గైడ్ కేసును మించి హాస్యం చేస్తున్న సీఐడీ చీఫ్!

సీఐడీ చీఫ్ సంజయ్ ఐపీఎస్ చదివాడో లేదో.. కానీ సజ్జల మీడియా ముందు పెట్టిన తప్పుడు కేసుల కుట్ర సిద్ధాంతాలను చదవకముందే తన పరువు పోతుందా అని ఆలోచించడం లేదు. సజ్జల రెండు గంటల పాటు ప్రెస్ మీట్ నిర్వహించిన అనంతరం ఈ సీఐడీ చీఫ్ సంజయ్ బరిలోకి దిగారు. కోర్టులో కౌంటర్ వేయకుండా.. రెండు వారాల పాటు నగ్నంగా వాదించుకుని… బయటకు వచ్చి మీడియా ముందు ఏం మాట్లాడారో చెప్పారు. జేవీ.. ఎంవోయూకు పొంతన లేదని అంటున్నారు.

నేరం ఎలా అవుతుంది.. నేరమైతే చంద్రబాబుకు ఏం సంబంధం.. వాటిని సిద్ధం చేసేది చంద్రబాబేనా?. ఎండీ, సెక్రటరీ కాదా? డొల్ల కంపెనీలకే డబ్బులు వెళతాయని.. అసలు షెల్ కంపెనీల తర్వాత.. ముందుగా డిజైన్ టెక్నాలజీలు డబ్బులు ఇచ్చారని.. పరికరాలు ఇచ్చామని.. బిల్లులతో సహా సీఐడీకి పంపించారన్నారు. ఇందుకు సంబంధించిన వివరాలు సోషల్ మీడియాలో అందుబాటులో ఉన్నాయి. మొత్తం సరుకు అందిన తర్వాత ఎక్కడ మోసం జరిగిందో చెప్పాలని.. డొల్ల కంపెనీలకు డబ్బులు వెళ్లాయన్న వాదన వినిపిస్తోంది. ఒక గ్రాఫ్ చూపబడింది. చంద్రబాబుతో సంబంధమేమిటో చెప్పరు. గంటా సుబ్బారావును తీసుకొచ్చి మూడు స్థానాలు ఇచ్చారని మరోసారి అంటున్నారు.

నిబంధనల ప్రకారం అక్కడ నియామకాలు జరగలేదని చెప్పరు. సీఐడీ చీఫ్ ఐపీఎస్ ను పూర్తిగా చదవకుండా మతపరమైన సమావేశాల్లో పాటలు పాడినట్లు వచ్చి మాట్లాడడం.. పలువురిని ఆశ్చర్యానికి గురిచేస్తోంది. చంద్రబాబును అక్రమంగా అరెస్ట్ చేశారని.. ఆయనపై ఒక్క ఆధారం కూడా చూపకుండా… షెల్ కంపెనీలు.. నిధుల మళ్లింపు.. దుర్వినియోగం. ఒక్క రూపాయి కూడా దుర్వినియోగం కాలేదన్న లెక్కలు కళ్ల ముందు కనిపిస్తున్నా… అదే పుస్తకం. వ్యవస్థలను మేనేజ్ చేస్తున్నామని, ప్రజల సొమ్మును తింటున్నామని ధైర్యం చెప్పారు.

నిజానికి ఈ కేసులో నిబంధనల ఉల్లంఘన జరిగితే అది ముఖ్యమంత్రికి ఆపాదించబడుతుంది.. అది ఎండీకి చెందుతుందా లేక కార్యదర్శికి చెందుతుందా అనేది మొదటి ప్రశ్న. దీనికి సీఐడీ ఎప్పుడూ సమాధానం చెప్పదు. మొత్తానికి ప్ర జ ల ముందు సీఐడీ విభాగాన్ని వైసీపీ అనుబంధ శాఖ గా మార్చేశారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *