావేశం నిర్వహించారు యువగళం యాత్రను తాత్కాలికంగా నిలిపివేసినట్లు తెలిపారు. ‘‘మా పార్టీ నాయకుడిపై దాడి జరుగుతోంది.. దాన్ని అరికట్టాల్సిన బాధ్యత నాపై ఉంది.. మా కార్యకర్తలు, నేతలతో ఎప్పటికప్పుడు మాట్లాడుతాను.. మళ్లీ ఎప్పుడు ప్రారంభిస్తామో త్వరలో తెలియజేస్తాం. లోకేశ్ అన్నారు. మరోవైపు బంద్‌కు మద్దతిచ్చిన ప్రజలకు, రాజకీయ పార్టీలకు, ముఖ్యంగా జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్‌కు లోకేష్ కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.

లోకేష్-మరియు-CBN-Advocate.jpg

గట్టి హెచ్చరిక..

ఎన్నిసార్లు జైలుకు పంపినా మా పోరాటం ఆగదు.. మిమ్మల్ని వదిలిపెట్టేది లేదు. చంద్రబాబు అరెస్టును ప్రజలు ఖండించారు. స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కేసులో అవినీతి ఆరోపణ. టీడీపీ ప్రభుత్వ హయాంలో లక్ష మందికి ఉద్యోగ, ఉపాధి అవకాశాలు కల్పించాం. సిఐడి అంటే పార్టీ ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డిపార్ట్‌మెంట్. చంద్రబాబుపై అవినీతి మరకలు పెట్టేందుకు సైకో కుట్రలు చేస్తున్నారు. జగన్ అవినీతి బురదను అందరిపైన చల్లేందుకు కుట్రలు పన్నారు. అవినీతి చంద్రబాబు రక్తంలో లేదు. చంద్రబాబుపై తప్పుడు ఆరోపణలు చేశారు. దొంగపై కేసు పెట్టి జైలుకు పంపారు అంటూ లోకేష్ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.

CBN-Marriage.jpg

ఐదు నిమిషాలు కూడా..!

నిన్న నా తల్లిదండ్రుల పెళ్లి రోజు కావడంతో 5 నిమిషాలు కూడా మా కుటుంబ సభ్యులతో మాట్లాడనివ్వలేదు. చంద్రబాబు జైలుకెళ్లడంతో మా కుటుంబం షాక్‌లో ఉంది. 8వ తరగతి వరకు నాన్నను సరిగా చూడలేదు. కుటుంబం కంటే ప్రజాసేవకే అంకితమైన నాయకుడు ఇలా చేస్తే ఎంత బాధగా ఉంటుందో మాటల్లో వర్ణించలేం. సైకోసిస్‌తో పోరాడుతున్నప్పుడు ఇవన్నీ అవసరమని మనల్ని మనం ఒప్పించుకుంటాము. యువగళం పాదయాత్రకు, మా నాయకుడి పోరాటానికి ప్రభుత్వం భయపడుతోందని స్పష్టం చేశారు. ప్రజా చైతన్యంలో భాగంగా రేపటి నుంచి పార్లమెంటరీ పార్టీ సమావేశాలు నిర్వహించనున్నాం. భవిష్యత్ కార్యాచరణ ప్రణాళికను త్వరలో ప్రకటిస్తామన్నారు. ప్రజలు, రాష్ట్రం, దేశం తప్ప మరేమీ ఆలోచించని నాయకుడు చంద్రబాబు. అవినీతికి ఆస్కారం లేని నాయకుడు. ప్రపంచానికి తెలిసిన నాయుడుపై దొంగతనం ఆరోపణలు చేసి జైలుకు వెళ్లాడుఅని లోకేష్ తీవ్ర మనోవేదనకు గురయ్యారు.

lokesh-202-day.jpg
నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-11T19:43:52+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *