తెలంగాణ: దేశంలోనే తొలి మోనిన్‌ తయారీ యూనిట్‌కు మంత్రి కేటీఆర్‌ శంకుస్థాపన చేశారు

మోనిన్ తెలంగాణలో తమ కార్యకలాపాలు ప్రారంభించినందుకు చాలా సంతోషంగా ఉంది. ముఖ్యమంత్రి కే చంద్రశేఖర్ రావు సమర్ధవంతమైన నాయకత్వంలో, పెట్టుబడిదారులు తెలంగాణలోకి వచ్చి పెట్టుబడులు పెట్టడానికి అనుకూలంగా మా విధానాలను సరళీకృతం చేయడానికి అన్ని ప్రయత్నాలు చేసాము.

తెలంగాణ: దేశంలోనే తొలి మోనిన్‌ తయారీ యూనిట్‌కు మంత్రి కేటీఆర్‌ శంకుస్థాపన చేశారు

మంత్రి కేటీఆర్: ప్రముఖ ఫ్రెంచ్ గౌర్మెట్ ఫ్లేవరింగ్స్ కంపెనీ, జార్జెస్ మోనిన్ SAS – MONIN భారతదేశంలో తన మొదటి తయారీ యూనిట్‌కు శంకుస్థాపన చేసింది. హైదరాబాద్ నగర శివార్లలోని సంగారెడ్డి జిల్లా గుంటపల్లి గ్రామంలో 40 ఎకరాల స్థలంలో దీన్ని ఏర్పాటు చేస్తున్నారు. భారతదేశ ప్రయాణంలో మోనిన్‌కు ఈ యూనిట్ ఒక ముఖ్యమైన మైలురాయిగా నిలుస్తుందని కంపెనీ తెలిపింది.

ఢిల్లీ: బీజేపీ కేంద్ర కార్యాలయానికి చేరుకున్న ప్రధాని మోదీకి కాషాయ నేతలు ఘనస్వాగతం పలికారు

కాగా, కార్యక్రమానికి ముఖ్య అతిథిగా తెలంగాణ మంత్రి కేటీఆర్ హాజరయ్యారు. అనంతరం ఆయన మాట్లాడుతూ.. ‘‘తెలంగాణలో మోనిన్ కార్యకలాపాలు ప్రారంభించినందుకు చాలా సంతోషంగా ఉంది. ముఖ్యమంత్రి కే చంద్రశేఖర్ రావు సమర్ధవంతమైన నాయకత్వంలో, పెట్టుబడిదారులు తెలంగాణలోకి వచ్చి పెట్టుబడులు పెట్టడానికి అనుకూలంగా మా విధానాలను సరళీకృతం చేయడానికి అన్ని ప్రయత్నాలు చేసాము. రాష్ట్రంలోని సుదీర్ఘ పెట్టుబడిదారుల జాబితాలో మోనిన్ చేరడంతో, తెలంగాణ ఆహార ప్రాసెసింగ్ పర్యావరణ వ్యవస్థ ఒక మెట్టు పెరిగింది. తెలంగాణను తమ హబ్‌గా మార్చాలని నేను మోనిన్‌ను అభ్యర్థిస్తున్నాను, ”అని ఆయన అన్నారు.

ఇండియా బ్లాక్: ఇండియా కోఆర్డినేషన్ కమిటీ మొదటి సమావేశంలో తీసుకున్న నిర్ణయాలు ఇవి

మరియు ఒలివర్ మోనిన్ మాట్లాడుతూ, “గత కొన్ని సంవత్సరాలుగా భారతదేశం అగ్రశ్రేణి ప్రాధాన్యత కలిగిన మార్కెట్‌గా మారింది. ఇది భారతదేశంలో మా పూర్తి యాజమాన్య అనుబంధ సంస్థను ఏర్పాటు చేయడానికి మమ్మల్ని ప్రేరేపించింది. “భారతదేశం మోనిన్‌కు ఒక ముఖ్యమైన మార్కెట్, దాని ఉపయోగించని వాణిజ్య సామర్థ్యాల పరంగా మాత్రమే కాకుండా, ఇప్పటికే వైవిధ్యం, ప్రతిభ మరియు ఆవిష్కరణలతో నిండిన దేశానికి సేవ చేయడంలో ఉన్న థ్రిల్ కారణంగా కూడా” అని అతను చెప్పాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *