పవన్ కళ్యాణ్: పవన్ కళ్యాణ్ అయోమయంలో పడ్డారా?

ఏపీ ప్రభుత్వంపై రాజీలేని పోరాటం చేస్తున్న పవన్ బాబు.. బీజేపీని దగ్గర చేసేందుకు ఎన్నో ప్రయత్నాలు చేశారు. అయితే చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత..

పవన్ కళ్యాణ్: పవన్ కళ్యాణ్ అయోమయంలో పడ్డారా?

BJP, TDP పొత్తుపై పవన్ కళ్యాణ్ ఫ్యూజన్.

పవన్ కళ్యాణ్: జన సేనాని పవన్ కళ్యాణ్ అయోమయంలో పడ్డారా? టీడీపీ, బీజేపీ అనే రెండు పడవలపై ప్రయాణిస్తున్నారా? ఈ రెండు పార్టీలను ఏకతాటిపైకి తెచ్చేందుకు పవన్ ఎంత వరకు ప్రయత్నించారు? చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై పవన్ ఘాటుగా స్పందించారు. ఇప్పుడు బీజేపీతో కలిసి ఏం చేస్తారనేది ఆసక్తికరంగా మారింది. బాబుకు అండగా ఉంటానని ఇప్పటికే ప్రకటించిన పవన్.. అయితే చంద్రబాబు అరెస్టుపై బీజేపీకి సమాచారం ఉందన్న కాంగ్రెస్, కమ్యూనిస్టుల ఆరోపణలను పవన్ ఎలా తీసుకుంటారు? అసలు తెరవెనుక ఏం జరుగుతోంది?

ఏపీ రాజకీయాల్లో జనసేనాని పవన్ పాత్ర కీలకంగా మారింది. టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత జరుగుతున్న నిరసనలపై స్పందించిన పవన్.. ప్రతిపక్ష నేతకు సంఘీభావం తెలపడం తప్పా అని ప్రశ్నించారు. టీడీపీ నేతల కంటే ఓ అడుగు ముందుకేసి అధికార పార్టీపై విమర్శలు గుప్పించారు. ఫ్లైట్ అడ్డుకుంటే కారు.. కారు అడ్డుకుంటే విజయవాడ వచ్చే వరకు పవన్ హంగామా చేశారు. టీడీపీ ప్రకటించిన రాష్ట్ర బంద్‌కు ఆయన మద్దతు తెలిపారు. కానీ పవన్ తో పొత్తు పెట్టుకున్న బీజేపీ మాత్రం రాష్ట్రబంద్ కు మద్దతు ప్రకటించలేదు.

అదే సమయంలో చంద్రబాబు బాబు అరెస్టుపై కేంద్ర ప్రభుత్వం వద్ద ముందస్తు సమాచారం ఉందన్న కాంగ్రెస్, కమ్యూనిస్టు పార్టీల ఆరోపణలు ఏపీ రాజకీయాల్లో ప్రముఖంగా మారాయి. ప్రస్తుతం పవన్, బీజేపీ మధ్య పొత్తు కొనసాగుతోంది. ఢిల్లీలో జరిగిన ఎన్డీయే సమావేశానికి పవన్ కూడా వెళ్లారు. ఏపీలో జనసేన, టీడీపీ పొత్తు ఉంటుందని ఇప్పటికే ప్రకటించిన పవన్.. బీజేపీని కూడా తమతో కలిసి రావాలని కోరారు. కానీ, ప్రస్తుత పరిస్థితుల్లో కాంగ్రెస్, కమ్యూనిస్టుల విమర్శలను పరిశీలిస్తే… టీడీపీ, బీజేపీ మధ్య పొత్తు ఉంటుందా? అనే సందేహాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి.

ఏపీ ప్రభుత్వంపై రాజీలేని పోరాటం చేస్తున్న పవన్ బాబు.. బీజేపీని దగ్గర చేసేందుకు ఎన్నో ప్రయత్నాలు చేశారు. కానీ, చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత బీజేపీ ఎలాంటి స్టాండ్ తీసుకుంటుందనేది ఆసక్తికరంగా మారింది. ఇది జనసేనకు చేదు పరీక్ష అని అంటున్నారు. బాబు, బీజేపీని దగ్గర చేసేందుకు పవన్ ఏం చేస్తాడు..వచ్చే ఎన్నికల్లో ఎలా ముందుకు వెళ్తాడు అనేది హాట్ టాపిక్ గా మారుతోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *