పవన్ కళ్యాణ్: పవన్ కళ్యాణ్ మౌన దీక్ష.. వైసిపి ప్రభుత్వంతో విభేదాలపై ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు

రాజకీయాల్లో భిన్నాభిప్రాయాలున్నాయి. మహాత్మా గాంధీ అంబేద్కర్‌ను రాజ్యాంగ కమిటీకి చైర్మన్‌గా చేశారు. ఆయనతో విభేదించినా గాంధీ అంబేద్కర్‌కు స్థానం కల్పించారు.

పవన్ కళ్యాణ్: పవన్ కళ్యాణ్ మౌన దీక్ష.. వైసిపి ప్రభుత్వంతో విభేదాలపై ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు

పవన్ కళ్యాణ్

జనసేన పార్టీ అధినేత పవన్ కళ్యాణ్: మహాత్మా గాంధీ జయంతి సందర్భంగా జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ రాష్ట్రంలో జరుగుతున్న హింసాకాండపై మౌన దీక్ష చేపట్టారు. మచిలీపట్నంలోని సువర్ణ కల్యాణ మండపానికి వచ్చిన పవన్.. మహాత్మాగాంధీ, మాజీ ప్రధాని లాల్ బహదూర్ శాస్త్రి జయంతి సందర్భంగా వారి చిత్రపటాలకు నివాళులర్పించారు. అనంతరం రాష్ట్రంలో జరుగుతున్న హింసకు వ్యతిరేకంగా పవన్ రెండు గంటల పాటు మౌనం పాటించారు. పవన్‌తో పాటు జనసేన నాయకులు నాదెండ్ల మనోహర్‌ తదితరులు దీక్షలో కూర్చున్నారు. మౌన దీక్ష అనంతరం పవన్ కళ్యాణ్ మాట్లాడారు. జనసేన ఆవిర్బావ సభలో జాతీయ గీతం ఆలపిస్తే పది లక్షల మంది లేచి నిలబడడం బండారు గొప్పతనమని గుర్తు చేశారు. వచ్చే ఎన్నికల తర్వాత ప్రభుత్వం ఏర్పడిన తర్వాత మచిలీపట్నంలో గాంధీ జయంతిని నిర్వహిస్తామని పవన్ తెలిపారు.

ఇది కూడా చదవండి: ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ: వారి ఉజ్వల భవిష్యత్తు కోసం ఎంతటికైనా వెళ్తాం.. అరవింద్ ట్వీట్‌పై ప్రధాని మోదీ స్పందన

మౌన దీక్ష అనంతరం పవన్ కళ్యాణ్ మాట్లాడారు. జనసేన ఆవిర్బావ సభలో జాతీయ గీతం ఆలపిస్తే పది లక్షల మంది లేచి నిలవడం బందర్ గొప్పతనం. వచ్చే ఎన్నికల తర్వాత ప్రభుత్వం ఏర్పడిన తర్వాత మచిలీపట్నంలో గాంధీ జయంతిని నిర్వహిస్తామన్నారు. రాజకీయాల్లో భిన్నాభిప్రాయాలున్నాయి. మహాత్మా గాంధీ అంబేద్కర్‌ను రాజ్యాంగ కమిటీకి చైర్మన్‌గా చేశారు. ఆయనతో విభేదించినా గాంధీ అంబేద్కర్‌కు స్థానం కల్పించారు. వైసీపీ ప్రభుత్వ విధానాలపైనే నాకు తేడా ఉందని పవన్ కల్యాణ్ అన్నారు. సీఎం జగన్‌పై వ్యక్తిగతం కాదు. జగన్‌పై కేసులు పెట్టి జైలుకు పంపాలన్న ఆలోచన సరికాదన్నారు. జగన్ ఆలోచనా విధానాన్ని, పాలనా నిర్ణయాలను తాను వ్యతిరేకిస్తున్నట్లు పవన్ తెలిపారు. జైజవాన్ జైకిసాన్ అని పిలిచే వ్యక్తి లాల్ బహదూర్ శాస్త్రి. ఆయన స్ఫూర్తితో భవిష్యత్ తరాలకు విలువలతో కూడిన రాజకీయాలను జనసేన ముందుకు తీసుకెళ్తుందని పవన్ అన్నారు. ఇదిలావుంటే, ఈరోజు సాయంత్రం కృష్ణా జిల్లా నాయకులు, కార్యకర్తలతో పవన్ కళ్యాణ్ సమావేశం కానున్నారు. ఈ సమావేశంలో పలు అంశాలపై పార్టీ వారికి దిశానిర్దేశం చేయనుంది.

ఇది కూడా చదవండి: నారా లోకేష్: విజిల్స్ వేసిన 60 మందిపై కేసు? బుర్ర బుద్ది వాళ్ళకి ఏమైంది..? ఢిల్లీలో లోకేష్ దీక్ష

పవన్ కళ్యాణ్ నాలుగో విడత వారాహి విజయ యాత్ర ఆదివారం కృష్ణా జిల్లా అవనిగడ్డలో ప్రారంభమైంది. ఈ సందర్భంగా ఏర్పాటు చేసిన బహిరంగ సభలో వైసీపీ ప్రభుత్వంపై పవన్ విమర్శలు గుప్పించారు. రాష్ట్రాన్ని పట్టి పీడిస్తున్న వైసీపీ మహమ్మారికి జనసేన-టీడీపీ పొత్తు విరుగుడు అన్నారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో రెండు పార్టీలు కలిసి ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేయడం ఖాయమని పవన్ విశ్వాసం వ్యక్తం చేశారు. 175 సీట్లు గెలుస్తామని జగన్ చెబుతున్నారని.. కానీ పవన్ మాత్రం 15 సీట్లు వస్తే గొప్ప అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *